BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ààrẹ Muhammadu Buhari
Osinbajo kìí ṣe amúgbálẹ́gbẹ̀ẹ́ Buhari tí yóò máa gbé ìwé lọ fun ní London - Akin Alabi
6 Bélú 2019
Kò yẹ kí ààrẹ fi ìlú silẹ̀ láì gbé ìjọba lé ẹnikẹ́ni lọ́wọ́ -Agbẹjọ́rò
5 Bélú 2019
Buhari mórí lé ìlú London lẹ́yìn ìrìn-àjò lọ sí Saudi Arabia
2 Bélú 2019
Mobolaji Johnson: Kíkọ́ Eko Bridge, wíwó ibojì òkú Ajẹlẹ àti àwọn mánigbàgbé míì tó ṣe l'Eko
31 Ọ̀wàrà 2019
Nínú ká máa rin ìrìnàjò ilẹ̀ òkèèrè, ọgá ní Ọbasanjọ jẹ́ fún Buhari- Oshiomole
31 Ọ̀wàrà 2019
Ọmọ Nàìjíríà ló lè sọ bó yá ìdájọ́ òdodo nilé ẹjọ́ dá- Atiku Abubakar
30 Ọ̀wàrà 2019
APC, ẹ bá wa bẹ Buhari kó ṣí bodè ká kó ìrẹsì wọlé - Ìjọba Vietnam ń bẹ̀bẹ̀
30 Ọ̀wàrà 2019
Buhari kàn ń kọwọ́ bọ̀wé nílẹ̀ òkèèrè kiri ni, a ò rí ipa ní Nàijíríà- Onímọ̀ ọrọ̀-ajé
28 Ọ̀wàrà 2019
Àsìkò tó láti dóòlà Nàíjíríà, a ti gbé ẹ̀ṣùn ìbò lọ sílé ẹjọ́ tó ga jùlọ - PDP
28 Ọ̀wàrà 2019
Olóṣèlú tó nílé kiri, tó tún fẹ́ jẹ ààrẹ Nàíjíríà, ẹ kò ní lọ láì pọ ohun tí ẹ jí - Tunde Bakare
28 Ọ̀wàrà 2019
Ètò àbò, epo bẹntiró àti ọrọ̀ ajé ló gbé Buhari lọ sí Russia
21 Ọ̀wàrà 2019
Gbogbo ilé ọmọ aláìgbọràn nílẹ̀ Yorùbá, Ọlọ́pàá ń bọ̀ wá yẹ̀ yín wò
20 Ọ̀wàrà 2019
Ipò aṣaájú ni Yorùbá yóò wà ní Nàíjíríà lásìkò tí mo jẹ Odole - Adebutu
20 Ọ̀wàrà 2019
Aisha Buhari, ohun mẹ́fà tò fi yàtọ̀ sí àwọn aya ààrẹ tó ti jẹ kọjá!
19 Ọ̀wàrà 2019
Bẹ̀rẹ̀ láti oṣù kẹrin ọdún yí ní ìjọba gbọ́dọ̀ tí sàn àfikún owó oṣù tuntun-NLC
18 Ọ̀wàrà 2019
Àgungùnlá! Bí Buhari wọ́gilé wíwọ bàálù olówó gọbọi fún òṣìṣẹ́ ìjọba kó ṣe aráàlú láǹfàní - SERAP
17 Ọ̀wàrà 2019
Funke Adesiyan, òṣèré Yollywood tó di olùrànlọ́wọ́ aya ààrẹ, Aisha Buhari
17 Ọ̀wàrà 2019
Ọmọ Nàìjíríà, ẹ forijìn mí! Aisha Buhari tọrọ ìdáríjì lórí fídìo tó jáde
17 Ọ̀wàrà 2019
Ẹbí Buhari lásán ni Mamman Daura kò nípò òṣèlú kankan
16 Ọ̀wàrà 2019
Àwọn ọmọ Nàíjíríà ń bèèrè pé taa ní ààrẹ Nàíjíríà ní Aso Rock?
16 Ọ̀wàrà 2019
"Ọmọ Daura ti tàpá sí òfin ààbò Nàíjíríà, ó sì yẹ kí Buhari le è to ilé rẹ̀"
15 Ọ̀wàrà 2019
Ìdìbò gómìnà ku oṣù kan, Buhari ń béèrè N10b fún ìjọba Kogi láti sàn gbèsè rẹ̀
15 Ọ̀wàrà 2019
Ìjọba àpapọ̀ kò leè ṣùn torí ìyanṣẹ́lódì òṣìṣẹ́ tó ń bọ̀
14 Ọ̀wàrà 2019
Èmi kò sí nílé, ọkọ́ mi ló leè sọ bóyá lóòtọ́ọ́ ló fẹ́ gbéyàwó àbí bẹ́ẹ̀ kọ́ - Aisha fèsì
13 Ọ̀wàrà 2019
Ìṣájú
Page
24
nínú
29
1
21
22
23
24
25
26
27
28
29
Tókàn