BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Oyo
Èmi ò lè káwọ́ gbera kí Nàìjíríà bàjẹ́ lójú mi o, Alaafin sọ̀rọ̀ sókè
3 Òkùdu 2021
Ọwọ́ ikọ̀ Amọtẹkun ba Mutiu Abdul-Rasheed, afurasí tó ń ta ẹ̀yà ara èèyàn ní Ibadan
2 Òkùdu 2021
Òṣìsẹ̀ 170 tí Ajimobi lé ni Lautech ni ń o gbà padà, owó osù márun wọ́n yoo di sísan- Gómínà Oyo
2 Òkùdu 2021
Adigunjalè ja Ọ̀gá ọlọ́pàá àti ẹni mẹ́ta míràn lólè
1 Òkùdu 2021
Ọjọ́ kínní oṣù kẹfà ni Amotekun yóò bẹ̀rẹ̀ sí ni máa gbógun tàwọn ọ̀daràn àti ajínigbé nílẹ̀ Yorùbá
31 Èbibi 2021
Àwọn jàndùkú agbébọn yìnbọn pa ọkùnrin oníṣòwò kan nílùú Ibadan
31 Èbibi 2021
Ẹnu yóò ya àwọn alátakò lórí ǹkan tí mo ti gbé ṣe ní ìpínlẹ̀ Oyo
29 Èbibi 2021
Kò sí nǹkan bàbàrà pé mo bá Florence Ajimobi jó orin 'Gbẹ́sẹ̀' - Adelabu Penkelemesi
24 Èbibi 2021
Àjọ elétò ìdìbò Oyo ti fún àwọ́n alága ìjọba 32 tó jáwé olúborí ní ìwé ẹ̀rí
24 Èbibi 2021
Auxiliary àtàwọn míì gba ìwé ìyànsípò tuntun gẹ́gẹ́ bí ìjọba ìbílẹ̀ ṣe gba ìṣàkóso àwọn ibùdókọ̀ nípinlẹ̀ Oyo
24 Èbibi 2021
1:44
Fídíò,
Àwọ̀ ọmọ mi máa ń ṣípẹ̀ẹ́pẹ́ bíi ti ẹja ni, ẹsẹ̀ ń dùn ún kódà, kò tún ríran dáadáa - Ìyá Hameeda
, Duration 1,44
23 Èbibi 2021
Ìjà ìgboro da ìdìbò ìjọba ìbílẹ̀ rú ní ìpínlẹ̀ Oyo, àjọ OYSIEC fagilé ètò ìdìbò ní Ido
22 Èbibi 2021
Seyi Makinde, máṣe bo ẹni tó pa ọmọ l‘Ogbomoso, tú aṣìrí rẹ̀ síta - APC, Akala
22 Èbibi 2021
Ajimobi kò ṣe NYSC tó fi di gómìnà, àmọ́ wọ́n yọ mí ní Mínísítà torí ẹ̀ṣùn yìí - Adebayo Shittu
21 Èbibi 2021
Yóò dára kí APC kópa nínú ìbò káńsù, kí ẹsín wọn lè hàn sí aráàlú - PDP
20 Èbibi 2021
Ohun tí àwon Gómìnà egbẹ́ òsèlú PDP fenukò lé lórí rèé nílùú Ibadan
17 Èbibi 2021
Àwọn eèyàn kan fara gbọta níbi ìjà àwọn Aṣọ́bodè àti Ònífàyàwọ́ nígboro Iseyin lọ́jọ́ ọdún
14 Èbibi 2021
Ẹ̀yìn tí ẹ̀ ń pè fún Yoruba Nation, òpè ní yín, ẹ kò ní ìmọ̀- Ladoja
14 Èbibi 2021
Wo àwọn ìpínlẹ̀ tó kéde àfikún ọjọ́ ìsinmi ọdún ìtúnu awẹ̀ síi
14 Èbibi 2021
Lẹ́yìn táwọn kan kírun lánàá, àwọn míì ṣọdún ìtúnu àwẹ̀ lónìí Ọjọ́bọ̀ n'Ibadan
13 Èbibi 2021
5:33
Fídíò,
Ansoogun, akọni tó bínú wọlẹ̀ di àpáta ní Ogbomoso tó wá ń gbọ́ àdúrà lásìkò yìí
, Duration 5,33
13 Èbibi 2021
Ènìyàn 49 ló tún ṣẹ̀ṣẹ̀ lùgbàdí ààrùn Coronavirus ní Naijiria
11 Èbibi 2021
Iléẹjọ́ pàṣẹ pé kí Makinde san N20m lórí bo ṣe dáwọn alága káńsù APC l'Oyo dúró lọ́nà àìtọ́
7 Èbibi 2021
Ní kíákía! Ẹ dá gbogbo ìrẹsì tẹ́ẹ kó n'Ibadan padà, Ilé ìgbìmọ̀ aṣòfin páṣẹ fún àwọn ẹṣọ́ aṣọ́bodè
5 Èbibi 2021
Ìṣájú
Page
39
nínú
40
1
33
34
35
36
37
38
39
40
Tókàn