BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Ghana
CCTV yọ Barry Jhay lórí ikú Kashy, òtítọ̀ ọ̀rọ̀ fojú hàn nígbẹ̀yìn
17 Ẹrẹ̀nà 2021
Akẹ́kọ̀ọ́ ogún lọ lúwẹ̀ẹ́ léti òkun, 15 kú, mẹ́ta pòórá, méjì yè
16 Ẹrẹ̀nà 2021
Ṣé lóòtọ ni pé Alhaji Sikiru Ayinde Barrister ló bí Barry Jhay tí wọn fi ẹsun pípa Kashy kàn ní Ghana?
13 Ẹrẹ̀nà 2021
Nígbà tí èmi náà rí fídíò Kashy tí ẹnu rẹ̀ ń ṣẹ̀jẹ̀ ṣáájú ọjọ́ tó kú, mo bèrè àwọn ìbéèrè kan - Ẹ̀gbọ́n Barry Jhay
12 Ẹrẹ̀nà 2021
Báwo ni Barry Jhay ọmọ Alhaji Sikiru Ayinde Barrister se kó sí gbaga ọlọ́pàá?
11 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìkúnlẹ̀ Abiyamọ ò! Báwo láwọn ọmọ kékèéké méjìla ṣé kú s'odò lẹ́ẹ̀kàn náà?
9 Ẹrẹ̀nà 2021
Wọn yóò yẹgi fún àwọn ọmọ Nàìjíríà méjì lórí ikú ọmọbìnrin Takoradi tó dàwátì ní Ghana
6 Ẹrẹ̀nà 2021
Fáàbàdà! Ìjọba mi kọ́ ní yóò buwọ́lu ìgbéyàwó akọ sákọ àti abo sábo- Ààrẹ Ghana yarí
28 Èrèlè 2021
A ti wọ́gilé àpèjẹ níbi ètò ìsìnkú àti ìgbéyàwó nítorí ìtànkálẹ̀ Covid 19 lẹ́ẹ̀kejì- Aarẹ Akufo Addo
1 Èrèlè 2021
Ẹgbẹ́ òṣèlú alátakò takú láti gba èsì ìbò ààrẹ ní Ghana
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ààrẹ Akufo-Addo la Mahama mọ́lẹ̀ wọlé ìbò ààrẹ Ghana fún sáà kejì
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Èsì ìdìbò tó gbé aàrẹ tuntun wọlẹ́ ní Ghana rèé...
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Wo ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa akínkanjú obìnrin alága àjọ elétò ìdìbò Ghana 2020
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ọdun 2012, 2016 àti 2020 ni John Mahama àti Nana Akufo-Addo ti jọ ń figagbága dupò aàrẹ Ghana
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Awakọ̀ agbókùú, ọlọ́pàá, ológun, oníròyìn ló máa ń kọ́kọ́ dìbò ní Ghana, bó ṣe ń lọ rèé
1 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ọmọ Rawlings: Mi ò rán ẹnikẹ́ni láti gbowó ìsìnkú bàbá mí lójú òpó ayélujára
27 Bélú 2020
Báàgì Ghana Must Go pàwọ̀dà, ó di ohun táwọn ránsọ ránsọ fi ń dárà orísirísi
21 Bélú 2020
Wo ọkùnrin tó dáná sun ọ̀rẹ́bìnrin rẹ̀ torípé kó gbà látí jẹ́ aya rẹ̀
16 Bélú 2020
Ta ni olóògbé Jerry Rawlings, tí wọ́n fún ní àlàjẹ́ 'Junior Jesus'
12 Bélú 2020
Ẹ dín iye ìgbà tẹ n gorí obìnrin kù torí ìdìbò tó n bọ̀, kẹ́ẹ lè lágbára láti ṣe ... - Ọ̀gá àgbà ọlọ́páà
23 Owewe 2020
Wo ọ̀nà tí ìjọba ìpínlẹ̀ Rivers fẹ́ ẹ̀ gbé ìwọlé padà àwọn akẹ́kọ̀ọ́ gbà
26 Owewe 2020
Wo àmì márùn-un tí o fi le mọ ẹni tó fẹ́ gbẹ̀mí ara rẹ̀
11 Owewe 2020
Àjọ ECOWAS yan Aàrẹ Ghana, Nana Akufo-Addo gẹgẹ bíi aàrẹ tuntun
7 Owewe 2020
Gbajabiamila balẹ̀ sí Ghana láti pẹ̀tù sááwọ̀ láàrin Nàìjíríà àti Ghana
2 Owewe 2020
Ìṣájú
Page
7
nínú
9
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Tókàn