BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ere ori Itage
Ìyà tí ẹ̀gbọ́n bàbá mi fi jẹ mí ní kékeré ló sọ mí di aláàbọ̀ ẹsẹ̀, ẹrù àrùwọrùn ni kò jẹ́ kí ń ga - Ìyá Gbonkan
12 Èrèlè 2025
Mount Zion tún pàdánù òṣèré míì nínú fíìmù Abbattoir lẹ́yìn Baba Gbénró
10 Èrèlè 2025
3:27
Fídíò,
Esusu fi bó ṣe tó gbangba sùn lọ́yẹ̀ tó hàn lórí ètò Ṣó o láyà
, Duration 3,27
9 Èrèlè 2025
Òṣèré tíátà míì jáde láyé
6 Èrèlè 2025
'Ìdí tí mo fi máa ń sunkún nínú fíìmù nígbà tí mo bẹ̀rẹ̀ eré nìyí'
1 Èrèlè 2025
Ètò ìsìnkú Moses Korede, tí ọ̀pọ̀ mọ sì Bàbá Gbenro, tí bẹrẹ nilu Ogbomoso
31 Sẹ́rẹ́ 2025
Gbajúmọ̀ òṣèré tíátà míì tún jáde láyé
31 Sẹ́rẹ́ 2025
Èmi àti Mo Bimpe ti kọ etí ikún sáwọn tó ń pe ìyàwó mi lágàn - Adedimeji
19 Sẹ́rẹ́ 2025
Sisi Quadri, Rukayat Gawat, àtàwọn gbajúmọ̀ òṣèré àti olórin míì tó kú lọ́dún 2024
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
5:06
Fídíò,
'Ọ̀rẹ́ kọ̀ mí, mo di ẹni tó n dá á ṣe nígbà tí Ọlọ́run gbàdúrà mi gẹ́gẹ́ bí i Baba Kamo'
, Duration 5,06
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Mọ̀ nípa ohun tó ṣokùnfà ikú gbajúmọ̀ òṣèré tíátà krìstẹ́nì Korede Are ‘Baba Gbenro’
15 Bélú 2024
Iṣẹ́ tíátà ni kò jẹ́ kí n gbé ilé ọkọ àmọ́ n kò kábàmọ́ọ̀ - Amina Eleha
14 Bélú 2024
Màmá gbajúgbajà olòótú eré Kunle Afolayan jáde láyé lẹ́ni ọdún 81
2 Bélú 2024
Èyí ni bí ètò ìsìnkú Charles Olumo ‘Agbako’ ṣe lọ sí ní ìlú Atan Ota
31 Ọ̀wàrà 2024
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
31 Ọ̀wàrà 2024
Ta ni Olabisi Ejide Balogun, tí ikú rẹ̀ ń gbomi lójú ọ̀pọ̀ òṣèré tíátà?
21 Ọ̀wàrà 2024
5:28
Fídíò,
Àṣà àti ìṣe Yorùbá tó jẹ mí lógún ló máa ń ṣe atọ́nà àwọn iṣẹ́ mi
, Duration 5,28
19 Ọ̀wàrà 2024
"Bobo B jẹ Baálẹ̀ Alágùnsá ní oko wa, á ń palẹ̀ ìwúyè mọ́ ní Ọlọ́jọ́ dé"
17 Ọ̀wàrà 2024
Ó ti tó oṣù méjì tí Bobo B ti ń sàìsàn, mo wà lára àwọn tó sáré láti du ẹ̀mí rẹ̀, àmọ́ ó lọ sinmi ni - Toyin Adegbola
16 Ọ̀wàrà 2024
Akọni èèyàn ni ọmọbìnrin mi tó jáde láyé, Saidi Balogun sọ̀rọ̀ lórí ikú Zeenat Balogun
14 Ọ̀wàrà 2024
'Iṣẹ́ tíátà ló gba ilé ọkọ lọ́wọ́ mi, àmọ́ mi ò kábàámọ̀ pé mo dúró nídìí iṣẹ́ nàá'
8 Ọ̀wàrà 2024
Àwọn ẹlẹ́sìn ìbílẹ̀ ní àwọn òṣèré tíátà ń tàbùkù ìṣẹ̀ṣe nínú fíìmù, àwọn òṣèré fèsì
26 Owewe 2024
Bàbá Sàlá ló já ọ̀rá ẹ̀bùn eré ìtàgé lára mi lọ́dún 1990 – Gabriel Afolayan
23 Owewe 2024
'Mo ṣàìsàn, díẹ̀ ló kù kí orí mi yí lẹ́yìn fíìmù Amina Eleha tí mo ṣe'
20 Owewe 2024
Ìṣájú
Page
4
nínú
31
1
2
3
4
5
6
7
8
31
Tókàn