BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Aabo orile-ede
Ikọ̀ agbébọn tuntun fi ìdí ibùba rẹ̀ kalẹ̀ sí Zamfara
12 Èrèlè 2025
'Omi nìkan la mu fún ọjọ́ márùn-ún gbáko lákàtà àwọn Ajínigbé'
11 Èrèlè 2025
Kí ló dé tí Nnamdi Kanu fàbínú yọ níbi ìgbẹ́jọ́ rẹ̀?
11 Èrèlè 2025
Ètò ààbò àti ọrọ̀ ajé ṣe dáadáa púpọ̀ lásìkò ìjọba mi - Buhari
8 Èrèlè 2025
Falana kéde láti ṣe agbẹjọ́rò fún bàbá tí Ọba Orile Ifo dá dọ̀bálẹ̀ níta gbangba
6 Èrèlè 2025
Ilé aṣòfin Oyo ní kí àwọn tó tàbùkù Soun Ogbomoso lórí rédíò Lagelu FM wá sọ tẹnu wọn
6 Èrèlè 2025
Ikọ̀ ọmọogun ọlọ̀tẹ̀ kéde ìdádúró ogun ní DR Congo kí àwọn ohun ìrànwọ́ lè wọlé fáráàlú
4 Èrèlè 2025
Gómìnà Ìjọba Ogun ní kí ọba tó dá olóyé dọ̀bálẹ̀ níta gbangba lọ rọ́ọ́kún nílé, ọlọ́pàá fọ̀rọ̀ wá Kábíyèsí lẹ́nu wò
4 Èrèlè 2025
Awakọ̀ tó ń wa 'ìwàkuwà' kọlu àwọn ológun tó ń yan fanda l'Eko, ológun kan kú, ọ̀pọ̀ farapa
31 Sẹ́rẹ́ 2025
0:56
Orin,
Ko ṣee ma gbọọ
, Duration 0,56
28 Sẹ́rẹ́ 2025
Àwọn tó ń wa kùsà láìtọ́ ló ń kó Boko Haram àti ISWAP wọ ilẹ̀ Yorùbá - Gani Adams
28 Sẹ́rẹ́ 2025
Bí ìgbẹ́jọ́ Olorì Naomi àti Oriyomi Hamzat ṣe lọ lónìí rèé
27 Sẹ́rẹ́ 2025
1:04
Fídíò,
Wo ohun mẹ́jọ tí wà á ṣe tí táńkà epo bá ṣubú, tí ìbúgbàmù iná sì wáyé
, Duration 1,04
27 Sẹ́rẹ́ 2025
Ológun gbé ìjà ká agbébọn mọ́lé, Ṣọ́jà 22 àti agbébọn 70 dèrò ọ̀run
27 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìjọba àpapọ̀ kéde ikọ̀ agbébọn Lakurawa tó ń ṣọṣẹ́ ní Nàìjíríà gẹ́gẹ́ bíi ẹgbẹ́ agbésùnmọ̀mí
25 Sẹ́rẹ́ 2025
6:44
Fídíò,
Ìjọba kò rán òṣìṣẹ́ FRSC kankan láti lọ máa fi ipá mú mọ́tò lójú pópó - Major Salawu tó dá FRSC sílẹ̀
, Duration 6,44
22 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìwádìí bẹ̀rẹ̀ lórí ìyàwó ọ̀gá ọlọ́pàá tẹ́lẹ̀ rí AIG Hakeem Odumosu táwọn ajínigbé jí gbé ní Ogun
18 Sẹ́rẹ́ 2025
"Bàálù tó ń wa ara rẹ̀,'Drone' ni Boko Haram ń ló báyìí láti kọlu ọmọ ogun Naijiria"
16 Sẹ́rẹ́ 2025
Wọ́n gé ẹsẹ̀ ọ̀tún mi lójú ogun, mo ja ogun náà parí àmọ́ ìjọba kò san owó àjẹmọ́nú wa lójú ogun lẹ́yìn àádọ́ta ọdún – Ajagunfẹ̀yìntì
15 Sẹ́rẹ́ 2025
Akọrin ẹ̀mí tó pa ọmọ wa tó jẹ́ ọ̀rẹ́bìnrin rẹ̀, gé ẹ̀yà ara rẹ̀ ní ekìrí lọ́nà àádọ́ta sínú àpò mẹ́fà, ó fẹ́ ṣè é jẹ ni - Ẹbí Olóògbé
15 Sẹ́rẹ́ 2025
Lẹ́yìn ọdún márùn-ún, ṣé ikọ̀ Àmọ̀tẹ́kùn ṣe ohun ti aráàlú fẹ́?
10 Sẹ́rẹ́ 2025
Aráàlú àti ọlọ́pàá mọ ẹni tó pa èèyàn mẹ́rin ní Owo, kìí ṣe látọwọ́ wa - Àwọn Afunrasí
10 Sẹ́rẹ́ 2025
Àwọn agbésùnmọ̀mi kọlu ibùdó agbára ikọ ọmọ ogun Benin, pa ọmọogun 28
10 Sẹ́rẹ́ 2025
Oníṣẹ̀ṣe tó dáná sun Al-Quran di èrò àtìmọ́lé nílùú Ibadan
9 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìṣájú
Page
18
nínú
40
1
15
16
17
18
19
20
21
40
Tókàn