BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Edo
Orílẹ̀èdè America fòfin físà de àwọn tó kọlu òfin ìdìbò Edo àti Ondo
15 Owewe 2020
Bí mo bá wọlé padà, mí ò lè yàn Ize Iyamu tàbí Osagiobare sípò olùbádámọ́ràn- Obaseki
5 Owewe 2020
Ìjàmbá ọkọ̀ tó ṣẹlẹ̀ sí Adams Oshiomole kìí ṣe ojú lásan, àwọn kan ló fẹ́ pa á- APC
2 Owewe 2020
Mílíọ́nù kan Naira ni wọ́n fún wa láti pa Uwaila sínú ṣọ́ọ́ṣì ní Benin - Afurasí
28 Ògún 2020
Jegede (PDP) ti yan Aṣojúṣòfin Ikengboju gẹ́gẹ́ bí ìgbákejì rẹ̀ tí wọ́n yóò jọ díje dupò
17 Ògún 2020
Ìwà Bashorun Gaa ni Obaseki hù ní ipínlẹ̀ Edo -Tinubu
8 Ògún 2020
Bí Gómìnà Obaseki ṣe yọ òrùlé ilé aṣòfin Edo lẹ́yìn tó fìjà pẹẹ́ta pẹ̀lú ọlọ́pàá
6 Ògún 2020
Ènìyàn 653 míràn tún kún iye àwọn tó ní COVID-19 ní Nàìjíríà
19 Agẹmo 2020
Ọ̀pá epo NNPC bú gbàmú ní Benin, òṣìṣẹ́ méje kàgbákò ikú òjijì
9 Agẹmo 2020
Mí ò tíí ní ìpinnu lóri ìdíje ààrẹ ọdún 2023
27 Òkùdu 2020
Idí tí mo fi faramọ́ ìpinnu NEC- Oshiomole
27 Òkùdu 2020
Nǹkan márùn ún tí awuyewuye òṣèlú ìpínlẹ̀ Edo kọ́ wa nípa òṣèlú Nàìjíríà
21 Òkùdu 2020
Gómìnà márùn ún tó fojú winá ìbínú bàbá ìsàlẹ̀ wọ̀n
18 Òkùdu 2020
Ibà Lassa ti pa èèyàn mọ́kàndínlógún ní Nàìjíríà
26 Sẹ́rẹ́ 2020
Àwọn jàndùkú kọlu Ọba Eko àti Gomina ìpínlẹ̀ Edo lọ́nà ilé Oshiomole
2 Bélú 2019
EFCC gba ọkọ ayọ́kẹ́lẹ́ 30, òògùn ìbilẹ̀ àti ọ̀pọ̀ fóònù lọ́wọ́ àwọn gbájúẹ̀
2 Owewe 2019
Ọlọ́pàá fi páńpẹ́ ọba mú ọmọ ogun ilẹ̀ Naijiria
29 Agẹmo 2019
Ogedengbe Agbógun Gbórò, Akọni tó ń dẹ́rù ba ikú...
1 Agẹmo 2019
Osinbajo ta kété sí ọ̀rọ̀ 'Ruga Settlement'
29 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
4
nínú
4
1
2
3
4