BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Iselu
Olóòtú ìjọba Canada, Justin Tradeau kọ̀wé fipò sílẹ̀
6 Sẹ́rẹ́ 2025
Ta ni Nathaniel Bassey, akọrin ẹ̀mí tí Donald Trump pè láti kọrin níbi ètò ìbúra Ààrẹ Amẹ́ríkà tuntun?
6 Sẹ́rẹ́ 2025
Kí ni Ààrẹ Tinubu ń lọ ṣe ní Ghana pẹ̀lú ìrínàjò tó fẹ́ gùnlé lọ́jọ́ Ajé?
6 Sẹ́rẹ́ 2025
Mọ̀ nípa iye owó orí tí wà á máa san lórí owó oṣù rẹ
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ìpínlẹ̀ Eko, Ondo, Anambra kéde àlàkalẹ̀ lóri pínpín oúnjẹ ọ̀fẹ́ lẹ́yìn ìṣẹ̀lẹ̀ ìtẹra-ẹni-pa tó wáyé
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Kókó márùn ún nínú ètò ìṣúná N47.96tn tí Tinubu gbé lọ síwájú ilé ìgbìmọ̀ aṣòfin l'Abuja
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Mi ò l'érò láti ṣe òṣèlú, kádàrá ló sọ mí di alága káńsù ní UK - Yetunde Elebuibon
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Wo bí ìgbẹ́jọ́ ọkùnrin tó ní kí ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ ní Nàìjíríà yọ Tinubu nípò ṣe lọ l'Abuja
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ìjọba ológun orílẹ́èdè Niger ti fòfin iléeṣẹ́ ìròyìn BBC
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Kí ló fà á tí ọ̀wọ́ngógó Naira tún ń yọjú lórílẹ̀èdè Nàìjíríà lásìkò yí?
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ àwọn ọmọlẹ́yìn ààrẹ tí wọ́n sẹ̀sẹ̀ dìbò yàn ní Ghana tó ń dá rògbòdìyàn sílẹ̀
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
1:00
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 1,00
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Agboola Ajayi gba ilé ẹjọ́ lọ, ó ní èsì ìbò gómìnà ìpínlẹ̀ Ondo kò tẹ́ òun lọ́rùn
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ilé ẹjọ́ da ẹ̀bẹ̀ Yahaya Bello fún béèlì nù, wọ́n ní kó padà sí àhámọ́
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Tinubu, Atiku àtàwọn èèkàn míì kí Ààrẹ tí ìlú ṣẹ̀ṣẹ̀ dìbò yàn ní Ghana, John Mahama kú oríre
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
0:55
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,55
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Trump ṣe ìlérí láti fòpin sí fífún ẹnikẹ́ni tí wọ́n bá bí sí America ní ìwé ìgbélùú tó máa ń sọ wọ́n di ọmọ onílùú tẹ́lẹ̀
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
'Ọkàn wa ṣẹ̀ṣẹ̀ balẹ̀ báyìí': Aráàlú sọ̀rọ̀ lẹ́yìn táwọn ọmọ ogun ọlọ̀tẹ̀ gbàjọba ní Syria
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Aráàlú já ṣọ́ọ̀bù, sọ iná sí ọọ́físì àjọ elétò ìdìbò lẹ́yìn ìbò Ààrẹ Ghana
8 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Makinde ṣí aṣọ lójú ẹ̀rọ amúnáwá tí yóò máa tan iná ọba fún àwọn èèyàn Ìpínlẹ̀ Oyo
8 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Èlò yóò na láti ṣe ètò ìdìbò àti láti borí ìdìbò ní Ghana?
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Kí ni yóò ṣẹlẹ̀ níbi ètò ìdìbò Ààrẹ Ghana tí yóò wáyé lọ́jọ́ Àbámẹ́ta?
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Netumbo Nandi-Ndaitwah di Ààrẹ obìnrin àkọ́kọ́ tí wọ́n dìbò yàn ní Namibia
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ìjọba ṣàlàyé ìdí tó fi gbé pápákọ̀ òfurufú ìpínlẹ̀ Osun kúrò ní Ido-Osun lọ sí Ede
27 Bélú 2024
Ìṣájú
Page
17
nínú
40
1
14
15
16
17
18
19
20
40
Tókàn