BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ilokulo Ọmọde
Bí àbá yìí bá di òfin tan, ẹ̀yin olùkọ́ tó bá bá àkẹ́kọ̀ọ́ lòpọ̀ rugi oyin
8 Ọ̀wàrà 2019
Olùkọ́ míì ní fásitì Eko, Samuel Ọladipọ tún ń bèèrè ìbálòpọ̀ lọ́wọ́ akẹ́kọ̀ọ́
8 Ọ̀wàrà 2019
Èèmọ̀ rèé! Àṣírí ilé tí wọ́n ti ń fipá bá àwọn ọmọdékùnrin lò tú síta
27 Owewe 2019
Ìyá tó lu ọmọ ọdún mẹ́rin pa l‘Akurẹ bọ́ sọ́wọ́ ọlọ́pàá
27 Ògún 2019
'Àlàyé rèé lórí ìdí ti mo fi na ọmọ òrukàn, tí mo sì tì í mọ́ ilé ajá'
15 Ògún 2019
Dokita yọ góòlù àti owó ṣílè nínú obìnrin kan
26 Agẹmo 2019
13:32
Orin,
Ìgbárùn ni ètò BB Naija kíì ṣe ìgbádùn rárá- MURIC
, Duration 13,32
12 Agẹmo 2019
2:05
Fídíò,
Ìkìlọ̀: Bí o bá ń wá "Nanny", má lọ gba ọmọọ̀dọ̀ o!
, Duration 2,05
12 Agẹmo 2019
Kàyééfì, oyún inú nínú ilé ìgbọ̀nsẹ ọkọ̀ òfurufú
22 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
13
nínú
13
1
7
8
9
10
11
12
13