BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Ghana
Falcons Naijiria ń kojú South Africa, Morocco ń kojú Ghana lábala tó kángun sí àṣekágbá ìdíje WAFCON 2024
22 Agẹmo 2025
Ilé-ẹjọ́ ju ọmọge tó pé 'Bàbá Aláàánú' rẹ̀ lẹ́jọ́ sẹ́wọ̀n
11 Èbibi 2025
Ọmọ Ghana mẹ́sàn án tí wọ́n fi iṣẹ́ tàn kúrò nílé, bá ara wọn nígbèkùn ní Mowe, nípìnlẹ̀ Ogun
21 Ìgbé 2025
Ṣé lóòtọ́ọ́ ní pé gbèsè ló lé Segun Olanrewaju, abẹ̀sẹ́kùbíòjò tó kú lójú ìjà, padà sídìí ẹ̀ṣẹ́ kíkàn? Àwọn mọ̀lẹ́bí rẹ̀ sọ̀rọ̀
30 Ẹrẹ̀nà 2025
Akọ̀ròyìn ní Ghana yóò gba $18m owó ìtanràn bó ṣe jàre ẹjọ́ ìbanilórúkọjẹ́ tó pé aṣòfin kan
22 Ẹrẹ̀nà 2025
1:18
Fídíò,
Ọmọ ọdún mẹ́ta rèé, tó ń ṣe irun lóge pẹ̀lú àrà oríṣiríṣi
, Duration 1,18
22 Ẹrẹ̀nà 2025
2:00
Fídíò,
BBC fojú ṣe mẹ́rin bí wọn ti ń ṣàtúnṣe wáyà ojú òpó ìtàkùn àgbáyé tó bá bàjẹ́ lábẹ́ òkun
, Duration 2,00
5 Ẹrẹ̀nà 2025
Ìwádìí BBC tú àṣírí bí iléeṣẹ́ apòògùn India kan ṣe ń kó òògùn olóró Opioid wọ Nàìjíríà, Ghana àti Ivory Coast
21 Èrèlè 2025
Ẹ gbọ́dọ̀ kéde ohun ìní yín títí ìparí oṣù Kẹ́ta tàbí kí ẹ jìyà, Ààrẹ Mahama sáwọn tó yàn sípò
19 Èrèlè 2025
Wo àwọn orílẹ̀èdè tó léwájú nínú ìwà àjẹbánu ní àgbáyé lọ́dún 2024
12 Èrèlè 2025
'Àìsàn jẹjẹrẹ gba ohùn àti ìgbéyàwó lọ́wọ́ mi'
4 Èrèlè 2025
Wọ́n ti búra fún John Mahama gẹ́gẹ́ bíi ààrẹ tuntun lórílẹ̀èdè Ghana
7 Sẹ́rẹ́ 2025
0:57
Orin,
Kò ṣéé mà gbọ̀ọ́
, Duration 0,57
6 Sẹ́rẹ́ 2025
Kí ni Ààrẹ Tinubu ń lọ ṣe ní Ghana pẹ̀lú ìrínàjò tó fẹ́ gùnlé lọ́jọ́ Ajé?
6 Sẹ́rẹ́ 2025
Wo bí o ṣe le wọ orílẹ̀èdè Ghana láì gba 'Visa'
4 Sẹ́rẹ́ 2025
Àwọn alákatakítí ẹ̀sìn jí mi gbé fún ọ̀sẹ̀ méjì, wọ́n ní dandan ni kí n darapọ̀ mọ́ àwọn
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ecowas fẹ́ la ọ̀nà láti Ivory Coast sí Naijiria
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Mọ̀ nípa Abiola Kayode afurasí ọmọ 'Yahoo' tí FBI mú lórí ẹ̀sùn jìbìtì N9bn l'Amẹrika
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Kà nípa Naana Opoku-Agyemang, obìnrin àkọ́kọ́ tí wọ́n yàn sípò igbákejì Ààrẹ Ghana
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ àwọn ọmọlẹ́yìn ààrẹ tí wọ́n sẹ̀sẹ̀ dìbò yàn ní Ghana tó ń dá rògbòdìyàn sílẹ̀
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Tinubu, Atiku àtàwọn èèkàn míì kí Ààrẹ tí ìlú ṣẹ̀ṣẹ̀ dìbò yàn ní Ghana, John Mahama kú oríre
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
0:55
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,55
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Aráàlú já ṣọ́ọ̀bù, sọ iná sí ọọ́físì àjọ elétò ìdìbò lẹ́yìn ìbò Ààrẹ Ghana
8 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Èlò yóò na láti ṣe ètò ìdìbò àti láti borí ìdìbò ní Ghana?
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ìṣájú
Page
2
nínú
9
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Tókàn