BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin Musulumi
Oníṣẹ̀ṣe tó dáná sun Al-Quran di èrò àtìmọ́lé nílùú Ibadan
9 Sẹ́rẹ́ 2025
Mubarak tó ní kò sí Ọlọ́run gba ìtúsílẹ̀ lẹ́wọ̀n, ṣùgbọ́n ẹ̀rù ikú ṣì ń bà á
8 Sẹ́rẹ́ 2025
3:33
Fídíò,
Ẹ wá gbọ́ àdúrà ọdún lẹ́nu Sheikh Habeeb Lagbaji
, Duration 3,33
1 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìfẹ̀hónúhàn bẹ́ sílẹ̀ ní Syria lẹ́yìn tí àwọn kan dáná sun igi ọdún Keresimesi
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ṣé lóòtọ́ ni Alfa Muyideen Ajani Bello kò fẹ́ kí wọ́n ṣe àdúrà ọjọ́ kẹjọ fún òkú òun?
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Wo bí ètò ìsìnkú Sheikh Muyideen Ajani Bello ṣe lọ nílùú Ibadan
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Sheik Muyideen Ajani Bello ti kú
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ìjọba Taliban fòfin de àwọn obìnrin pé wọn ò gbọdọ̀ kẹ́kọ̀ọ́ nọ́ọ̀sì àti agbẹ̀bí mọ́
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Nkò nígbàgbọ́ nínú ẹ̀sìn nítorí pé kò sí ẹ̀sìn níjọba ọ̀run – Wolii Genesis
30 Bélú 2024
Awuyewuye lórí ẹni tí Ìmáàmú Àgbà fi jẹ Aṣíwájú Mùsùlùmú l'Osogbo, àwọn Alasaro ní Ìmáàmù ti tasẹ̀ àgẹ̀rẹ̀
28 Bélú 2024
Ariwo tún sọ l’Ogbomoso lórí ìròyìn tó ní Soun gba ilẹ̀ àwọn mùsùlùmí fún àwọn aláwo
30 Ọ̀wàrà 2024
4:42
Fídíò,
Ọlọ́run táwọn mùsùlùmí àtàwọn onígbàgbọ́ ń sìn pẹ̀lú àwọn òrìṣà tiwa lẹgbẹ́ - Alaṣẹ Ijọ Orunmila
, Duration 4,42
15 Ọ̀wàrà 2024
Ọwọ́ kò tíì tẹ Alfa Saheed Shittu, ní ilé ẹjọ́ bá ju ọmọṣẹ rẹ̀ kan sí ẹ̀wọ̀n n'Ilorin
12 Ọ̀wàrà 2024
'Ìjọba kò nìí san owó ìrànwọ́ lórí Hajj 2025 - Ẹ wo iye tó ṣeéṣe kí ẹ san'
8 Ọ̀wàrà 2024
Ọlọ́pàá Sharia gbé àwọn ṣọ́ọ̀bù táwọn olólùfẹ́ eré bọ́ọ̀lù ti ń ta tẹ́tẹ́ tìpa
3 Ọ̀wàrà 2024
"Mo gbàdúrà pé kí n jẹ́ ẹlẹ́mìí gígùn, kí ń le è máa ṣe àwọn nǹkan mèremère ní orúkọ bàbá mi" - Rukayat Gawat
26 Owewe 2024
Awọn akọrin Islam mẹ́ta, tó ṣúnmọ́ Rukaya Gawat, sọ̀rọ̀ lórí ohun tó fa ikú rẹ̀
24 Owewe 2024
Ọlọ́pàá yìnbọn pa dókítà tí wọ́n fẹ̀sùn kàn pé ó sọ̀rọ̀ òdì sí ẹ̀sìn Islam
21 Owewe 2024
Ìjàmbá ọkọ̀ pa Mùsùlùmí bí 40 lásìkò tí wọ́n ń rìnrìn àjò lọ fún ayẹyẹ ọjọ́ ìbí Anọbi
17 Owewe 2024
5:17
Fídíò,
Sheik L'Agbaji sọ̀rọ̀ lórí fídíò òun àti Wòólì Genesis tó fa awuyewuye lórí ayélujára
, Duration 5,17
16 Owewe 2024
Ìdí tí Soun Ogbomoso fi yan ìmáàmù ààfin tuntun rèé
5 Owewe 2024
Ìjọba Taliban fòfin de kí obìnrin máa sọ̀rọ̀ tàbí ṣí ojú rẹ̀ níta gbangba lórílẹ́èdè Afghanistan
30 Ògún 2024
Ọlọ́pàá pa lára àwọn ọmọ ìjọ wa nílùú Abuja - Shiites
26 Ògún 2024
6:09
Fídíò,
Kò sí oníṣẹ̀ṣe tó ń pe Ògún, Èṣù ní Ọlọ́run bí àwọn ẹlẹ́sìn kan ṣe ń yára sọ ènìyàn di ọlọ́run wọn – Ifaleke, adarí ìjọ Ọ̀rúnmìlà
, Duration 6,09
20 Ògún 2024
Ìṣájú
Page
6
nínú
23
1
2
3
4
5
6
7
8
9
23
Tókàn