BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Osun
Èmi Ọba tí wọ́n ń kó jẹ nígboro- Oluwo ti ilú Iwo
23 Agẹmo 2020
Ẹ̀kún omi ṣọṣẹ́ ní Ogun, ìjọba yarí láti wó ilé ojú odò
6 Agẹmo 2020
Adesoji Aderemi, Ọọ̀ni Ifẹ̀ àti gómìnà Adúláwọ̀ àkọ́kọ́ láyé eèbó amúnisìn
3 Agẹmo 2020
Àwọn àwòrán ìrántí tó ń sàmì ogójì ọdún tí Ọba Adesoji Aderemi jáde láyé
4 Agẹmo 2020
Tàpá sí ìlànà ìdáàbò bò Coronavirus, ko rí ìdánilẹ́kọ̀ọ́ òjijì he - Ìjọba Osun
1 Agẹmo 2020
Egúngún kan rèé tí kò bìkíáfù, ó kọjú ìjà sí ọlọ́pàá pẹ̀lú ohun ìjà olóró
30 Òkùdu 2020
Oluwo bẹ Ìjọba àpapọ̀ láti ṣe òfin tí yóò mú àdínkù ba ìwà ìfipá báni lòpọ
7 Òkùdu 2020
2:59
Orin,
Ìpínlẹ̀ Ọ̀ṣun, pẹ̀lú orúkọ̀ tó ń jẹ́ báyìí, kìí ṣe ara Nàìjíríà- Iléẹjọ́
, Duration 2,59
5 Òkùdu 2020
Pípe ìpínlẹ̀ Osun ni State of Osun kò bá òfin mu- Adájọ́ Agboola
4 Òkùdu 2020
Ẹ̀yin Pásítọ̀, ẹ múra fún ìkómọ yanturu lọ́dún tó ń bọ̀ - Adeboye
1 Òkùdu 2020
Iléẹjọ́ dá Adeleke sílẹ̀ lórí ẹ̀sùn màgòmágó ìdánwò tí wọn fi kàn án
29 Èbibi 2020
8:49
Fídíò,
Kàyééfì BBC News Yorùbá gbé òtítọ́ òògun owó yẹ̀wò
, Duration 8,49
29 Èbibi 2020
Ọdún 38 ni ìyá mí fi ṣiṣẹ́ ní UCH, màá kọ́ ibùdó ìtọ́jú àrùn jẹjẹrẹ ní ìrántí rẹ - Ọọ̀ni
27 Èbibi 2020
2:35
Fídíò,
Ṣé ẹ̀yin mọ àmì ohùn orí i 'Alagabagebe'?
, Duration 2,35
20 Èbibi 2020
Gomina Makinde gbàlejò àwọn Imam lásìkò àjàkálẹ̀ àrùn Coronavirus
14 Èbibi 2020
Fásitì UNIOSUN ṣètò ìgbaniwọlé orí ayélujára fáwọn akẹ́kọ̀ọ́ tuntun fún ìgbà àkọ́kọ́ ní Nàìjíríà, Ohun tí a mọ̀ nípa rẹ̀ nìyí
14 Èbibi 2020
Òfin lè má mọ oògùn ṣùgbọ́n èmí gbàgbọ́ pé ǹkan wà nídìí bí wọ́n ṣe pa ọmọ mi- Baba Favour
10 Èbibi 2020
N kò ni nkan kan sọ lórí fídíò to gba ayélujára kan pé mo ń we igbó, ẹ mú ẹnu kúrò nibẹ - Oluwo
9 Èbibi 2020
Àwọn alárùn coronavirus ṣe ìwọ́de ní Gombe, wọ́n ní ìjọba n febi pa wọ́n
6 Èbibi 2020
Ìjọba àpapọ̀ ti jẹ Sowore ní ₦1m
5 Èbibi 2020
Duro Ladipọ, ìlúmọ̀ọ́ká òṣèré tíátà àti ọmọ àlúfà tí kò gbàgbé àṣà ìbílẹ̀
11 Ọ̀wàrà 2020
Ẹ̀yà Adúláwò kún fún oríṣiríṣi àrà- Karin Berber
29 Ìgbé 2020
Èèyan 35 ló ti ru àrùn Coronavirus la ní Naijiria
7 Ìgbé 2020
Èèyàn mẹ́rin míì tún ni Coronavirus nípìnlẹ́ Oyo, ó di èèyàn 97 tó níi ní Nàìjíríà
29 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìṣájú
Page
32
nínú
37
1
29
30
31
32
33
34
35
36
37
Tókàn