BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Kàdúná
Wàhálà míì tún bẹ́ sílẹ̀ láàrin ọmọ ẹgbẹ́ Shitte àti ikọ̀ aláàbò
6 Ògún 2022
Àjọ NRC gbẹ́sẹ̀lé ìrìnnà reluwé lójú òpó Eko, Abuja, Kano àti Ajaokuta
3 Ògún 2022
Ọta ìbọn tí wọ́n yìn mọ́ mi ṣi wà nínú ara mi- Arìnrìnàjò ọkọ̀ reluwe Abuja sí Kaduna tó jàjàbọ́
3 Ògún 2022
Àwọn agbébọn sẹ fídíò bí wọ́n sẹ n na àwọn arìnrìnàjò Abuja sí Kaduna
24 Agẹmo 2022
Àwọn aṣaájú Mùsùlùmí báwọn Krìsítẹ́nì jọ́sìn ní ṣọ́ọ́sì
14 Agẹmo 2022
Àwọn agbébọn tún jí àlùfáà ìjọ Kátólíkì míràn gbé ní Kaduna
4 Agẹmo 2022
Ta ni Anamekwe Nwabuoku tí ìjọba yàn láti delé sí ipò olùṣirò owó àgbà ní Nàìjíríà (AGF)?
24 Èbibi 2022
Àjọ tó ń mójútó iléeṣẹ́ Reluwé fagilé ìwọlé ìgbòkègbodò lójú irin Abuja-Kaduna
21 Èbibi 2022
Ikọ ajínigbé jí ìyàwó ọ̀sìngín gbé wọ́n f'ipá bá a lòpọ̀ làìmọye ìgbà, àṣírí tú!
19 Èbibi 2022
Kò sí ohun tó jọọ́! A kò gbọdọ̀ rí ìwọ́de kánkan tó bá lọ́wọ́ ẹ̀sìn nínú ní Kaduna- Gómìnà
15 Èbibi 2022
Àwọ̀n ènìyàn rò pé wèrè, ajínigbé ni mí, àmọ́ mo ti kọ́ ilé janturu, fẹ́ ìyàwó mẹ́sàn àn , bí ọmọ 35 – Alfa to n ṣa irin ni atan
13 Èbibi 2022
Ẹ má ṣe bẹ̀rù ọ̀rọ̀ Ẹ̀sìn tó gbalẹ̀ kan l'Ekiti, a ti f'òfin bọ ọ̀rọ̀ Pasito Ade Abraham - Iléeṣẹ́ Ọlọ́pàá Ekiti
7 Èbibi 2022
8:47
Fídíò,
Mo kàn fi ọ̀rọ̀ N310,000 dán àwọn ọmọ ìjọ wa wò ni, bùkátá tí mò ń gbọ́ níbí kìí ṣe kékeré
, Duration 8,47
6 Èbibi 2022
Wo ibi tí ọ̀rọ̀ dé dúró nípa ìjíròrò láàrin ìjọba àtàwọn ajínigbé èrò rélùwéè Kaduna
16 Ìgbé 2022
Ọgá Báńkì tàá tú sílẹ̀, tórí ọjọ́ orí rẹ̀ àti ọlá Ramadan ni - Ajínigbé
7 Ìgbé 2022
'Olówó tabua ní Tinubu kó tó wọ òṣèlú, iṣẹ́ àánú ló ń ṣe kiri'
6 Ìgbé 2022
Àwọn ológun ilẹ̀ òkèèrè ni máa fi kojú àwọn oníṣẹ́ ibi tó kọlu reluwé Abuja sí Kaduna - El-Rufai búra
3 Ìgbé 2022
Àwọn aṣòfin ń dúnkookò láti yanṣẹ́ lódì títí tíjọba yóò fi pèsè ààbò tó péye
1 Ìgbé 2022
Agbébọn ṣé ikọlù sí pápákọ̀ òfurufú Kaduna, èèyàn kàn kú níbẹ
26 Ẹrẹ̀nà 2022
Ajínigbé ṣe ìkọlù ní Kaduna akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́ta fara gbọta, 57 míìràn dàwátí
27 Èrèlè 2022
Ìwádìí tí tú àṣírí bí ọlọ́pàá àti ológun ṣé n lẹ̀dí àpò pọ̀ pẹ̀lú àwọn jàǹdùkú-Gómìnà El Rufai
26 Èrèlè 2022
A ó kó Ọlọ́pàá àti Sọ́jà síta lásìkò ìdìbò lòdí sí àwọn oní jàǹdùkú, ẹ ṣáà fọkàn tán mi - Buhari
21 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọkùnrin kan ná N20m tó ṣèèsi wọ inú àkáùǹtì rẹ̀, ó forí kó ẹjọ́
20 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn nǹkan mẹ́fà tó so Ààrẹ Muhammadu Buhari pọ̀ mọ́ Ìpínlẹ̀ Kaduna
20 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìṣájú
Page
3
nínú
6
1
2
3
4
5
6
Tókàn