BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Osun
Bàbá mi wà nínú ilé tí wọn sun di eérú, ń kò mọ̀ bóyá ó jóná mọ́lé ni tàbí wọn ji gbé lọ - Aṣòfin
7 Ògún 2022
Wàhálà míì tún bẹ́ sílẹ̀ láàrin ọmọ ẹgbẹ́ Shitte àti ikọ̀ aláàbò
6 Ògún 2022
Áyédèrú ni ọ̀pọ̀ ìwé ẹ̀rí tí Adeleke gbé fún INEC - Gómìnà Oyetola
6 Ògún 2022
Aregbesola ń gbẹ̀yìn bẹbọjẹ́ fún Tinubu l'Osun- APC
4 Ògún 2022
Àwọn agbénipaṣètùtùọlà pa ìyá ẹni ọdún 65, yọ ojú rẹ̀ ní Ilesa
3 Ògún 2022
Ademola Adeleke yan ìgbìmọ̀ tí yóò mójútó bí agbára yóò ṣe pàárọ̀ ọwọ́ ní Osun
27 Agẹmo 2022
9:48
Fídíò,
Wo bí Ife ṣe pa ara rẹ̀ lẹ́yìn tó dáná sún Bolu ọkọ rẹ̀ torí pé ó ká 'chat' pé obìnrin míì lóyún fún ún
, Duration 9,48
27 Agẹmo 2022
Ọba méje wàjà láàrin oṣù mẹsàn l‘Oyo, ominú ń kọ mí - Gani Adams
25 Agẹmo 2022
Èmi ni màá kọ́kọ́ bu ẹnu àtẹ́ lu ìjọba rẹ tí o bá kọ̀ láti mú ìlérí rẹ ṣẹ - Baba Davido
25 Agẹmo 2022
Wọ́n fẹ́ fi ìgbálẹ̀ àti pankẹ́rẹ́ lé mi kúrò láàfin torí Adeleke, Ọlọrun ló yọ mí – Ataoja Osogbo
23 Agẹmo 2022
Àwọn ọlọ́pàá kan ń fapá jánú lórí àìsan owó àjẹ́mọ́nú ìdìbò Osun, iléeṣẹ́ ọlọ́pàá ní ẹ̀bi àwọn kọ́,ẹ̀bi báǹkì táwọn ọlọ́pàá náà ń lò ni
22 Agẹmo 2022
Oluwo kí gómìnà tí wọ́n dìbò yàn ní ìpínlẹ̀ Osun, Ademola Adeleke kú oríire
22 Agẹmo 2022
Mo kẹ́kọ̀ọ́ lára ẹ́gbọ́n mi Serubawon lásìkò tí mò ń tẹ́le e kiri láì mọ̀ pé èmi ló kàn - Adeleke
25 Agẹmo 2022
Mo fi àṣeyọrí mi sọrí Serubawon ẹgbọ́n mi, n kò ní fayọ̀ fọ́ ìgbẹ́kẹ̀lé aráàlú - Adeleke
20 Agẹmo 2022
Ohun tó ṣẹlẹ̀ rèé tí Adedoyin kò fi yọjú sílé ẹjọ́ l‘Ọjọ́rùú
20 Agẹmo 2022
Wo ẹ̀kọ́ márùn ún tí ìbò Osun kọ́ olóṣèlú àti aráàlú
20 Agẹmo 2022
Ìdí tí mo fi ń wọ Adeleke lọ sí ilé ẹjọ́ rèé...Oyetola
20 Agẹmo 2022
“Kátàkárà ní ìbò gómìnà Osun, ’ìkòkò ọbẹ̀‘ àti ‘ọmọ́bọ́láńlé’ ló fi owó dárà láàrin ara wọn”
19 Agẹmo 2022
Alága àpapọ̀ fẹ́gbẹ́ APC sọ̀rọ̀ sóke nípa èsì ìbò Osun
19 Agẹmo 2022
Adeleke, èsì ìbò fihàn pé aráàlú fẹ́ràn rẹ̀, jọ̀ọ́ san oore padà fún wọn - Ooni
18 Agẹmo 2022
Agbẹjọ́rò gba Oyetola nímọ̀ràn lórí èsì ìbò gómìnà
18 Agẹmo 2022
Buhari, Atiku fí ọ̀rọ̀ síta lórí bí Adeleke ṣe borí ní ìdìbò Osun; Ohun tí wọ́n sọ rèé
17 Agẹmo 2022
Tèmi yémi, àlàyé rèé lórí ìdí tí mo ṣe dúró ti Oyetola - Oluwo
17 Agẹmo 2022
Adeleke, yàgò fún ìwà ìdàlúrú pẹ̀lú àwọn alátìlẹyin rẹ̀ - Ọlọ́pàá Osun
18 Agẹmo 2022
Ìṣájú
Page
20
nínú
37
1
17
18
19
20
21
22
23
37
Tókàn