BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Osun
Nísinsìyí ni mo ṣẹ̀ṣẹ̀ fẹ́ ìyàwó níṣu lọ́kà! Ojúu títì ni mo ti mú ìyàwó mí ti tẹ́lẹ̀ - Oluwo
22 Ẹrẹ̀nà 2022
Taa ni Firdauz Abdullahi, ọmọbabìnrin Kano, olòrì tuntun tó ń wọ Ààfin Oluwo lónìí?
20 Ẹrẹ̀nà 2022
3:29
Fídíò,
Ìhà wo ní àwọn èèyàn Iwo kọ sí ìgbeyàwó Oluwo tó fẹ́ aya tí kìí ṣe Yorùbá?
, Duration 3,29
19 Ẹrẹ̀nà 2022
Nàíjíríà ń sún ọjọ́ ìjà síwájú ni, mo gbà pé ìpàdé àpérò gbọdọ̀ wà - Ọba Tejuosho
18 Ẹrẹ̀nà 2022
Ogunsua ìlú Modakeke, Ọba Moses Oladejo Oyediran wàjà
18 Ẹrẹ̀nà 2022
Woléwolé tó sin òkú Timothy Adegoke jẹ́rìí nílé ẹjọ́ lónìí
17 Ẹrẹ̀nà 2022
Wọ́n fi abẹ dá ọgbẹ́ sí Timothy Adegoke lára ni, kí ẹ̀mí tó bọ́ lára rẹ̀ - Onímọ̀ ìwádìí
17 Ẹrẹ̀nà 2022
Ipò tí Naijiria wà fi hàn pé inú Ọlọrun kò dùn sí orílẹ̀-èdè yìí - Gani Adams
15 Ẹrẹ̀nà 2022
Ilé ẹjọ́ wọ́gilé ìdìbò tó gbé Ademola Adeleke wọlé gẹ́gẹ́ bí olùdíjé PDP ní Osun
12 Ẹrẹ̀nà 2022
Erémọdé lásán ní Ademola Adeleke ń se, Dotun Babayemi ló máa díje dupò Osun- Kayode Oladeji
10 Ẹrẹ̀nà 2022
Ademola Adeleke ní igun kíni PDP ní Osogbo fà kalẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ọmọ oyè láti díje dupò gómìnà Osun
8 Ẹrẹ̀nà 2022
PDP Osun ti kéde Omooba Dotun Babayemi ní ọmọ oyè igun kéjí
8 Ẹrẹ̀nà 2022
5:11
Fídíò,
Ẹ wo fíìmù orí ìtàgé eré Mọrèmi, bó ṣe gba Ile-Ifẹe là lọ́wọ́ ìparun
, Duration 5,11
8 Ẹrẹ̀nà 2022
Àsìkò ti tó fún wa láti gba ìpínlẹ̀ Ọṣun padà lẹ́yìn ọdún kejìlá ti a tí ń se ẹgbẹ́ alátakò- Alága PDP Ọṣun
7 Ẹrẹ̀nà 2022
Bàbá Adesola Adedeji, ọ̀kan lára àwọn afurasí méje ń fẹ́ rọ́pò ọmọ rẹ̀ nínú ìgbẹ́jọ́ ikú Timothy Adegoke
4 Ẹrẹ̀nà 2022
5:02
Fídíò,
Kíni kí a pé Oba tí kìí se ojúlówó ọmọ Oodua tórí pé ó kọ̀ láti se ètò tó yẹ kó tó jọba tó tún wá ń bú ìran bàbá rẹ̀?
, Duration 5,02
4 Ẹrẹ̀nà 2022
Ilé ẹjọ́ fi Rahman Adedoyin pamọ́ sí ọgbà ẹ̀wọ̀n bí ìgbẹ́jọ́ ikú Timothy Adegoke ṣe bẹ̀rẹ̀ l'Osun
3 Ẹrẹ̀nà 2022
5:45
Fídíò,
Bíbọ Ajé máaa ń mú kí ènìyàn gbèrú lẹ́nu iṣẹ́ àti okoòwò
, Duration 5,45
3 Ẹrẹ̀nà 2022
Ìdí tí mi ò fi kópa níbi ìpàdé ìpẹ̀tùsááwọ̀ láàárín èmi àti Aregbesola nìyìí – Tinubu
3 Ẹrẹ̀nà 2022
Mi ò ní ìkùnsínú sí àwọn tó bá mi du àṣíá ìdíje gómìnà ní APC- Oyetola
28 Èrèlè 2022
5:43
Fídíò,
Lóòótọ́ lòògùn owó wà ṣùgbọ́n ayédèrú aláwo ló ń lo ẹ̀yà ara ènìyàn- Ẹlẹ́búìbọn
, Duration 5,43
26 Èrèlè 2022
Làásìgbò níbi ìpàdé PDP l‘Osun mú ẹ̀mí méjì lọ, ọ̀pọ̀ fara pa, dúkìá jóná
24 Èrèlè 2022
Ẹ̀yin tẹ̀ ń bínú, ẹ padà sínú ẹgbẹ́, ká jọ lo ìfẹ́ - Oyetola
21 Èrèlè 2022
4:32
Fídíò,
Ẹ parapọ, ka jọ gbe Osun larugẹ
, Duration 4,32
21 Èrèlè 2022
Ìṣájú
Page
23
nínú
37
1
20
21
22
23
24
25
26
37
Tókàn