BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Kano
Gómìnà ìpínlẹ̀ Kaduna, El-Rufai fi ipò míì dá Sanusi lọ́lá
11 Ẹrẹ̀nà 2020
Gómìnà ìpínlẹ̀ Kaduna fún Sanusi ní ipò tuntun
10 Ẹrẹ̀nà 2020
Wo àwọn àwòrán Sanusi nígbà tó ṣì wà lórí oyè gẹ́gẹ́ bíi Emir
10 Ẹrẹ̀nà 2020
Bayero Emir ìlúu Kano, ìyá rẹ̀ ọmọ Emir Kẹjọ ni ìlú Ilorin!
10 Ẹrẹ̀nà 2020
Wo àwọn ohun márùn ún tó yẹ kí o mọ̀ nípa Sanusi
10 Ẹrẹ̀nà 2020
Kò kàn mí, mi ò ní dá sí aáwọ̀ láàrin Gómìnà Kano àti Emir Kano - Buhari
8 Èrèlè 2020
Àwọn mùsùlùmi sèèsì sin òkú Kristẹni lọ́jọ́ kejì tó kú láìmọ̀
29 Sẹ́rẹ́ 2020
Fífẹ́ ju ìyàwó kan lọ ló mú ìṣẹ́ àti ìfàsẹ́yìn ba àpá àríwá Nàìjíríà- Lamido Sanusi
25 Sẹ́rẹ́ 2020
‘Ó ma ń dùn mí pé n kò lè ka lẹ́tà ''A'' dé ''Z''
24 Sẹ́rẹ́ 2020
Mọ̀ síi nípa ǹkan tí o lè ṣe láti dènà ibà Lassa
22 Sẹ́rẹ́ 2020
Mọ̀ síi nípa Bala Mohammed tílé ẹjọ́ pàṣẹ pé kó máa tukọ̀ ìpínlẹ̀ Bauchi lọ
21 Sẹ́rẹ́ 2020
Ariwo kò jẹ́! A ti sún ìgbẹ́jọ́ Ganduje, Tambuwal àti Ihedioha sí ọ̀la
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Ọmọdé mẹ́tàdínlọ́gbọ̀n gbòmìnira nílé ayédèrú ọmọ òrukàn tíjọba tì pa
9 Sẹ́rẹ́ 2020
Kano: À ti fa àwọn oníbalòpọ̀ akọsákọ tí a mú le òbi wọ́n lọ́wọ́- Ọlọpàá Hisbah
6 Sẹ́rẹ́ 2020
Awakọ̀ Maruwa tó bá gbé okùnrin àti obìnrin papọ ní Kano yóò jẹ búlálà mẹ́wàá- Hisbah
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ọkùnrin tó yí orúkọ padà sí Muhammadu Buhari ṣ'ayẹyẹ ìsọmọlórúkọ ní Kano
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìlú àwọn ‘òmùgò’ gba orúkọ tuntun lẹ́yìn àádọ́rin ọdún!
25 Bélú 2019
Ìlú Kano ni ẹ̀gbin afẹ́fẹ́ rẹ̀ pọ̀jù nílẹ̀ Áfíríkà- Ìwádìí
7 Bélú 2019
Wọ́n ti ṣí ilé oúńjẹ oní ọgbọ̀n náírà (N30) ní Kano
25 Ọ̀wàrà 2019
Ọwọ́ ọlọ́pàá ti tẹ ọkùnrin kan tó pa ọ̀rẹ́ rẹ̀ nítorí N40 ní Kano
31 Ògún 2019
Kò sí ǹkan tó ń ṣe Idris agbébọn ní Kano - Ará ilé
20 Òkùdu 2019
2:48
Fídíò,
Òògùn ikọ́ olómi Codeine dùn àmọ́ ewu ni
, Duration 2,48
1 Èbibi 2018
Ìṣájú
Page
6
nínú
6
1
2
3
4
5
6