BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ètò Ìdájọ́
A kò fi ẹbí Timothy sílẹ̀, à ń gbiyànjú pé kí wọ́n dá ẹjọ́ náà padà sí Osun dípò Abuja ni- Agbẹjọ́rò Adekilekun
3 Èrèlè 2022
Ọwọ́ aráàlú ní ètò ìdájọ́ òdodo Nàìjíríà wà, kìí ṣé ọdọ àwọn onímọ̀ ètò ìdájọ́- Osinbajo
31 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ pásítọ̀ tó ní àjọṣepọ̀ pẹ̀lú ìyá àti ọmọ méjì
29 Sẹ́rẹ́ 2022
Bí ìsìn alẹ́ onígbàgbọ́ ṣe ń wáyé fún ìsìnkú Timothy Adegoke, mọ̀lẹ́bí tẹ́wọ́ gba òkú rẹ̀
28 Sẹ́rẹ́ 2022
Osun la fẹ́ kí ìgbẹ́jọ́ ikú Timothy Adegoke ti wáyé, kìí ṣe Abuja - Mọ̀lẹ́bí yarí
28 Sẹ́rẹ́ 2022
5:41
Fídíò,
"Pósí ní wọ́n kó ìbọn sí wọnú ìlú, a rò pé òkú ní wọn ń bọ̀ wá sin, à ṣe ọba ni wọn ń bọ̀ wá sun"
, Duration 5,41
28 Sẹ́rẹ́ 2022
Michael Jackson, ọkùnrin tó sọ ara rẹ̀ di obìnrin kó sí pańpẹ́ EFCC
27 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìgbẹ́jọ́ Baba Ijesha forí sánpọ́n, agbẹjọ́rò rẹ̀ kò yọjú sílé ẹjọ́
26 Sẹ́rẹ́ 2022
Timothy Adegoke yóò wọ ilẹ̀ sùn lọ́jọ́ Àbámẹ́ta, bí ìsìnkú rẹ̀ yóò ṣe lọ rèé
26 Sẹ́rẹ́ 2022
8:40
Fídíò,
Fídíò rèé lórí bí ìwà ipá ṣe gbilẹ̀ lásìkò ìgbélé Coronavirus
, Duration 8,40
24 Sẹ́rẹ́ 2022
Mo fẹ́ fojú rí Sunday Igboho ní àhámọ́ tó wà, kò sì ní bọ́ níbẹ̀ - Seriki Fulani
24 Sẹ́rẹ́ 2022
Wo bí agbẹ̀bí alágbo ṣe tan ìyá ọlọ́mọ méjì pa l'Eko, tó gé ẹ̀yà ara rẹ̀
24 Sẹ́rẹ́ 2022
Agbẹjọ́rò tó forúkọ 'Yoruba Nation' darapọ̀ mọ́ ẹjọ́ 'Referendum'ẹgbẹ́ òkè ọya CNG ń jíṣẹ́ ara rẹ̀ ni- Ilana Omo Oodua
22 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn àgbà oyè Ibadan fẹnukò láti gbé ẹjọ́ kúrò nílé ẹjọ́
19 Sẹ́rẹ́ 2022
Ẹlẹ́wọ̀n tẹ́lẹ̀ gboyè ìmọ̀ ìjìnlẹ̀ méjì lọ́gbà ẹ̀wọ̀n
16 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìròyìn BBC Yorùbá Márùn-ún tí ó mí ìgboro tìtì lọ́dún 2021
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ẹ jọ̀wọ́ ẹ bá wa gba Sunday Igboho sílẹ̀, agbẹnusọ rẹ̀ Koiki ké bòsí sí ìjọba ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ìjọba àná lo jẹ Nàìjíríà run di pòlòfo lórúkọ ìgbógun ti ìgbésùmọ̀mí - Malami
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Olùwọ́de EndSARS kan móríbọ́ lẹ́yìn ọdún kan lọ́gbà ẹ̀wọ̀n Kirikiri
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ilé ẹjọ́ gba béèlì akẹ́kọ̀ọ́ Dowen College márùn ún tó ń jẹ́jọ́ lórí ikú Sylvester Oromoni
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ilé ẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn dá olùkọ́ èwe ṣọ́ọ̀ṣì Sotitobire sílẹ̀
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àwọn ọlọ́pàá gbé òkú Sylvester Oromoni, akẹ́kọ̀ọ́ Dowen College to ku l'Eko fún àwọn òbí rẹ̀ lẹ́yìn àyẹ̀wò 'Autopsy'
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Èsù ló ti mi láti san #2,650 fun owó mótò "Camry Muscle"- Afurasí
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Rahmon Adedoyin ti sọ̀rọ̀ lórí àbájáde ìwádìí òkú ‘autopsy’ Timothy Adegoke tó kú sílé ìtura rẹ̀ nílé Ifẹ̀
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ìṣájú
Page
19
nínú
32
1
16
17
18
19
20
21
22
32
Tókàn