BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iwa Ijẹkujẹ
Ta a ni Aisha Achimugu, oníṣòwò ńlá tí EFCC mú fún ẹ̀sùn jìbìtì ?
29 Ìgbé 2025
FBI mú èèyàn 22 ní Naijiria fún ẹ̀sùn fífi àwòràn ìhòhò lu jìbìtì lórí ayélujára
27 Ìgbé 2025
Mo pàdánù N10m sínú okoòwò CBEX - Taye Currency
19 Ìgbé 2025
Wo ìgbésẹ̀ tí iléeṣẹ́ ọlọ́pàá ń gbé lórí fídíò tó ṣàfihàn àwọn ọlọ́pàá tó ń gbowó lọ́wọ́ ọmọ ilẹ̀ China
17 Ìgbé 2025
Ṣé lóòtọ́ọ́ làwọn báǹkì àtàwọn ilé ẹ̀kọ́ gíga ń hùwà ìwà ìbájẹ́ nídìí pínpín owóyàá akẹ́kọ̀ọ́ tí Tinubu gbé kalẹ̀?
16 Ìgbé 2025
Portable wọ wàhálà míì n‘Ilorin lórí gbèsè N6.3m owó eré tó gbà láì ṣe àmọ́...
16 Ìgbé 2025
N1.3trn l‘ọmọ Nàíjíríà sọnù sínú okoòwò CBEX, a ṣetán láti fojú àwọn aṣebi hàn - EFCC
15 Ìgbé 2025
BBC tú àṣírí gbájúẹ̀ tó ń gba owó lọ́wọ́ ọmọ Nàíjíría fún ìpèsè iṣẹ́ ní UK
31 Ẹrẹ̀nà 2025
Taa ni Aisha Achimugu, gbajúmọ̀ oníṣòwò, tí EFCC kéde pé òun ń wá?
29 Ẹrẹ̀nà 2025
Iléejọ́, ẹ pàṣẹ fún EFCC pé kó gba dúkìá mi padà lọ́wọ́ àwọn tó tà wọn fún, kò lẹ́tọ̀ọ́ lábẹ́ òfin - Diezani Alison-Madueke
18 Ẹrẹ̀nà 2025
5:57
Fídíò,
Ìjọba àná l'Osun gba owóyàá ogún mílíọ̀nù Dọ́la láti kọ́ ibùdó ìwòsàn alábọ́dé àmọ́ wọn kò ṣe é - Adeleke
, Duration 5,57
17 Ẹrẹ̀nà 2025
Ẹ gbọ́dọ̀ kéde ohun ìní yín títí ìparí oṣù Kẹ́ta tàbí kí ẹ jìyà, Ààrẹ Mahama sáwọn tó yàn sípò
19 Èrèlè 2025
Wo àwọn orílẹ̀èdè tó léwájú nínú ìwà àjẹbánu ní àgbáyé lọ́dún 2024
12 Èrèlè 2025
Ìlànà Yorùbá la gbà pẹ̀tù sí Afe Babalola nínú lórí aáwọ̀ tó wà láàrin rẹ̀ àti Dele Farotimi - Ooni Ife
27 Sẹ́rẹ́ 2025
EFCC fẹ́ lu ọkọ̀ tó lé ní 800 ní gbàǹjo, wo bí o ṣe lè mú tìrẹ níbẹ̀
21 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìtẹ́ Aláàfin kò wà fún títà, màá bá Oyomesi tó bá gba rìbá lórí iyansipo Alaafin ṣe ẹjọ́ – Makinde
13 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìwà àjẹbánu rápálá wọ àjọ EFCC, òṣìṣẹ́ 27 gba ìwé ìdádúró lẹ́nu iṣẹ́
7 Sẹ́rẹ́ 2025
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Wo àwọn ẹ̀sùn ìwà àjẹbánu tó milẹ̀ tìtì lọ́dún 2024
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Bobrisky tún lulẹ̀ níwájú àjọ EFCC tó rán an lẹ́wọ̀n oṣù mẹ́fà
30 Bélú 2024
Wo ìye ọjọ́ tí Yahaya Bello yóò lò ní àhámọ́ EFCC
28 Bélú 2024
Bàbá kan tó bá ọmọ rẹ̀ kọ ìdánwò JAMB, rí ẹ̀wọ̀n he
4 Bélú 2024
Ohun tí a bá bọ̀ nílé ẹjọ́ lónìí réè lórí ẹjọ́ tí àwọn gómìnà pè tako ìdásílẹ̀ EFCC
22 Ọ̀wàrà 2024
Àwọn gbájúẹ̀ fi ayédèrú báǹkì lu àwọn kan tó ń wá iṣẹ́ ní jìbìtì
22 Ọ̀wàrà 2024
Ìṣájú
Page
3
nínú
17
1
2
3
4
5
6
7
8
17
Tókàn