BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Okoowo oogun
Ọwọ́ NDLEA tẹ ìyá ẹni ọdún 80 pẹ̀lú oògùn olóró bíi kokeni, heroin, colorado àti skuchies
6 Èbibi 2021
Ọwọ́ NDLEA tẹ akẹ́kọ̀ọ́ fásitì tó n ta 'cookies' tí wọ́n fi oògùn olóro ṣe fún àwọn ọmọ́de
21 Ìgbé 2021
Ọwọ́ agbófinró tẹ obìnrin tó gbé 'cocaine' sínú ojú ara rẹ̀ l'Abuja
26 Ẹrẹ̀nà 2021
Ọlọ́pàá kò fẹ́ yìnbọn, kó má ba à ba aráàlú, l‘àwọn afurasí olóògùn olóró ba sá mọ́ wọn lọ́wọ́
15 Sẹ́rẹ́ 2021
Agbẹjọ́rò àgbà ní Nàìjíríà ti pàsẹ kí wọ́n dáwọ́ ètò ìgbanisíṣẹ́ NDLEA dúró
9 Sẹ́rẹ́ 2021
Ẹ wo ọ̀nà àbáyọ sí ọ̀rọ̀ àgbàlagbà tò ń tọ̀ sílé
21 Owewe 2020
Ó sàn kí ẹ pa mí ju kí ẹ ba oko tí mo gbin igbó sí jẹ́ lọ- Afurasi Clement sí NDLEA
3 Owewe 2020
Ṣé òótọ́ ni pé Tayo Amusan ni yóò gba ìṣàkóso ilé ìtajà Shoprite?
4 Ògún 2020
Báyìí ni o ṣe lè fi orúkọ oògùn tàbí àgbo rẹ sílẹ̀ lábẹ́ àjọ NAFDAC
4 Agẹmo 2020
6:35
Fídíò,
Àṣírí tú, è wọ àwọn dókítà tó ń ta ayédèrú oògùn Coronavirus
, Duration 6,35
29 Òkùdu 2020
Ọwọ́ NDLEA tẹ àádọ́jọ èèyàn tó gbé oògùn olóró l‘Ondo
26 Òkùdu 2020
Ṣé YouTube ń jèrè nínú lílo ayédèrú fídíò ìwòsàn ààrùn jẹjẹrẹ?
16 Èbibi 2020
Igbó wúlò fún ìwòsàn ara àmọ́ ẹ kọ́ iléeṣẹ́ tó le è fi ṣe òògùn - Ẹgbẹ́ Dókítà
5 Èrèlè 2020
Òògùn tọ́jọ́ fẹ́ lọ lórí wọn ni àjọ SACA ń rà lábẹ́ àkóso aya Ajimobi - Seyi Makinde
6 Bélú 2019
Ajọ Amnesty International ní kò dín ní 119 ọmọ Nàìjíríà ti wọ́n ti gba ìdájọ́ ikú ní Malaysia
14 Ọ̀wàrà 2019
Òògùn olóró tí àwọn ọmọ Naijiria ń tà ló fa ìkọlù - South Africa
6 Owewe 2019
Afurasí méjì fi áńbúláǹsì kó Tramadol N60m wọlé l'Apapa
17 Agẹmo 2019
6:55
Fídíò,
'A máa ń fí oògùn olóró 'ginger'ká tó ka ẹsẹ bíbélì ni ṣọ́ọ̀ṣì'
, Duration 6,55
26 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
4
nínú
4
1
2
3
4