BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Afrika
Ìbẹ̀rùbojo la fi ń gbáyé - Àwọn ọmọ Áfíríkà ní Lebanon sọ̀rọ̀
2 Ọ̀wàrà 2024
Òkú obìnrin tí mò ń lọ wẹ̀ yọ sí mi, ohun tó sọ rèé - Agbókùújó
2 Ọ̀wàrà 2024
Wo ohun tó yẹ ko mọ̀ nípa àrùn pọ̀jẹ̀-pọ̀jẹ̀ Marburg tó ṣekúpa èèyàn mẹ́fà ní Rwanda
29 Owewe 2024
Wo àfijọ tó wà láàárín Arsenal àti ilẹ̀ Afirika
28 Owewe 2024
'Ẹ fipá bámi lòpọ̀, ẹ má fọwọ́ kàwọn ọmọbìnrin mi'
27 Owewe 2024
Ọwọ́ tẹ aṣíwájú ẹgbẹ́ ajìjàgbara Cameroon lórílẹ̀èdè Norway
26 Owewe 2024
Àwọn ọmọ Kenya n ṣiṣẹ́ àṣelàágùn lóko òdòdó fáwọn òyìnbó
25 Owewe 2024
Àlàyé rèé lórí bí àwọn ère ìṣẹ̀mbáyé Naijiria ṣe dèrò mùsíọ́mù lókè òkun
23 Owewe 2024
Àwọn obìnrin Kenya ń bèrè ìdajọ́ òdodo lẹ́yìn tí ọkùnrin kan dáná sun ọ̀rẹ́bìnrin rẹ̀
19 Owewe 2024
Ikọ̀ alákatakítí ẹ̀sìn tó ní ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú Al-Qaeda ní àwọn ló wà nídìí ìkọlù Mali
19 Owewe 2024
Gbemisola Yusuf: Láti ẹni tó ń ta omi tútù ní Agege sí adarí eré bọ́ọ̀lù fún àjọ CAF
18 Owewe 2024
Èyí ni bí àwọn àgbẹ̀ ṣe di olówó nípasẹ̀ ọtí ọ̀gẹ̀dẹ̀ ní Malawi
13 Owewe 2024
Ipa wo ni ookòwò China ti ní lórí Áfíríkà àti ètò rẹ̀ fún adúláwọ̀ lọ́jọ́ iwájú?
4 Owewe 2024
Wo bí orílẹ́èdè China ṣe ń lo tẹlifísàn sátáláìtì láti fa ojú àwọn ọmọ ilẹ̀ Afirika mọ́ra
3 Owewe 2024
Ìwádìí BBC rèé lórí ìdí tí ilé fi ń dàwó léra léra l'Eko
2 Owewe 2024
Kí ló dé táwọn ọmọ South Africa fi ń dà lọ wo 'ọkọ̀ ojú omi àlàáfíà' tó dé láti China?
29 Ògún 2024
Ọmọ Naijiria mẹ́rin di èèrò ẹ̀wọ̀n ní UK fún ṣíṣe ẹgbẹ̀rún méjì ayédèrú ìwé ẹ̀rí ìgbéyàwó
29 Ògún 2024
Ta a ni Johann Rupert tó gba ipò ẹni tó lówó jùlọ l’Africa mọ́ Aliko Dangote lọ́wọ́?
28 Ògún 2024
Orílẹ́èdè Nàìjíríà gba ìrànwọ́ abẹ́rẹ́ àjẹsára 10,000 fún ìtójú àrùn mpox
27 Ògún 2024
Bí Iléeṣẹ́ Ọlọ́pàá Interpol ṣe mú àwọn ọmọ ẹgbẹ́ òkùnkùn Black Axe ní Naijiria
27 Ògún 2024
Wo ọ̀nà márùn ún tí àrùn mpox fi yàtọ̀ sí coronavirus
26 Ògún 2024
Ki ló fa gbas-gbos láàrín Naijiria àti South Africa tí wọ́n fi ń pe ọkọ̀ láti orílẹ̀èdè kan sí òmíràn?
24 Ògún 2024
Àlàyé rèé lórí bí wọ́n ṣe rí òkúta iyebíye tó tóbi jùlọ kejì nílẹ̀ Afrika
22 Ògún 2024
Àwọn ọlọ́pàá tí wọ́n fẹ̀sùn kàn pé wọ́n ṣe agbódegbà bí afurasí apànìyàn tó pa èèyàn 42 ṣe sá kúrò ní àhámọ́ ti wọ gbaga
21 Ògún 2024
Ìṣájú
Page
9
nínú
22
1
6
7
8
9
10
11
12
22
Tókàn