BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Zimbabwe
1:16
Fídíò,
Ìyá yìí gbúdọ̀ fọwọ́ mú ọ̀kan nínú òògùn àti oúnjẹ
, Duration 1,16
24 Bélú 2019
Ẹ wo àwọn ààrẹ tí ikọ̀ ọmọ ogun ti gba ìjọba lọ̀wọ̀ wọn
11 Bélú 2019
Ilẹ̀ Afrika lọ́sẹ̀ yìí nínú àwòrán!
22 Owewe 2019
Ikú Mugabe jẹ́ àdánù fún gbogbo ilẹ̀ Afiríka lápapọ̀ - Ọbasanjọ
6 Owewe 2019
Ṣé Zimbabwe dùn gbé bí lásìkò yìí ju àkókò ìṣèjọ̀ba Mugabe lọ?
6 Owewe 2019
Àwọn ọ̀rọ̀ apanílẹ̀rín tí Mugabe sọ tó jẹ́ mánigbàgbé
6 Owewe 2019
3:48
Fídíò,
Fídíò bí ìgbé ayé Mugabe ṣe lọ rèé
, Duration 3,48
6 Owewe 2019
Ẹ̀ wo àwòrán ìgbé ayé Robert Mugabe!
6 Owewe 2019
Robert Mugabe, akọni òṣèlú tó lo ọdún mẹ́wàá lẹ́wọ̀n fún ìjìjàgbara Zimbabwe
6 Owewe 2019
Egypt ṣíná fún Zimbabwe, ẹ̀kọ́ mẹ́rin tó yẹ ní kíkọ́
22 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2