BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Iselu
Ìjọba Nàíjíríà dáwọ́ títa ìrẹsì dúró fún àwọn òṣìṣẹ́
9 Ògún 2024
Ǹjẹ́ Ladoja ṣetán láti dé 'adé páálí' ṣáàjú kí ipò Olubadan tó kàn-án?
9 Ògún 2024
Owó tí iye rẹ̀ tó ₦3b ni a pàdánù lásìkò tí ìjọba kéde òfin kónílé-ó-gbélé – Àwọn oníṣòwò ẹkùn àríwá Nàìjíríà
8 Ògún 2024
Ohun tí a mọ̀ rèé nípa ìpàdé tó wáyé láàrin Ladoja àti Makinde
8 Ògún 2024
''Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá ti máwọn ọmọ ilẹ̀ òkèèrè tó ń ṣàtìlẹyìn fáwọn tó ń na àsìá Russia sókè níbí ìwọ́de''
7 Ògún 2024
Ta ni Tim Walz tí olùdíje Democrat, Kamala Harris kéde gẹ́gẹ́ bí olùdíje fún ìpò igbákejì ààrẹ l'Ámẹ́ríkà?
7 Ògún 2024
Wo bí àwọn èèyàn Bangladesh ti ṣe ìwọ́dé tí Olóòtù ìjọba orílẹ́èdè náà sì kọ̀wé fipò sílẹ̀ sálọ
6 Ògún 2024
Ọmọ Nàìjíríà, ẹ máa retí irè oko rẹpẹtẹ láìpẹ́ - Mínísítà ètò ọ̀gbìn ṣàlàyé
6 Ògún 2024
Kò rọrùn láti yọ owó ìrànwọ́ epo bẹntiró àmọ́ ohun tó ṣe pàtàkì ni – Tinubu
4 Ògún 2024
Wo ohun tí Tinubu àti àwọn gómìnà sọ lórí ìwọde #EndBadGovernance tó wáyé
3 Ògún 2024
Wo àwọn ìròyin òfégè tó ń jáde nípa ìwọ́de #EndBadGovernment tó ń lọ lọ́wọ́ ní Naijria
3 Ògún 2024
Wo àwọn Ìpínlẹ̀ tí Ìwọ́de 'EndBadGovernance' kò tí wáyé
2 Ògún 2024
3:52
Fídíò,
“Gbajúmọ̀ ni mí láàyè ara mi ṣùgbọ́n ṣé bí ọmọkùnrin ṣe ń rí ni mo rí yíì”- ìrora àwọn olùwọ́de Nàìjíríà
, Duration 3,52
2 Ògún 2024
Ẹ gbo ewúro sójú kọ̀lọ̀rànsí tó bá fẹ́ fa wàhálà tàbí dáná sunlé lásìkò ìwọ́de - ọ̀gá ọlọ́pàá Nàìjíríà pàṣẹ fáwọn agbófinró
1 Ògún 2024
Wo bí o ṣe lè jẹ ànfààní owó ìrànwọ́ okòwò N110bn tí ìjọba gbé kalẹ̀ fáwọn ọ̀dọ́ ní Nàìjíríà
30 Agẹmo 2024
Wo bí o ṣe lè dáàbò bo ara rẹ lásìkò ìwọ́de tó ń bọ̀ kí o má baà fara káásá
30 Agẹmo 2024
Wo àwọn ìfẹ̀hónúhàn tó mi ilẹ̀ tìtì tó ti wáyé sẹ́yìn ní Nàìjíríà àti ohun tó gbẹ̀yìn wọn
30 Agẹmo 2024
Ààrẹ Tinubu buwọ́lu àbádòfin N70,000 gẹ́gẹ́bí owó oṣù tuntun f'áwọn òṣìṣẹ́ Nàìjíríà
29 Agẹmo 2024
Wo ìkìlọ̀ tí ọmọbìnrin ààrẹ Nàìjíríà Folasade Tinubu-Ojo ṣe fáwọn ìyálọ́jà lórí ìwọ́de tó ń bọ̀
28 Agẹmo 2024
Ẹ̀yin tí ẹ fẹ́ ṣe ìfẹ̀hònúhàn ‘ebi ń pá wá,’ ẹ má wó Nàìjíríà lulẹ̀ - Oluwo
28 Agẹmo 2024
Ilé-iṣẹ́ ààrẹ fèsì sí ìròyìn tó ní Tinubu ti dá 'subsidy' orí epo padà láti lè paná ìwọ́de tó ń bọ̀
28 Agẹmo 2024
Wo ewu tuntun tí Niger ń kojú báyìí lẹ́yìn ọdún kan táwọn ológun dìtẹ̀ gbàjọba níbẹ̀
26 Agẹmo 2024
Àbọ̀ ìpàdé Tinubu, àwọn gómìnà, ọba alayé àtàwọn olórí ẹ̀sìn rèé lórí ìwọ́de tó ń bọ̀
26 Agẹmo 2024
1:56
Fídíò,
Ohun mẹ́ta tó yípadà nílẹ̀ Niger lẹ́yìn ọdún kan tí ológun dìtẹ̀ gbàjọba
, Duration 1,56
26 Agẹmo 2024
Ìṣájú
Page
22
nínú
40
1
19
20
21
22
23
24
25
40
Tókàn