BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awọn ọmọde
3:35
Fídíò,
Ìyà ń jẹ wá nílé ìwé mi, orí ilẹ̀ là ń ti jókòó ṣe ìdánwò - Akẹ́kọ̀ọ́
, Duration 3,35
23 Owewe 2021
Ìkúnlẹ̀ Abiyamọ ò! Ajá mẹwàá yà ọmọ ọdún méjì jẹ ní Anambra
18 Owewe 2021
Wo ọ̀nà méje tí o lè fi dáàbò bò ọmọ rẹ níbàyìí tí iléẹ̀kọ́ ti bẹ̀rẹ̀ padà
15 Owewe 2021
Bí àṣìta ìbọn ṣe pa ọmọ ọdún 9 níbi ètò ìdìbò ìjọba ìbílẹ̀ ní Kaduna
5 Owewe 2021
Wo ìdájọ́ tí ilé ẹjọ́ fún àgbà nọ́ọ̀sì tó ta ọmọ ọdún mẹ́fà ní N200,000
26 Ògún 2021
Èyí ni ohun tí akẹ́kọ̀ọ́ tó gbé ìjọba Ekiti lọ síléẹjọ́ nítorí sẹ̀ríà tàwọn olùkọ́ rẹ̀ dá fún un sọ
20 Ògún 2021
5:49
Fídíò,
Àwọn ajínígbé tún ti tú akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́rin Bethel Baptist school míràn sílẹ̀ ní Kaduna
, Duration 5,49
1 Ògún 2021
Ẹ wo ohun tí a mọ̀ nípa Ọjà Ebeano tí ọmọ kékeré kan jó níná ní ìlú Abuja
28 Agẹmo 2021
A dúpẹ́ kò sí ọmọ ilé ẹ̀kọ́ Bethel Baptist School tí wọ́n fipa bá lòpọ̀ nígbèkùn ajínígbé - Ààrẹ Baptist
27 Agẹmo 2021
Ìyáwó mi ń ké ìrora títí tó fi pàdánú oyún inú rẹ̀ torí aṣemáṣe òsìsẹ́ LASTMA àti ọlọ́pàá - Onyemaechi
25 Agẹmo 2021
Ìdí tí mo fi jú ọmọ mi ọmọ ọdún méjì látorí ilé gogoro sílẹ̀
15 Agẹmo 2021
Ẹ̀ṣọ́ ìyàwó Gómìnà Ekiti Bisi Fayemi bọ́ sọ́wọ́ ọlọ́pàá lórí ẹ̀sùn ìfipábánilòpọ̀ l'Abuja
14 Agẹmo 2021
Mọ si nípa àbá òfin tí yóò mú kí ìjọba ìpínlẹ̀ Ekiti le gbẹ́sẹ̀ lé ilé tàbí ilé ìtura tí ífipá bálòpọ̀ bá ti wáyé
14 Agẹmo 2021
Ìjọba Gombe kọ́ iléẹ̀kọ́ tuntun sí ẹgbẹ́ àwọn iléeṣẹ́ elétò aàbò kí ọwọ́ ajínigbé má tẹ̀ akẹ́kọ̀ọ́ mọ́
14 Agẹmo 2021
Wo òtítọ́ nípa oúnjẹ Nódùùlù táwọn ọmọde máa ń jẹ
13 Agẹmo 2021
Wọ́n ti yọ ojú òpó 'GoFundMe' tí wọ́n ṣí fún Baba Ijesha ní Ireland kúrò lórí ayélujára
13 Agẹmo 2021
Ẹ wo obìnrin tó pàdé ọkọ́ lẹ́ni ọdún 47 , tó sì bímọ lẹ́ni àádọ́tá ọdún
7 Agẹmo 2021
5:19
Fídíò,
Sínímá Abebi tí mo kọ́kọ́ ṣe jẹ́ ẹ̀bùn ọjọ́ ìbí tí Ìyá mi fún mi- Fisayo Amodemaja
, Duration 5,19
25 Òkùdu 2021
Ẹ̀bùn owó, oúnjẹ, aṣọ àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ ní ìkókó mú wọlè fún ẹbí Kemisola Ogunniyi ní Ondo
24 Òkùdu 2021
8:38
Fídíò,
Àaìmoye ìgbà tí Princess pe Baba Ijesha pe kó wá jẹ ìrẹsì Ofada, tani àwa ẹbí fẹ́ ro tiwa fún báyìí?
, Duration 8,38
18 Òkùdu 2021
4:45
Fídíò,
Iléèwé méjì rèé ní Kwara, ọ̀kan wó, òrùlé èkejì sí, tí olùkọ̀ọ́ àti akẹ́kọ̀ọ́ sì ń jókòó kẹ́kọ̀ọ́ nílẹ̀
, Duration 4,45
10 Òkùdu 2021
Kàyééfì! Ìyàwó bímọ mẹ́wàá lẹ́ẹ̀kan ṣoṣo, ọkọ kò níṣẹ́ lọ́wọ́
9 Òkùdu 2021
Èèmọ̀ dé! Àwọn ọkọ sálọ, agbébọn jí ọgọ́ta ìyàwó, ọmọ àtàwọn baálẹ̀ abúlé
9 Òkùdu 2021
A ti rí ọmọ ilé kéú 11 míì nínú àwón tí agbébọn jí gbé ní ìpínlẹ̀ Niger
1 Òkùdu 2021
Ìṣájú
Page
22
nínú
32
1
19
20
21
22
23
24
25
32
Tókàn