BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo aarẹ Naijiria 2023
Wo orúkọ àwọn olóyè tuntun fẹ́gbẹ́ APC àti ipò wọn
27 Ẹrẹ̀nà 2022
Bi kò ṣe owó tí Asiwaju Tinubu fún mi ni, ajọ ti mo dá sílẹ̀ kò léè dúró - Kanu Nwankwo
21 Ẹrẹ̀nà 2022
Bí Tinubu bá fi lè di Ààrẹ, máa kúrò ní Nàìjíríà - Bode George
20 Ẹrẹ̀nà 2022
Àwọn tó ń bá mi du ipò ààrẹ ni kò mọ ohun tó kàn fún Nàìjíríà - Tinubu
17 Ẹrẹ̀nà 2022
Ẹ̀ka ọ̀rọ̀ òṣèlú wa kìí ṣe torí Osinbajo o! - ìjọ RCCG
12 Ẹrẹ̀nà 2022
Ademola Adeleke ní igun kíni PDP ní Osogbo fà kalẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ọmọ oyè láti díje dupò gómìnà Osun
8 Ẹrẹ̀nà 2022
Ìdí rèé tí mo ṣe fẹ́ jẹ ààrẹ Nàíjíríà - Tinubu
4 Ẹrẹ̀nà 2022
INEC kéde ọjọ́ tí ìdìbò sípò Ààrẹ ọdún 2023 yóò wáyé
26 Èrèlè 2022
Ẹ gbàgbé pé mo lọ gba ìtọ́jú ní London, mo ní ọpọlọ pípé láti tukọ̀ Naijiria - Tinubu
26 Èrèlè 2022
Nìgbẹ̀yìn-gbẹ́yín Ààrẹ Buhari buwọ́lu àtúnṣe abádòfin ètò ìdìbò, ó d'òfin
25 Èrèlè 2022
Mọ̀ síi nípa bí abala òfin owó ìfẹ̀yìntì tuntun tí àwon Aṣòfin Nàìjiríà ń gbéyẹ̀wò ṣe kàn ọ́
25 Èrèlè 2022
Làásìgbò níbi ìpàdé PDP l‘Osun mú ẹ̀mí méjì lọ, ọ̀pọ̀ fara pa, dúkìá jóná
24 Èrèlè 2022
Ṣé wọ́n le ṣún ìbò síwájú torí bí Buhari kò ṣe buwọ́lu àtúnṣe òfin ìdìbò 2022?
23 Èrèlè 2022
Ẹ̀yin sàwáwù mi, ẹ fi àkóso òṣèlú sílẹ̀ fáwọn ọ̀dọ́ - Obasanjo
22 Èrèlè 2022
"Àwa ọ̀dọ́ yóò wa ní ọ̀kan bíi àkókò EndSARS láti kojú àwọn àgbà òṣèlú ní 2023"
21 Èrèlè 2022
Ó ṣeéṣe ká ti ẹsẹ̀ òfin bọ èsì ìbò abẹ́nú gómìnà APC l‘Osun - Aregbesola
20 Èrèlè 2022
Ìyá ẹni ọdún 102 kéde ìpinnu rẹ̀ láti díje du ipò Ààrẹ Naijiria lọ́dún 2023
18 Èrèlè 2022
PDP àti APC pín ìjọba ìbílẹ̀ mọ́ ara wọn lọ́wọ́ níbi ètò ìdìbó Abuja, èrò àwọn ọmọ Nàìjíríà ṣọ̀tọ̀ọ̀tọ̀
14 Èrèlè 2022
"Ẹ̀rù kí Naijiria má ti bodè lo n ba Benin Republic, tó ṣe mú Sunday Igboho mọ́lẹ̀"
9 Èrèlè 2022
Ètò Ìsìnkú olóògbé Ernest Shonekan ti ń wáyé báyìí
4 Èrèlè 2022
Ọdaràn làwọn tó ń pè fún ìdìbò dípò 'Restructuring' tí a n béèrè- Iba Gani Adams OPC
3 Èrèlè 2022
Aminu Tambuwal fi èròńgbà rẹ̀ láti díje dupò aàrẹ̀ Nàìjíríà
1 Èrèlè 2022
Dangote, má ṣe dáwọn ọ̀dọ́ tó ní kó dupò ààrẹ lọ́dún 2023 lóhùn o- Shehu Sani
30 Sẹ́rẹ́ 2022
3:37
Fídíò,
Fayemi ni Bàbá ìsàlẹ̀ gbogbo APC ni Ekiti, kìí ṣe fún èmi nìkan- Abiodun Abayomi Oyebamiji
, Duration 3,37
30 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìṣájú
Page
28
nínú
34
1
25
26
27
28
29
30
31
34
Tókàn