BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ayederu Iroyin
Kò sí ikú lójú mi, digbí ni mo wà láàyè - Gowon
10 Ọ̀wàrà 2023
Wo kókó mọ́kànlá táwọn adájọ́ ló mú kí Tinubu borí ẹ̀sùn Obi àti Atiku
6 Owewe 2023
Àwọn kan gbọ̀nà ẹ̀bùrú jáwọ ojú òpó X tí wọ́n ń pè ní "Twitter" tẹ́lẹ̀ láti fa ojú Musk mọ́ra
31 Ògún 2023
Bí o ṣe lè dá ìròyìn ẹlẹ́jẹ̀ mọ̀ rèé lórí ẹ̀rọ ayélujára
20 Ògún 2023
Àkójọpọ̀ ìròyìn òfegè tó gbòde lẹyìn ìdìtẹ̀gbàjọ̀ba ní Niger
9 Ògún 2023
Ṣé lóòótọ́ ni pé àwọn darandaran lọ pá aláboyún, ọkọ rẹ̀ àtàwọn ọmọ méjì sílé l’Osun? Àbọ̀ ìwádìí wá rèé
7 Èbibi 2023
'Ọgbẹ ọkàn lò jẹ́ Fúnmi nígbàtí mori òkú Bàbá mí lójú ẹ̀rọ ayélujára Facebook'
1 Ẹrẹ̀nà 2023
Àwoͅn oní màgòmágó ló fi ìròyìn òfegè sórí Facebook, Instagram mi– Aisha Buhari
22 Èrèlè 2023
Arise TV yóò san owó ìtanràn lórí ìròyìn ẹlẹ́jẹ̀ tí wọ́n gbé nípa Tinubu – NBC
15 Bélú 2022
Mọ̀ síi nípa fídíò ayédèrú owó N5000 àti N2000 tó ń káàkiri ní Nàìjíríà
29 Ọ̀wàrà 2022
Wo ìpèníjà márùn ún tó ń kojú BBC bó ṣe pé ọgọ́rùn ún ọdún
19 Ọ̀wàrà 2022
Ṣé lóòtọ ni Elon Musk jẹ́jẹ̀ẹ́ láti ti Peter Obi lẹ́yìn nínú fídíò tó wà lórí ayélujára?
30 Ògún 2022
Àbúrò Fayose kó rí ajínigbé kankan, ìròyìn ìbẹ̀rù ló fi f'ọkọ̀ rẹ̀ kọlu nǹkan - Ọlọ́pàá
30 Ògún 2022
Ṣé lóòtọ́ ni ọwọ́ tẹ awakọ̀ òfúrufú ọmọ ilẹ̀ France tó ń ta ohun ìjà fáwọn jàndùkú ní Naijiria?
27 Ògún 2022
Ṣé lóòtọ́ làwọn èèyàn jó ogúnlọ́gọ̀ ìgbálẹ̀ ni Adamawa láti ṣàtìlẹyìn fún Atiku?
23 Ògún 2022
Ṣé lóòótọ́ ní pé arábìnrin tó ní ìbálòpọ̀ pẹ̀lú ajá tí pàdánù ẹ̀mí rẹ̀?
14 Èbibi 2022
Kí lò fa ariwo pe Wasiu Ayinde kó kúrò nílé fún Ropo, aya rẹ̀ torí pé obìnrin náà fọ léti torí obinrin miran?
15 Ìgbé 2022
Àṣírí ayédèrú ológun méjìlá tó ń gbégi dínà ní Ajah ati agbègbè míì tú sọ́wọ́ iléeṣẹ́ ológun
14 Ìgbé 2022
Ẹ gbà mi o, àwọn oníjìbìtì ayélujára ti ń bèèrè ìrànwọ́ lórúkọ́ mi - Kemi Afolabi lọgun
15 Ẹrẹ̀nà 2022
Ẹ dẹ́kun bíba ìjọba lórúkọ jẹ́ - Ìjọba ìpínlẹ̀ Osun fèsì sí lẹ́tà Oluwo
12 Èrèlè 2022
Ìyàwó Adedoyin sọ̀rọ̀ nípa ìṣẹ̀lẹ̀ bí akẹ́kọ̀ọ́ ṣe kú sílé ìtura ọkọ rẹ̀ ní Ile Ife
21 Bélú 2021
'Irọ́ ńlá lẹ pa, Lai Mohammed ò kó ọ̀rọ̀ rẹ̀ jẹ lórí ìṣẹ̀lẹ̀ Lekki Toll Gate'
17 Bélú 2021
Iléesẹ́ ọlọ́pàá Ghana mú akọrin tàkasúfèé, Shatta Wale nítorí ayédèrú ìròyìn pé ẹnì kan yinbọn mọ́ ọn
20 Ọ̀wàrà 2021
Seyi Makinde pe olóyè PDP lẹ́jọ̀ fún ìbanilórúkọ jẹ́ lórí Facebook
11 Ọ̀wàrà 2021
Ìṣájú
Page
2
nínú
3
1
2
3
Tókàn