BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Omoyele Sowore
‘Ìjọba àpàpọ̀ gbọdọ̀ tọrọ ìdárìjì lọ́wọ́ Sowore, Dasuki’
30 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìjọba Buhari kò tíì fi akọ̀ròyìn kankan sátìmọ́lé láti ọdún 2015 - Garba Shehu
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Wo ọ̀rọ̀ ìkíni kú ọdún Keresi tí Sowore fi ránṣẹ́ lẹ́yìn ìtúsílẹ̀ rẹ̀
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
'Ikọ̀ Buhari' ṣíná ìyà fún 'ikọ̀ Ṣòwòrẹ́'
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Adájọ́ yọ ọwọ́ ní ẹjọ́ Sowore
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìjọba ń gbèrò láti fẹ̀sùn ìgbésúnmọ̀mí kan Sowore bíi Nnamdi Kanu- Falana
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Uzor Kalu tó jẹ́ àṣojú láti ìpínlẹ̀ Abia rí ẹ̀wọ̀n ọdún méjìlá he
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Iléẹjọ́, ẹ sọ fùn ọ̀gá DSS kó fún wa ní ₦1bn torí àhámọ́ lọ́nà àìtọ́ - Sowore àti Bakare
22 Bélú 2019
Oríṣìí àwáwí mẹ́ta ni DSS sọ pé ó mú Sowore sì wà látìmọ́lé- Femi Falana
17 Bélú 2019
Ẹ dẹ́kun àbùkù tẹ fi ń kan Nàíjíríà, ẹ fi Sowore sílẹ̀ láhàmọ́- Soyinka
13 Bélú 2019
Ẹ gbà wá o! Ìbọn àti afẹ́fẹ́ aláta ní DSS fi tú wa ká lásìkò ìwọ́de fún ìdásílẹ̀ Sowore
12 Bélú 2019
Iléẹjọ́ mú àdínkù bá owó onídùróó Sowore láti ₦100m sí ₦50m
21 Ọ̀wàrà 2019
Sowore, àtàwọn akọ̀ròyìn míì tí ìjọba Nàìjíríà ti fẹ̀sùn kàn rèé
5 Ọ̀wàrà 2019
Ṣòwòrẹ́, káàbọ̀ ságbo àwa tí wọ́n ti fẹ̀sùn kàn rí -Soyinka
22 Owewe 2019
Sowore ṣèpàdé pẹ̀lú Nnamdi Kanu láti dojú ìjọba Nàíjíríà bolẹ̀ - Àjọ DSS
8 Ògún 2019
Sowore àti àwọn ọmọ ẹgbẹ Revolution Now kò ṣẹ̀ ṣófin lórí ìwọ́de, ẹ tú wọn sílẹ̀ - NLC
8 Ògún 2019
2:44
Fídíò,
Ìjọba fẹ́ dá ìbẹ̀rù sí wa lọ́kàn ni àmọ́ ẹ̀rù kò bà wá - Revolution Now
, Duration 2,44
7 Ògún 2019
Sowore takú, kò jẹun ní àgọ́ ọlọ́pàá torí májèlé - Deji Adeyanju
6 Ògún 2019
Láti orí 'Our Mumu don do' sí 'Revolution Now'
5 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2