BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Afrika
Ilé alájà márùn ún dàwó, gbẹ̀mí èèyàn mẹ́rin
7 Èbibi 2024
Àwọn nǹkan tó yẹ kí o mọ̀ nípa ètò ìdìbò ààrẹ tó bẹ̀rẹ̀ ní Chad
6 Èbibi 2024
Wo ìyàtọ̀ tó wà láàárín owó oṣù òṣìṣẹ́ ní Nàìjíríà àti àwọn orílẹ̀èdè Áfríkà yòókù
3 Èbibi 2024
Ọmọọba Harry àti Meghan Markle fẹ́ ṣàbẹ̀wò sí Naijiria l’oṣu karun-un
3 Èbibi 2024
Ìdùnnú ṣubú layọ bí Ghana ṣe gba àwọn nǹkan ìṣẹ̀nbáyé tí wọ́n jígbé lọ sókè òkun padà
3 Èbibi 2024
Ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ kéde pé owó òṣù tí ìjọba ń san fún aya ààrẹ àti aya igbákejì ààrẹ lòdi sófin
25 Ìgbé 2024
Àwọn orílẹ̀èdè Áfíríkà bẹ̀rẹ̀ ìpàdé àpérò láti ṣẹ́ eegun ẹ̀yìn àwọn agbésùnmọ̀mí
22 Ìgbé 2024
Ilé aṣòfin Togo buwọ́lu òfin tí yóò mú kí Ààrẹ wà lórí oyè fún ọdún 26
21 Ìgbé 2024
Chris Oyakhilome: Pásítọ̀ Nàíjíríà tó n bu ẹnu àtẹ́ lu abẹ́rẹ́ àjẹsára tó n dèna àìsàn ibá
18 Ìgbé 2024
Èyí ni bí ebi ṣe ń pa àwọn ọmọdé kú ní Sudan
13 Ìgbé 2024
‘Ìjọba àti àgbáyé ti gbàgbé Chibok’
13 Ìgbé 2024
Ọ̀pọ̀ èèyàn tó lárùn arunmọléegun ni kò lówó láti gba ìtọ́jú rẹ̀
28 Ẹrẹ̀nà 2024
Ààrẹ Macky Sall kí Bassirou Diomaye Faye kú oríire ìjáwéolúborí nínú ìbò ààrẹ Senegal
25 Ẹrẹ̀nà 2024
Ìbò kíkà ti bẹ̀rẹ̀ báyìí ní Senegal lẹ́yìn tí ìdìbò wà s'òpin
24 Ẹrẹ̀nà 2024
Kínni ó ń jẹ́ kí ojú-ọjọ́ máa gbóná káàkiri àgbáyé?
24 Ẹrẹ̀nà 2024
Àwọn nǹkan tó ṣe koko tó o le má mọ̀ nípa ikọ́ọfe
24 Ẹrẹ̀nà 2024
Wo àwọn àwòrán mọ́ṣálááṣí àwòdamiẹnu tó tóbi jùlọ ní Africa tí wọ́n ṣẹ̀ṣẹ̀ ṣí ní Algeria
21 Ẹrẹ̀nà 2024
Oṣù Kẹ́ta oṣù mánigbàgbé tí ìṣẹ̀lẹ̀ ìjínigbé pọ̀jù ní Nàìjíríà
21 Ẹrẹ̀nà 2024
"Àtúnṣe wáyà tó da nẹ́tíwọ́ọ̀kì fóònù àti kọ̀mpútà yín rú yóò tó ọ̀sẹ̀ méjì’’
16 Ẹrẹ̀nà 2024
Wo àwọn orílẹ̀-èdè tó lówó àti èyí tó tòṣì jùlọ ní Afrika
7 Ẹrẹ̀nà 2024
Àwọn ohun tó rọ̀ mọ́ àbájáde àbá òfin Ghana tó takò ìbálòpọ̀ akọsákọ LGBTQ+ rèé
29 Èrèlè 2024
“Lẹ́yìn ọdún méjì tí ogun lé mi kúrò ní Ukraine, mo ṣetán láti padà síbẹ̀ fún ìtẹ̀síwájú ẹ̀kọ́ mi”
27 Èrèlè 2024
Komla Dumor Award 2024: BBC tún ṣetán láti wá ìràwọ̀ akọ̀ròyìn míì ní Africa
19 Èrèlè 2024
Nnkan tó fa ooru gbígbóná tí àwọn ọmọ Naijiria n kojú àti ọ̀nà àbáyọ
15 Èrèlè 2024
Ìṣájú
Page
12
nínú
22
1
9
10
11
12
13
14
15
22
Tókàn