BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iwa Ijẹkujẹ
9:04
Fídíò,
"₦900,000 ni mo fi rán ọmọ mi lọ fásitì kan ní Ghana, àṣé gbájú ẹ̀ ni"
, Duration 9,04
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ọmọ ààrẹ Mozambique tẹ́lẹ̀, rí ẹ̀wọ̀n ọdún méjìlá he fún kíkó ìlú sí àdánwò
8 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
'Nigeria Immigration Services' ṣàlàyé ìdí mẹ́rin tí wọ́n fi da òṣìṣẹ́ 8 dúró tí wọ́n si kìlọ̀ fún àwọn 18 míràn
6 Bélú 2022
EFCC ká ọ̀pọ̀ báàgì owó Dọ́là àti Náírà mọ́ olùdíje ile aṣòfin lọ́wọ́
4 Bélú 2022
Ọlọ́pàá n wá ìyá òóṣà tó di ajínhìnrere Jesu fún ẹ̀sùn sísọ owó di ìlọ́po méjì
9 Ọ̀wàrà 2022
Ẹ̀yin afurasí ọmọ Yahoo tẹ ṣèwọ́de, a kò ní dẹ́kun àti mú u yín - EFCC
7 Ọ̀wàrà 2022
Amúgbálẹ́gbẹ̀ẹ́ tẹ̀lẹ̀ fún gómìnà ìpínlẹ̀ Ogun di èrò ẹ̀wọ̀n ní US fún jìbìtì
28 Owewe 2022
10:02
Fídíò,
'Ká má a jí owó ilé ìgbìmọ̀ aṣòfin àti ìwé yíyí ló da ààrin èmi àti ‘speaker’ Ogun rú'
, Duration 10,02
26 Owewe 2022
Aya ààrẹ àná rí ẹ̀wọ̀n ọdún mẹ́wàá he lẹ́yìn ọjọ́ díẹ̀ tọ̀kọ rẹ̀ lọ sẹ́wọ̀n ọdún méjìla
1 Owewe 2022
Kí ló dé tí àwọn èèyàn ṣe ń fi orúkọ Ibrahim Chatta gbowó lórí ayélujára?
30 Ògún 2022
A fẹ́ àlàyé lórí owó Abacha tẹ fẹ́ gbà lọ́wọ́ Amẹ́ríkà - SERAP
25 Ògún 2022
Àwọn èèyàn kan dá yẹ̀yẹ́ mi sílẹ̀ lórí ikú ọmọ mi - Adeboye
8 Ògún 2022
Á san ọ̀pọ̀ mílíọ́nù náírà fáwọn olùpẹ̀jọ́ EndSARS - Ìjọba àpapọ̀
7 Ògún 2022
Ọmọ Nàíjíríà yarí torí Joshua Dariye tó fẹ́ dupò lẹ́yìn tó tẹ̀wọ̀n dé
7 Ògún 2022
Agbẹjọ́rò AGF Ahmed n bèèrè fún béélì rẹ̀ ṣùgbọ́n EFCC fárígá ni Adájọ́ bá sọ ìdàhún rẹ̀ di òní
28 Agẹmo 2022
Ọba méje wàjà láàrin oṣù mẹsàn l‘Oyo, ominú ń kọ mí - Gani Adams
25 Agẹmo 2022
EFCC mú afurasí Alfa àti Babaláwo fẹ́sun lílu olóṣèlú kan ní jìbìtì N24m
25 Agẹmo 2022
Ẹ gbé àwọn Ahmed Idiris àti àwọn yòókù rẹ̀ lọ sí ọgbà ẹ̀wọ̀n Kuje- Adajọ Adeyemi Ajayi
22 Agẹmo 2022
Ọ̀pọ̀ ẹ̀rí rèé pé Naira Marley fi jìbìtì wọ́ ike owó ọ̀pọ̀ èèyàn - EFCC
18 Agẹmo 2022
Ìjọba gbọ́dọ̀ fi páńpẹ́ ọba mú CJN tẹlẹ̀, ìfipòsílẹ̀ kò tó – Huriwa
29 Òkùdu 2022
Olè àti jàǹdùkú tó wọlé mi ni kò jẹ́ ki ń ní ìwé ẹ̀rí mọ́, aláìníkánṣe làwọn tó ń halẹ̀ mọ́ mi - Tinubu
28 Òkùdu 2022
Wo àwọn èèkàn ìjọba márùn ùn tí wọ́n fẹ̀sùn àjẹbánu kàn lábẹ́ ààrẹ Buhari
18 Èbibi 2022
Ta ni Ahmed Idris oluṣirò owó àgbà Nàìjíríà tó kò sí pampẹ́ àjọ EFCC lórí ẹsùn àjẹbánu N80bn
17 Èbibi 2022
Wọ́n tún ṣàwárí ọ̀pọ̀lọpọ̀ owó tí Abacha jí kó ní UK
6 Èbibi 2022
Ìṣájú
Page
8
nínú
17
1
5
6
7
8
9
10
11
17
Tókàn