BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Edo
Ìkọlù sí Apostle Suleiman, Kọmíṣánà pàṣẹ kí wọn yọ DPO kúrò nípò
22 Ọ̀wàrà 2022
"Ìbọn ṣọ́jà ló kán mi lẹ́sẹ̀ lásìkò ìwọ́de EndSARS"
20 Ọ̀wàrà 2022
Wó ǹkan ti Ọlọ́pàá sọ̀ lórí òkú èèyàn 20 tí wọ̀n rí nílé Oòsà kan ní Benin
19 Ògún 2022
Àwọn agbébọn tún jí àlùfáà ìjọ Kátólíkì míràn gbé ní Kaduna
4 Agẹmo 2022
Àwọn agbébọn tún gbẹ̀mí àlùfáà ìjọ Àgùdà míì ní Edo
23 Òkùdu 2022
Ẹ dákun, ẹ má jẹ̀ẹ́ kí ọkọ mi fi lílù pamí – Ìyàwó rawọ́ ẹ̀bẹ̀ sí ilé ẹjọ́
17 Èbibi 2022
Ìrọ̀rùn dé l'Edo- A óò bẹ̀rẹ̀ sí san 40,000 owó oṣù òṣìṣẹ́ tó kéré jù lóṣù yìí-Obaseki
1 Èbibi 2022
Ìyá kan rí ẹ̀wọ̀n ọdún márùn-ún he nítorí ọrọ̀ ọmọ
31 Ẹrẹ̀nà 2022
Ṣé lóòótọ́ làwọn ọ̀dọ́ ìlú Ubiaja dá adigunjalè tó jí owó ní báńkì lọ́nà ní ìpínlẹ̀ Edo?
26 Èrèlè 2022
Lóòtọ́ ni àrùn Lassa ti wọ ìpìnlẹ́ Oyo, àmọ́ ẹ má mikàn- Ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo
19 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn gómìnà PDP parí ìpàdé, wọ́n ní Buhari ti dojú ọrọ̀ ajé Nàìjíríà rú
18 Sẹ́rẹ́ 2022
Àṣà ìdaranjẹ̀ ti di èèwọ̀ ní gbogbo ìpínlẹ̀ tó wà nílẹ̀ Yorùbá
21 Owewe 2021
Ògo ilé wá wọlẹ̀ lójijì! àwọn darandaran ajínigbé pa abúrò mí! - Ọmọyẹle Ṣowore
4 Owewe 2021
Ìwà àrífin ni fífi Sultan ti Shuwa Arab jẹ ní Edo - Ìjọba ìpínlẹ̀ Edo
22 Ògún 2021
Ọwọ́ tẹ afurasí ẹni ọdún 23 tó pa ọ̀rẹ́bìnrin rẹ̀, ó tún bá òkú rẹ̀ lòpọ̀
28 Agẹmo 2021
Emmanuel kó sí gbaga ólọ́pàá lórí ẹ̀sùn pé ó lu ìyàwó rẹ̀ pa nítórí ó kọ ìbálòpọ̀
15 Agẹmo 2021
Ìjọba àpapọ̀ ní ọ̀rọ̀ ò rí bẹ́ẹ̀; LOC Sports Festival l'Edo ní ìdíje náà kò ní tẹ̀síwájú torí àísówó
8 Ìgbé 2021
Owó Naira yóò sì tún padà níyì láwùjọ àwọn owó orílẹ̀-èdè tó gbé pẹ́ẹ́lí jùlọ lágbàáyé- Adeboye
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ẹ̀yin ọlọ́pàá, ẹnikẹ́ni tó bá fi ọwọ́ kàn yín, ẹ dojú ìjà kọ ọ́ padà- Ọ̀gá Àgbá Ọlọ́pàá
1 Bélú 2020
Ọkọ̀ akẹ́rù tí ìjánu rẹ̀ já ló kọlù ọkọ̀ agbépo tó fa ìjàmbá iná ní Otedola- LASEMA
17 Ọ̀wàrà 2020
Àwọn aṣòfín ní ìpínlẹ̀ Edo ti yọ Abẹnugan Ilé, Francis Okiye bí jìgá
12 Ọ̀wàrà 2020
INEC fún Obaseki ní ìwé-ẹ̀rí moyege gẹ́gẹ́ bí gómìnà tí wọ́n ṣẹ̀ṣẹ̀ dìbò yàn
22 Owewe 2020
Asiwaju BolaTinubu sọ̀rọ̀ lóríi ìròyìn ẹlẹ́jẹ̀ pé òun gbà pé APC fìdí rẹmi ní Edo
22 Owewe 2020
Obaseki la Ize-Iyamu mọ́lẹ̀ wọlé ìbò gómìnà lẹ́ẹ̀kejì ní ìpínlẹ̀ Edo
20 Owewe 2020
Ìṣájú
Page
3
nínú
4
1
2
3
4
Tókàn