BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹkun Iwọ oorun Afirika
1:39
Fídíò,
Ìgbésẹ̀ tó tọ́ nìyí tí kokoro eṣú bá ba irè oko rẹ jẹ́
, Duration 1,39
8 Èbibi 2020
Orílẹ̀èdè 11 ni kò tí ì ní àrùn Coronavirus ní ilẹ̀ Afrika
24 Ẹrẹ̀nà 2020
13:16
Fídíò,
Ẹ wá wo igi tó n ṣẹ̀jẹ̀
, Duration 13,16
9 Ẹrẹ̀nà 2020
Àǹkóò àrùn coronavirus dé orílẹ̀èdè Togo
7 Ẹrẹ̀nà 2020
Ààrẹ Gnassingbe díje fún sáà kẹ́rin, òun àti bàbá rẹ̀ ti ṣèjọba Togo fún àádọ́ta ọdún lé mẹ́ta
22 Èrèlè 2020
Àṣírí èèyàn kan tó dìbò ní ìgbà 89 tú, Ọlọ́pàá gbé e jàǹtò!
10 Èrèlè 2020
Barmasai ọmọ Kenya ṣe ipò kínní nínú eré ìje-gígùn ìlú Eko, ipò wo ni Sanwo-Olu gbà?
8 Èrèlè 2020
Wo ìgbésẹ̀ tó yẹ ko gbé tí kokoro bá ba irè oko rẹ jẹ́
27 Sẹ́rẹ́ 2020
'A kẹ̀yìn sí Ivory Coast, owó yín ò lè máa jẹ́ "eco" táa ti mú fún àjọná owó ECOWAS'
18 Sẹ́rẹ́ 2020
Buhari dá orílẹ̀èdè Libya lẹ́bi fún ètò ààbò tó mẹ́hẹ l'Afrika
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Osimhen jẹ́wọ́ ara rẹ̀ bí Nàìjíríà ṣe lu Lesotho lálùbolẹ̀ mọ́lé wọn
17 Bélú 2019
Ìbínú ẹlẹ́wọ̀n! 'À ń lọ ilé-ẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn fún ẹ̀kúnwó owó oṣù ẹlẹ́wọ̀n'
15 Bélú 2019
Kí ni àwọn olórí Áfíríkà ń wá lọ sí Russia?
23 Ọ̀wàrà 2019
Ìdí rèé tí mo fi ṣẹ̀ṣẹ̀ sọ̀rọ̀ lẹ́yìn tí wọ́n fipá bámi lopọ̀ lọ́mọ ọdún méje lọ́gọ́ta ọdún sẹ́yìn-Eli
12 Ọ̀wàrà 2019
Àbọ̀ mi rèé láti orílẹ́èdè South Africa- Ààrẹ Muhammadu Buhari
4 Ọ̀wàrà 2019
Èèmọ̀ rèé! Àṣírí ilé tí wọ́n ti ń fipá bá àwọn ọmọdékùnrin lò tú síta
27 Owewe 2019
"Àtìlẹ́yìn Fásitì Ibadan ló jẹ́ kí ìbùdó ẹ̀kọ́ṣẹ́ ìṣègùn dé ipò kẹrin l'Áfíríkà"
13 Owewe 2019
Àwọn ọ̀dọ́ kan ń ṣèwọ́de láti pè fún lílé àwọn àjòjì kúrò ní South Africa
8 Owewe 2019
Olówó márùn-ún péré ní Nàíjíríà leè pá ìṣẹ́ àti òṣì rẹ́ - Àbọ̀ ìwádìí
4 Owewe 2019
Xenophobic Attack: 'Nàìjíríà ló máa forí kó kíkọlu iléeṣẹ́ South Africa jùlọ'
3 Owewe 2019
Facebook fi kọ́kọ́rọ́ ti àwọn ojú òpó ayédèrú ìròyìn léde Yorùbá àti Igbo
15 Ògún 2019
Àròkọ́ BBC Pidgin tọdún 2019 bẹ̀rẹ̀!
3 Ògún 2019
Jesu orí ayélujára kan rèé tó ń ṣèlérí iṣẹ́ ìyanu l‘Afirika
30 Agẹmo 2019
Kọ̀lọ̀kọ̀lọ̀ Algeria là kìnìún Senegal mọ́ lẹ̀ lẹ́ẹ̀kejì gba ife AFCON
19 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
4
nínú
5
1
2
3
4
5
Tókàn