BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Bola Tinubu
Àkójọpọ̀ orúkọ àwọn èèyàn 175 tí Ààrẹ Tinubu ṣe àforíjìn fún àti ẹ̀ṣẹ̀ tí wọn ṣẹ̀ tẹ́lẹ̀
13 Ọ̀wàrà 2025
Ìdí rèé tí Maryam Sanda, obìnrin tó gún ọkọ rẹ̀ ní ọbẹ̀ pa, ṣe gba àforíjìn ààrẹ lẹ́yìn ọdún mẹ́fà àti ààbọ̀ lọ́gbà ẹ̀wọ̀n
12 Ọ̀wàrà 2025
Ta ni Christopher Kolade, àgbàọ̀jẹ̀ aláàkóso, agbóhùnsáfẹ́fẹ́, tó jáde láyé tí Tinubu, àwọn èèkàn lágbáyé ń dárò?
10 Ọ̀wàrà 2025
Tinubu yan Ọ̀jọ̀gbọ́n Amupitan gẹ́gẹ́ bíi alága INEC tuntun, ìgbìmọ̀ aláṣẹ orílẹ́èdè Naijiria buwọ́lù ú
9 Ọ̀wàrà 2025
Ìdí tí mi o fi gbìyànjú láti sọ Oluremi Tinubu ìyàwó mi di mùsùlùmí - Ààrẹ Tinubu
8 Ọ̀wàrà 2025
Àwọn ọ̀dọ́ l'Oyo ṣèwọ́de tako rira epo láti ilẹ̀ òkèèrè, béèrè ààbò fún iléeṣẹ́ ìfọpo Dangote
8 Ọ̀wàrà 2025
Pẹ̀lú ẹ̀sùn ayédèrú ìwé ẹ̀rí tó ń kun Mínísítà Uche Nnaji báyìí, wo àwọn olóṣèlú tí ẹnu ti kùn lórí ọ̀rọ̀ ìwé ẹ̀rì nígbà kan rí
7 Ọ̀wàrà 2025
Ààrẹ Tinubu pàṣẹ kí àjọ alálàájì wá ọ̀nà láti dín owó Hajj ọdún 2026 kù láàrin ọjọ́ méjì
7 Ọ̀wàrà 2025
Wo kókó ọ̀rọ̀ tí Tinubu bá ọmọ Nàìjíríà sọ ní àyájọ́ òmìnira
1 Ọ̀wàrà 2025
Kókó ìpàdé bònkẹ́lẹ́ Atiku, El Rufai àtàwọn adarí ẹgbẹ́ ADC míì l'Abuja ṣáájú ìbò ààrẹ 2027
26 Owewe 2025
Wo àwọn ọ̀nà tí yóò wà ní tìtì pa n'Ibadan lásìkò ìwúyè Ọba Rashidi Ladoja gẹ́gẹ́ bí Olubadan tuntun
24 Owewe 2025
Ilé aṣòfin àgbà ṣí ọ́fíìsì Sẹ́nẹ́tọ̀ Natasha padà lẹ́yìn tí wọ́n ti gbé e tì pa fóṣù mẹ́fà
24 Owewe 2025
Gómìnà Fubara balẹ̀ sí Port Harcourt lẹ́yìn oṣù mẹ́fà tí Tinubu ní kó lọ rọ́kún nílé
19 Owewe 2025
Kíni ìwé ẹ̀rí TRCN táwọn olùkọ́ gbọdọ̀ ní kí ilé-ẹ̀kọ́ wọn tó lè ṣe ìdánwò WAEC àti NECO?
16 Owewe 2025
Àwọn dókítà Naijiria kéde ìyanṣẹ́lódì ọlọ́jọ́ márùn ún, wo iye ìgbà tí wọ́n ti daṣẹ́ sílẹ̀ lọ́dún márún ún sẹ́yìn
11 Owewe 2025
DSS fún iléeṣẹ́ ìtàkùn ayélujára X ní ọjọ́ kan láti yọ ọ̀rọ̀ tí Sowore sọ tako Tinubu kúrò, Sowore yarí
7 Owewe 2025
Ààrẹ Tinubu tún ti tẹkọ̀létí ròkè òkun, ipò wo ni Tinubu wà láàrín àwọn Ààrẹ tó rìnrìnàjò jùlọ?
5 Owewe 2025
Ṣé lóòótọ́ ni Tinubu ń dẹ́yẹsí àwọn ẹkùn kan ní Nàìjíríà? Iléeṣẹ́ Ààrẹ ṣàlàyé
1 Owewe 2025
Kókó àdéhùn márùn ún tí Tinubu buwọ́lú pẹ̀lú ìjọba Brazil àti ànfààní tí yóò ṣe Naijiria
26 Ògún 2025
Bola Tinubu gbé owó ńlá fún èmi àti Adebayo Faleti torí ipa tí a kó nínú eré Saworo Ide - Lere Paimo
26 Ògún 2025
Kí ni Ààrẹ Tinubu fẹ́ lọ sẹ ní Japan àti Brazil?
14 Ògún 2025
Ohun tí a mọ̀ nípa àyẹ̀wò àwọn òṣìṣẹ́ 3,598 ní Nàìjíríà, lórí ẹ̀sùn fífowó ra iṣẹ́
13 Ògún 2025
Ìdí tí ìjọba fi fagilé ẹ̀sùn ìwà ọ̀daràn tí wọ́n fi kan Kwam 1, mú àdínkù bá ìjìyà rẹ̀
13 Ògún 2025
Ẹlẹ́jọ́ ti mọ ẹjọ́ rẹ̀ l'ẹbi! Wasiu Ayinde tọrọ àforíjì lórí ìwà tó hù ní pápákọ̀ òfurufú
9 Ògún 2025
Ìṣájú
Page
6
nínú
29
1
2
3
4
5
6
7
8
9
29
Tókàn