BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ètò Ìdájọ́
Bíṣọ́ọ̀bù Enugu ní obìnrin ni wọ́n fi mú Nnamdi Kanu
30 Òkùdu 2021
Àwọn àgbà Yorùbá sọ̀rọ̀ lórí ìbẹ̀rù pé wọ́n le gbé Sunday Igboho lẹ́yìn tọ́wọ́ tẹ Nnamdi Kanu
30 Òkùdu 2021
Jacob Zuma, ààrẹ tẹ́lẹ̀ ní South Africa rí ẹ̀wọ̀n oṣù mẹ́ẹ̀dógún he
29 Òkùdu 2021
Nkan n bẹ! Páṣítọ̀ lu ìyàwó rẹ̀ pa torí pé ó ń yan àlè
17 Òkùdu 2021
Wo ohun tó ṣẹlẹ̀ sí ọkùnrin tó fọ́ ààrẹ Faranse létí
11 Òkùdu 2021
6:00
Fídíò,
Ìwádìí rèé nípa òrìṣà Ayélála, adájọ́ kíákíá tí kìí gba rìbá
, Duration 6,00
8 Òkùdu 2021
6:48
Fídíò,
Ṣé ẹ mọ pé ẹni tí kò ráyè bá obìnrin lájọṣepọ, àdúrà wọn máa ń gbóná? Inú àwọn ẹlẹ̀wọ̀n dún láti bá mi gbé
, Duration 6,48
24 Èbibi 2021
9:38
Fídíò,
Orúkọ olùdíje ẹgbẹ́ òṣèlú 17 rèé fún ìbò ìjọba ìbílẹ̀, APC ló yọ ara rẹ̀ - OYSIEC
, Duration 9,38
21 Èbibi 2021
Ọlọ́pàá ní ká san ₦500,000 fún béèlì baba Ijesha, mo yarí torí ọ̀fẹ́ ni béèlì - Amòfin Ogunlana
20 Èbibi 2021
Yóò dára kí APC kópa nínú ìbò káńsù, kí ẹsín wọn lè hàn sí aráàlú - PDP
20 Èbibi 2021
Á fojú Sunday Igboho balé ẹjọ́, á sì gba ₦500m owó ìtanràn fún Seriki - Ẹgbẹ́ Fulani
12 Ìgbé 2021
Wo ìdí tí Ẹgbẹ́ àwọn òṣìṣẹ́ ilé ẹ̀kọ́ gbogbonìṣe, ASUP náà ṣe gùnlé ìyanṣẹ́lódì àìlópin
7 Ìgbé 2021
Genesis Global: Sáká lara Woli Israel Ogundipe dá, kìí ṣe àìlera ló mú kí wọn fi sílẹ̀ lẹ́wọ̀n
4 Ìgbé 2021
‘Adájọ́ alágbára’ tó fìyà jẹ ẹ̀ṣọ́ ilé ìtajà fèsì lòrì fídíò ìfìyàjẹni tó gbòde
31 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọ̀gá ológun, kò yẹ kí jàndùkú gbàkóso agbègbè kankan ní Naijiria - Buhari
30 Ẹrẹ̀nà 2021
Ṣé lóòtọ́ọ́ ní ààdọ́ta ọ̀dọ́ kú lẹ́yìn àpèjẹ tí ọmọ Yahoo kan ṣe l'Akute?
29 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìyàtọ tàbí àfiwé wo ló wà láàrin Sunday Igboho, Nnamdi Kanu àti Asari Dokubo?
20 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọwọ́ Sunday Igboho tẹ ‘Sọ́jà’ àti aráàlú mẹ́rin tó ní wọn ń dọdẹ òun
20 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo ewu tó rọ̀ ma kí wọn sin ọba tó ṣètùtù nílànà ẹ̀sìn Krìsítẹ́nì àti Islam
17 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ afurasí márùn ún míràn lórí ikú ọmọ Fasoranti
17 Ẹrẹ̀nà 2021
Rògbòdìyàn míì bẹ́ sílẹ̀ láàrin Yorùbá àti Bòròró ní Saki, ẹ̀mí bọ́, dúkìá ṣòfò
15 Ẹrẹ̀nà 2021
Buhari fẹ́ yá ₦895m owó aráàlú ti wọn ko lo ní báǹkì, Serap fọnmu dele ẹjọ
15 Ẹrẹ̀nà 2021
Alhaja Muslimot Salami tí àwọn darandaran kọlù ní Ogun tí padà jẹ́ Olorun nípè!
18 Èrèlè 2021
Báyìí là tí ṣe fẹ ṣẹjọ́ tá o fí yí ìdájọ́ Sotitobire padà- Agbẹjọ́rò
8 Èrèlè 2021
Ìṣájú
Page
23
nínú
32
1
20
21
22
23
24
25
26
32
Tókàn