BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iwa Ijẹkujẹ
Ìlé ẹjọ́ ti pàṣẹ pé kí ilé iṣẹ́ ọ̀lọ́pàá dá ìgbaniwolé dúró
24 Ọ̀wàrà 2019
Bobrisky dárò pé EFCC gbé Mompha, ọ̀dọ́mọdé olówó tó ń lo aago ₦20m
23 Ọ̀wàrà 2019
Ìdí tí abiyamọ yìí kò fi jàǹfàní ètò ìlera ọ̀fẹ́ kí gómínà Makinde tó fún un ní N50,000
22 Ọ̀wàrà 2019
Iṣẹ́ oko ni Saraki fẹ́ fi ilẹ̀ tíléẹjọ́ gbẹ́sẹ̀lé ṣe - Àwọn alágbàṣe
22 Ọ̀wàrà 2019
Nàìjíríà náà dá a padà! EFCC fẹ̀sùn kan ọmọ ilẹ̀ Britain méjì
22 Ọ̀wàrà 2019
Lẹ́yìn ọdún kan, ìgbẹ́jọ́ Fayose lórí ẹ̀ṣùn àjẹbánu ₦2bn gbérasọ
22 Ọ̀wàrà 2019
Fásitì Ghana lé olùkọ́ méjì tí àṣírí wọ́n tú lórí ẹ̀sùn ìbálòpọ̀ lọlé
8 Ọ̀wàrà 2019
Fasiti Eko ti "Cold Room" ni Staff Club wọn pa látàri ìwádìí BBC lórí àwọn olùkọ́ kan
7 Ọ̀wàrà 2019
13:46
Fídíò,
Àṣírí tú! Olùkọ́ fásitì méjì ń bèèrè ìbálòpọ̀ lọ́wọ́ akẹ́kọ̀ọ́ fún máákì
, Duration 13,46
7 Ọ̀wàrà 2019
ICPC fẹ́ ba mi lórúkọ jẹ́ ni lórí ọ̀rọ̀ ọkọ̀ áńbúlàǹsì àti ẹ̀rọ amúnáwá - Kashamu
27 Owewe 2019
Kíní Buhari tun fẹ́ lọ ṣe l'Amerika?
23 Owewe 2019
Àjò ní ààrẹ Tunísia nígbà kan rí kú sí.
19 Owewe 2019
Òṣìṣẹ́ 5000 ló ni ẹbu ìwé ẹ̀rí l‘Ọṣun, àwa la bẹ́ ìjọba tó fi lé 422 - NLC Ọṣun
16 Owewe 2019
Ayédèrú ìwé ẹ̀rí yóò gba iṣẹ́ lọ́wọ́ òṣìṣẹ́ ọba 422 l‘Ọṣun
15 Owewe 2019
Owó tí mo bá gbà padà lọ́wọ́ àwọn alájẹbánu ní màá fi gbé ètò ẹ̀kọ́ díde ní Ọyọ - Makinde
13 Owewe 2019
Gbàgbé ẹ̀sọ́ ara $40m rẹ pátápátá - Ilé ẹjọ́ sí Dienzani
11 Owewe 2019
Ìdajì owó iṣẹ́ àgbàṣe ló ń padà sápò gómìnà àná àti aya rẹ̀ l‘Ọyọ - Seyi Makinde
6 Owewe 2019
Àtúnse gbọdọ̀ bá bí EFCC ṣe ń gbógun tí ìwà ọ̀daràn - Ọọ̀ni
5 Owewe 2019
A kó dúnkoòkò mọ́ Ambode, isẹ́ wa là ń ṣe - Ilé Aṣòfin Eko
28 Ògún 2019
Buhari, ṣí ìwé àkọsílẹ̀ orúkọ àwọn gómìnà tó jẹ̀bi ìkówójẹ, káráyé mọ̀ wọ́n - SERAP
26 Ògún 2019
Ambode ní kò sí gìrì, eré ọwọ́ lásán ni EFCC ń ṣe
20 Ògún 2019
Samson Siasia fèsì lórí FIFA tó fòfin dèé
16 Ògún 2019
Buhari júwe ọ̀nà ilé fún Obono-Obla lórí ẹ̀ṣùn ayédèrú ìwé ẹ̀rí
15 Ògún 2019
Ilé ẹjọ́ pàṣẹ kí EFCC gbẹ̀sẹ̀ lé àpò àsùwọ̀n kan tó ní nkan ṣe pẹ̀lú Akinwumi Ambode
6 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
16
nínú
17
1
10
11
12
13
14
15
16
17
Tókàn