BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ètò Ìdájọ́
5:35
Fídíò,
'Hááà! Bamise mà jìyà o, ó l'óun á mu mi kúrò nílé àyágbé àmọ́ ó wá di ẹni tí wọ́n yọ pátá lára rẹ̀'
, Duration 5,35
9 Ẹrẹ̀nà 2022
Wo àwọn ìgbésẹ̀ tí Sunday Igboho gbé, tó fi di ọ̀tá ìjọba
8 Ẹrẹ̀nà 2022
Bàbá Adesola Adedeji, ọ̀kan lára àwọn afurasí méje ń fẹ́ rọ́pò ọmọ rẹ̀ nínú ìgbẹ́jọ́ ikú Timothy Adegoke
4 Ẹrẹ̀nà 2022
Ilé ẹjọ́ fi Rahman Adedoyin pamọ́ sí ọgbà ẹ̀wọ̀n bí ìgbẹ́jọ́ ikú Timothy Adegoke ṣe bẹ̀rẹ̀ l'Osun
3 Ẹrẹ̀nà 2022
kí ló ń fa rúgúdù láàrín ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo àti àjọ EFCC
3 Ẹrẹ̀nà 2022
Ewé sunko fàwọn oníjìbìtì ayélujára mẹ́ta, wò dúkìá tí wọ́n jọwọ fún ìjọba
2 Ẹrẹ̀nà 2022
Ilé ẹjọ́ ju Mínísítà sẹ́wọ̀n ogún ọdún fún ìwà àjẹbánu
1 Ẹrẹ̀nà 2022
Ẹ̀bẹ̀ béèlì Abba Kyari kò ba mọ́, yóò lo ọjọ́ mẹ́rìnlá si ní àhámọ́ NDLEA - Iléẹjọ́
28 Èrèlè 2022
Níbo ni Obasanjo Atoyebi, afurasí ọlọ́pàá tó pa OPC ní Ibadan wà?
24 Èrèlè 2022
Ẹ̀yìn òfin tó fààyè gba lílo Hijab nílé ẹ̀kọ́ ní mo wà - Gomina Kwara
23 Èrèlè 2022
A kò parí ìwádìí wa kí wọn tó tú afurasí akẹ́kọ̀ọ́ márùn-ún lórí ikú Sylvester Oromoni sílẹ̀ - Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá
22 Èrèlè 2022
Sunday Igboho kò le wà ní àhámọ́ kí èmi máa ṣe wẹ̀jẹ-wẹ̀mu - Ọ̀jọ̀gbọ́n Banji Akintoye
19 Èrèlè 2022
Obìnrin tó bá purọ́ gbowó torí àyájọ́ olólùfẹ́, le fi ẹ̀wọn ogún ọdún jura - Amòfin
12 Èrèlè 2022
Ọ̀gá mi Dibu Ojerinde lo oríṣiríṣi orúkọ láti da iléeṣẹ́ mẹ́jọ sílẹ̀ nígbà tó jẹ́ ọ̀gá fájọ JAMB - Amúgbálẹ́gbẹ̀ẹ́
12 Èrèlè 2022
Ìyá Sunday Igboho wà lórí àìsàn torí kò rí ọmọ rẹ̀ - Agbekoya
12 Èrèlè 2022
Afurasí ẹlẹ́gbẹ́ òkùnkùn yìnbọn pa akẹ́kọ̀ọ́ tó ń múra NYSC àti ọlọ́kadà l'Ẹdẹ
11 Èrèlè 2022
Wo ìdí tí ilé ẹjọ́ àgbáyé ṣé ní kí Uganda sàn $325m fún DR Congo
11 Èrèlè 2022
Onímọ̀ ẹ̀yà ara míì kéde okùnfa ikú míràn tó pa Sylvester Oromoni
9 Èrèlè 2022
6:20
Fídíò,
Krìsítẹ́nì àti Mùsùlùmí tako ara wọn lórí aáwọ̀ lílo Hijab tó wáyé ní Ijagbo
, Duration 6,20
9 Èrèlè 2022
Àrídájú pé ìdájọ òdodo yóò wáyé ṣẹ̀ṣẹ̀ ń fojú hàn ni lórí ikú Adegoke - Agbẹjọ́rò ẹbí olóògbé
8 Èrèlè 2022
Ìjọba le gbé ọ̀gá ọlọ́pàá Abba Kyari lọ Amẹ́ríkà láti lọ jẹ́jọ́ lórí ẹ̀sùn jìbìtì pẹ̀lú Hushpuppi - Malami
8 Èrèlè 2022
Ìjọba àpapọ̀ yọwọ́ kúrò nínú ẹjọ́ tó ń bá Rahmon Adedoyin àtàwọn afurasí míì ṣe lórí ikú Adegoke
8 Èrèlè 2022
Bí ìgbẹ́jọ́ ikú Timothy Adegoke ṣe ń wáyé lọ́wọ́ ní Abuja, Femi Falana ń bèèrè pé kí ọ̀gá ọlọ́pàá dá ẹjọ́ padà sí Osun
8 Èrèlè 2022
Femi Falana kò gba kọ́bọ̀ fún ìgbẹ́jọ́ Timothy Adegoke àmọ́ aráàlú ń dáwó jọ - Ẹ̀gbọ́n olóògbé
7 Èrèlè 2022
Ìṣájú
Page
18
nínú
32
1
15
16
17
18
19
20
21
32
Tókàn