BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìkọlù àwọn darandaran
Ọwọ́ àwọn ológun kò mọ́ lórí ìkọlù agbébọn ní Nàìjíríà - Àwọn aṣòfin àpapọ̀ fọnmú
14 Ìgbé 2022
BBC ṣé ìwádìí lórí fídíò ajínigbé nínú igbó tó gbòde, àbọ̀ wà rèé lórí rẹ̀
5 Ìgbé 2022
Wo iye ìgbà tí Olusegun Obasanjo ti fi òkò ọ̀rọ̀ ránṣẹ́ sí Ààrẹ Buhari àti ìjọba rẹ̀
5 Ìgbé 2022
Afurasí Fulani gé ọwọ́ Fijilańté méjèèjì ni Iwere Ile ni Ipinle Oyo
15 Ẹrẹ̀nà 2022
Wo àwọn ìgbésẹ̀ tí Sunday Igboho gbé, tó fi di ọ̀tá ìjọba
8 Ẹrẹ̀nà 2022
Iná jó oko Obasanjo to wà ní ìpínlẹ Benue, Ẹbọra Òwu bínú, Ortom ni kí wọ́n bẹ̀rẹ̀ ìwádìí ní kíá
2 Èrèlè 2022
A ti fi kún owó ìtanràn fún ẹni tó ba da ẹran jẹ̀ nígboro Benue- Gómìnà Samuel Ortom
22 Sẹ́rẹ́ 2022
Ki ló fa awuyewuye lórí ìrẹsì gogoro tí Aàrẹ Buhari ṣé ìfilọ́lẹ̀ rẹ̀ lAbuja?
19 Sẹ́rẹ́ 2022
Ẹ máa jẹran adìẹ àti ògúnfe dípò màálú – Ilana Oodua, Akeredolu
11 Sẹ́rẹ́ 2022
Agbébọn sẹkú pa dírẹ́bà wọ́n jí ìyàwó èrò kàn gbé ní pópónà márosè Èkó sí Ibadan
9 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn afurasí darandaran ṣoró ní ìpínlẹ̀ Ondo, wọ́n pa ènìyàn mẹ́ta, jó ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé àti oko.
8 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwa náà ṣetán láti ma gbé oúnjẹ àti máàlù wà silẹ Igbo- Oloúnjẹ̀ ilẹ̀ Àríwá
7 Sẹ́rẹ́ 2022
Sheikh Gumi ti sọ̀rọ̀ lórí bí ìjọba àpapọ̀ ṣé kéde àwọn jàndùkú gẹ́gẹ́ bíi agbésùmọ̀mí
27 Bélú 2021
Èèmọ̀! Ọmọbìnrin kan bá ara èèyàn nínú fìríìjì ọ̀rẹ́kùnrin rẹ̀
16 Bélú 2021
Àwọn ajínigbé pa èèyàn méjì l’Akure, ẹnìkan móríbọ́, ẹnìkan ṣì wà ní ìkáwọ́ wọn
16 Bélú 2021
Aláàfin Oyo mú àyọ̀ bá àwọn ọmọdé méjì tí wọ́n jí gbé, bó ṣe fojú wọn kàn òbí wọn rèé
7 Bélú 2021
Ọ́dọ́kùnrin 18 láti òkè ọya pẹ̀lú ohun ìjà olóró dojú ìjà kọ Àmọ̀tẹ́kùn l'Ondo
6 Bélú 2021
Ọwọ́ Amotekun tẹ ọ̀dọ́ 18 tó rìn gbéregbère wọ Akure láti òkè ọya
3 Bélú 2021
Fulani darandaran kò ṣe lè ní Kwara, wọ́n pọ̀ ju ọmọ onílùú lọ
2 Bélú 2021
Omi ìdọ̀tí atí ''biscuit'' la jẹ fún ọjọ́ méje - Àwọn àgùnbánírọ̀ sọ ìrírí wọ́n lọ́wọ́ ajínígbé
30 Ọ̀wàrà 2021
Nnkan ìtìjú gbàá ni bí wọ́n ṣe já ọgbà ẹ̀wọ̀n l'Oyo - Iba Gani Adams
24 Ọ̀wàrà 2021
Sunday Igboho fún Abubakar Malami àti ìjọba àpapọ̀ Nàìjíríà lési ẹ̀sùn ìgbésùnmọ̀mí tí wọ́n fi kàn án
22 Ọ̀wàrà 2021
Sunday Igboho ní òun tí gbúró olóṣèlú kan tó fẹ́ fi orúkọ rẹ̀ gbokùn lọ́dọ̀ ààrẹ, òkò ọ̀rọ̀ tó fi ránṣẹ́ síi nìyí
22 Ọ̀wàrà 2021
Ṣé lóòtọ́ ni Sunday Igboho ń gbowó ìgbésùnmọ̀mí lọ́wọ́ agbódegbà Boko Haram kan gẹ́gẹ́ bí Malami ṣe sọ?
22 Ọ̀wàrà 2021
Ìṣájú
Page
4
nínú
18
1
2
3
4
5
6
7
8
18
Tókàn