BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìdílé
“Gbogbo àwọn tó bá kọ ‘proposal’ olólùfẹ̀ wọn yóò bẹ̀rẹ̀ sí ń san owó ìtanràn”
10 Ògún 2022
Wo àwọn orílẹ̀-ede tí obìnrin ti ń fẹ́ ju ọkọ kan lọ
10 Ògún 2022
Èṣù ló sún mí débi kí n bá ọmọ mí obìnrin ní ìbálòpọ̀ - Bàbá ẹni ọdún 55
6 Ògún 2022
Akẹ́kọ̀ọ́ ọmọ ‘100 level’ dèrò àtìmọ́lé lórí ẹ̀sùn pé ó ṣekúpa ọ̀rẹ́kùnrin rẹ̀
3 Ògún 2022
Ọ̀kan lára àwọn ọmọkùnrin Ebenezer Obey jáde láyé
1 Ògún 2022
'Mo pa òkìkí tì láti ṣe iṣẹ́ agbálẹ̀ àti ọmọ ọ̀dọ́ ní UK nítorí ọmọ'
30 Agẹmo 2022
Ọkọ'yàwó jẹ àjẹranjú ìyà lẹ́yìn tí ìyàwó rẹ̀ yọjú síbi ìgbéyàwó òun àti obìnrin mírànn
30 Agẹmo 2022
9:48
Fídíò,
Wo bí Ife ṣe pa ara rẹ̀ lẹ́yìn tó dáná sún Bolu ọkọ rẹ̀ torí pé ó ká 'chat' pé obìnrin míì lóyún fún ún
, Duration 9,48
27 Agẹmo 2022
Wo ìdí tawon agbebọn fi tu mẹta nínú arinrinajo reluwé Abuja sí Kaduna sílẹ̀
26 Agẹmo 2022
Ìyàwó torí owú dánà sun ọkọ rẹ̀, ló bá fẹsẹ̀ fẹ
21 Agẹmo 2022
"Irọ́ ni o! Ọkọ Osinachi kò sá kúrò lọ́gbà ẹ̀wọ̀n Kuje lásíkò ìkọlù tó wáyé níbẹ̀"
12 Agẹmo 2022
Wo àwọn ọ̀nà tí o lè gbà láti ṣọ́ owó ná lọrí oúnjẹ lásìkò ọ̀wọ́ngógó yìí
6 Agẹmo 2022
Mò ń wọlé-jáde láti ilé ìwòsàn, ni kò jẹ kí ń tọjú aya àtàwọn ọmọ mi – Itele
4 Agẹmo 2022
"Mo ti bí ìbejì nígbà márùn ún ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀, àmọ́ mo ṣẹ̀ṣẹ̀ bẹ̀rẹ̀ ni"
29 Òkùdu 2022
BBC tú àṣírí àwọn tó ń kó ọmọdé ṣòwò ẹrú
28 Òkùdu 2022
Àwọn agbébọn tún gbẹ̀mí àlùfáà ìjọ Àgùdà míì ní Edo
23 Òkùdu 2022
Ìgbẹ́jọ́ ikú olórin ẹ̀mí Osinachi Nwachukwu tẹ̀síwájú lónìí, wo ohun tó ti ṣẹ́lẹ̀
21 Òkùdu 2022
"A ó pàdé níbi ìdájọ́ lọ́run" ni ọ̀rọ̀ tí obìnrin tó pa ara l'Eko fi sílẹ̀ fún ẹbí rẹ̀ - Ọlọ́pàá sọ ohun tí wọ́n mọ̀
30 Èbibi 2022
Èèyàn 31 kú lẹ́yìn tí wọ́n tẹ wọ́n pa níbi tí ilé ìjọsìn ti ń pín oúnjẹ ọ̀fẹ́ ní Port Harcourt
29 Èbibi 2022
Mò ń rí ara mi bíi obìnrin tí kò pé nítorí mi ò lè bí ọmọ láyé - Nse Ikpe-Etim
28 Èbibi 2022
Ìjoba ti fi èsùn ìpànìyàn kan oko Osinachi, Peter Nwachukwu
27 Èbibi 2022
"Ogun ló gbé mi lọ sí Central African Republic, àmọ́ ọmọ ni mo gbé bọ̀"
22 Èbibi 2022
Ẹ dákun, ẹ má jẹ̀ẹ́ kí ọkọ mi fi lílù pamí – Ìyàwó rawọ́ ẹ̀bẹ̀ sí ilé ẹjọ́
17 Èbibi 2022
Ìdajì ilé mi ni mo tà láti rán ọmọ mi nílé ẹ̀kọ́ àmọ́ wọ́n gbẹ̀mì rẹ̀ láìtọ́jọ́ - Bàbá Deborah Samuel
16 Èbibi 2022
Ìṣájú
Page
16
nínú
32
1
13
14
15
16
17
18
19
32
Tókàn