BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Iselu
1:34
Fídíò,
'Orí ló kó mi yọ lọ́wọ́ ikú, àwọn ọ̀rẹ́ mi mẹ́rin ni wọ́n pa'
, Duration 1,34
17 Ìgbé 2024
Humanitarian Ministry Fraud: A kò tíì wẹ ẹnikẹ́ni mọ́ nínú ìwádìí ẹ̀sùn ṣíṣe owó mọ́kumọ̀ku- EFCC
15 Ìgbé 2024
Yoruba Nation yàtọ̀ sí ẹgbẹ́ tí Dupe Onitiri dá sílẹ̀ - Banji Akintoye
15 Ìgbé 2024
Ìgbìmọ̀ afọbajẹ ilẹ̀ Ibadan kéde Olubadan tuntun
12 Ìgbé 2024
Tinubu, Buhari, Obi ránṣẹ́ ìbánikẹ́dùn sí ẹbí mínísítà tẹ́lẹ̀ rí Ogbonnaya Onu tó d’olóògbé
12 Ìgbé 2024
A kábàmọ́ọ̀ pé a dìbò fún Ààrẹ Bola Tinubu - ẹgbẹ àgbààgbà apá àríwá Nàìjíríà
10 Ìgbé 2024
Ilé aṣòfin yọ igbákejì gómìnà ìpínlẹ̀ Edo Philip Shaibu nípò lẹ́yìn ọ̀pọ̀ èdè-àì-yedè pẹ̀lú Obaseki
8 Ìgbé 2024
Wọ́n ti búrawọlé fún Bassirou Faye, Ààrẹ Senegal tí ọjọ́ orí rẹ̀ kéré jùlọ
2 Ìgbé 2024
Èyí làwọn ìyàtọ̀ tó wà láàrín ìbò Ààrẹ Senegal àti ti Naijiria
31 Ẹrẹ̀nà 2024
Ọmọ ààrẹ nígbà kan di èrò ẹ̀wọ̀n l’Amerika fún gbígbé òògun olóró
28 Ẹrẹ̀nà 2024
Ìbò kíkà ti bẹ̀rẹ̀ báyìí ní Senegal lẹ́yìn tí ìdìbò wà s'òpin
24 Ẹrẹ̀nà 2024
Mi ò ní tọrọ àforíjì lọ́wọ́ ẹnikẹ́ni lórí èrò láti sún ètò ìdìbò sípò Ààrẹ síwájú
21 Ẹrẹ̀nà 2024
APC kéde ₦50m owó fọ́ọ̀mù àti ọjọ́ ètò ìdìbò abẹ́lé sípò gómìnà ìpínlẹ̀ Ondo
19 Ẹrẹ̀nà 2024
Ayedatiwa kéde èròngbà rẹ̀ láti díje fún ipò gómìnà ìpínlẹ̀ Ondo
12 Ẹrẹ̀nà 2024
Olóòtú ìjọba kọ̀wé fipò sílẹ̀ lẹ́yìn tí fọ́nrán ohùn níbi tó ti kọnu ìfẹ́ sì obìnrin lu síta
8 Ẹrẹ̀nà 2024
Àsìkò ti tó láti pín ìjọba Nàìjíríà, tó bá máa yanjú ìṣòro wa- Wole Soyinka
1 Ẹrẹ̀nà 2024
Èmi kọ́ ni mo fa ìṣoro tó n kojú Nàìjíríà lásìkò yìí – Cardoso, Gómìnà CBN
29 Èrèlè 2024
Iṣẹ́ kò ní bọ́ lọ́wọ́ àwọn òṣìṣẹ́ ìjọba torí àmúlò àbájáde ìgbìmọ̀ Oronsanye-Ìjọba Nàìjíría
28 Èrèlè 2024
Tinubu kò lè pidán tí yóò mú àyípadà rere bá ètò ọrọ̀ ajé Nàìjíríà lásìkò yìí - Wòlíì Ayọdele
27 Èrèlè 2024
Tinubu yan Dangote, Elemelu, Soludo sí ìgbìmọ̀ tí yóò ṣe àtúnṣe ètò ọrọ̀ ajé Nàìjíríà
26 Èrèlè 2024
Tinubu, kéde ìlú ó fararọ ní Nàìjíríà lórí ọ̀wọ́ngógó tó gbòde - Àjọ ọmọ lẹ́yìn Krístì PFN
25 Èrèlè 2024
Gowon ní kí àwọn ọmọ Nàíjíríà ṣe sùúrù fún Ààrẹ Tinubu
24 Èrèlè 2024
Kò sí ohun tó lè dá ìfẹ̀hónúhàn wa dúró – NLC sọ fún àjọ ọ̀tẹlẹ̀múyẹ́
24 Èrèlè 2024
A kò ní padà sẹ́yìn lórí ìgbésẹ̀ àti mú àyípadà rere bá Nàìjíríà - Tinubu
24 Èrèlè 2024
Ìṣájú
Page
28
nínú
40
1
25
26
27
28
29
30
31
40
Tókàn