BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo aarẹ Naijiria 2023
Bí Jibrin ṣe kúrò ní ẹgbẹ̀ òṣèlú APC kò níi ṣe pẹ̀lú Bola Tinubu- Agbẹnusọ ìpolongo
8 Èbibi 2022
Mo dúpẹ́ ó! Mo bẹ́ orí fún gbogbo àgbẹ̀ àti olùfọkànsìn tó ń dáwó fọ́ọ̀mù Ààrẹ fún mi àmọ́ ẹ jẹ́ n lo óògùn ara mi - Emefiele
7 Èbibi 2022
Ẹ gba ìpínlẹ̀ Eko kúrò lọ́wọ́ àwọn àjòjì - Atiku sí Bode George
7 Èbibi 2022
Ìwé mo yọ ọwọ́ mí o ṣe mọ́ tí APC ní k'áwọn olùdíje fọwọ́ sí kí làwọn ọmọ ẹgbẹ́ ń sọ?
6 Èbibi 2022
Ògo Naijiria yóò padà wá tí mo bá di Ààrẹ - Pasitọ Tunde Bakare
5 Èbibi 2022
Fayemi ní òun ṣetán láti gbéná wojú àwọn alágbára tí kò jẹ́ kí Nàìjíríà tẹ̀síwájú
4 Èbibi 2022
Ẹni tí mo máa gbé ìjọba lé lọ́wọ́ rèé - Ààrẹ Buhari
3 Èbibi 2022
Omoyele Sowore gúnlẹ̀ sí Ondo láti lọ gba ìmọ̀ràn
1 Èbibi 2022
A ti yọwọ́ olùdíje méji kúrò láwo lẹ̀yìn àyẹ̀wò, wọn kò lè díje lábẹ́ àsíá ẹgbẹ́ PDP- David Mark
30 Ìgbé 2022
Mínísítà Nàìjíríà, Abubakar Malami, tó wà nídí ẹjọ́ Sunday Igboho ti darapọ̀ mọ́ ìdíje dupò gómìnà Kebbi
29 Ìgbé 2022
Látàri ìjà Russia àti Ukraine, Bí a ṣe fẹ́ dènà ìyàn oúnjẹ ní Naijiria rè é- Buhari
28 Ìgbé 2022
Àwọn ológun pa ikọ̀ Boko Haram ogún, wọ́n dóòlà àwọn obìnrin tó wà ní ìgbèkùn
27 Ìgbé 2022
Gomina Yahaya Bello ra fọ́ọ̀mù N100m láti gba iṣẹ́ lọ́wọ́ Ààrẹ Buhari
26 Ìgbé 2022
4:21
Fídíò,
Buhari lo fi kún ìṣòro Nàìjíríà ní ìlọ́po méjì, o ba ilẹ̀ jẹ́ gidi- Ojọ̀gbọ́n Banji Akitoye
, Duration 4,21
25 Ìgbé 2022
Èyí lohun tí Aisha Buhari sọ fáwọn olùdíje dupò ààrẹ ní Nàìjíríà níbi àpèjẹ ìṣínu Iftah tó pè
24 Ìgbé 2022
Ìdí tí Osinbajo fi ṣèbẹ̀wò sí Olubadan àti ohun tí wọ́n sọ rèé
23 Ìgbé 2022
Bí mo ṣe máa rí N100m tí mo fẹ́ fi gba fọ́ọ̀mù APC rèé...
22 Ìgbé 2022
$5.39 ni INEC yóò ná lórí olùdìbò kọ̀ọ̀kan lọ́dún 2023
22 Ìgbé 2022
Fayose kìí bá wọn jẹ ìjẹkújẹ, bí Aisha Buhari bá fẹ́ fún èèyàn l'Oúnjẹ ko wá aláìní lọ
22 Ìgbé 2022
Ẹ̀yà Igbo ni ipò Ààrẹ kàn, tá a ba fẹ́ àlàáfíà àti àìṣègbè - Adebanjo
21 Ìgbé 2022
6:31
Fídíò,
'Wàláhì láàrín ọdún kan péré tí mo bá dé Aso Rock, ẹ wo ǹkan tí yóò yí bírí ní Nàìjíríà'
, Duration 6,31
21 Ìgbé 2022
Irọ́ tó jìnà sí òótọ́ ni gbogbo ẹ̀sùn rẹ Oluwo - Ohanaeze Ndigbo fèsì
20 Ìgbé 2022
Ìjọba fìdíhẹẹ́ ló yẹ ká kéde lẹ́yìn sáà Buhari, Ìwé òfin Nàìjíríà kò kájúẹ̀ - Afe Babalola
19 Ìgbé 2022
Ọlọ́run ló sọ fún mi kí n lọ dupò ààrẹ Naijiria ní 2023, ohun tó sọ fún mi rèé - Ìmàámù Afeez Akinola
19 Ìgbé 2022
Ìṣájú
Page
26
nínú
34
1
23
24
25
26
27
28
29
34
Tókàn