BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin Musulumi
Iléẹjọ́ wọ́gilé ìgbeyàwó nílànà ẹ̀sìn Islam pé kò bófin mu
15 Èrèlè 2020
Àwọn Kristiẹni tó ṣe ìwọ́de lórí ètò àbò ń tako ìjọba ni - MURIC
4 Èrèlè 2020
'Orin tàkasúfèé ló wù mí kí n máa kọ ṣùgbọ́n Hijab kò jẹ́'
1 Èrèlè 2020
3:34
Fídíò,
Mina la voilée, olorin to tun jẹ ajafẹtọ obinri
, Duration 3,34
1 Èrèlè 2020
Adeboye, ìmọ̀ràn rẹ láti dènà panṣágà tako àwọn obìnrin - Ọmọ Nàíjíríà
30 Sẹ́rẹ́ 2020
Inú ìbànújẹ́ ni mo wà lórí ikú alága CAN tí àwọn Boko Haram pa- Buhari
22 Sẹ́rẹ́ 2020
Imam tó fẹ́ ọkùnrin míì níyàwó forí kó ìjìyà òfin
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Wo àwọn èèyàn jáńkán tó ṣe ọdún tuntun ní ọgbà ẹ̀wọ̀n
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ojú ayé lásán ni Buhari ń ṣe, kò ní ifẹ́ ọmọ Nàìjíríà lọ́kàn - Fani-Kayode
29 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ìjọba korò ojú sí bí Islamic State ṣe bẹ́ àwọn Kristiẹni mẹ́wàá lórí ní Bornu
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Awakọ̀ Maruwa tó bá gbé okùnrin àti obìnrin papọ ní Kano yóò jẹ búlálà mẹ́wàá- Hisbah
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Èyí ni ìdí tí a kò fi yọ̀nda El-Zakzaky pẹ̀lúù Sowore àti Dasuki- Malami
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ifìyàjẹ awọ́n mùsùlùmí ní China, oun tí àwọn èèyàn lágbàyé ń sọ lórí Twitter
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Olùkọ́ fásitì gba ìdájọ́ iku 'torí pé ó sọ̀rọ̀ òdì sí Ànọ́bí lórí ayélujára
21 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Wo bí wọ́n ṣe ṣe ọjọ́ ìbí Anabi ní Abuja ati ní Ghana
11 Bélú 2019
Emir Borno lé àwọn aṣẹ́wó léré, ó ní kò sáyè fún wọn nípìnlẹ̀ òun
11 Bélú 2019
Ẹ̀yin mùsùlùmí, ẹ yé jẹ́ káwọn alákatakítí ẹ̀sìn b'ọmọ yín láyé jẹ́ - Buhari
11 Bélú 2019
4:29
Fídíò,
Ní ọdún márùn-ún sí àsìkò yìí, mùṣùlùmí yóò pọ̀ ju Kristẹni lọ, ìjà ẹ̀sìn yóò sì wà - Primate Ayodele
, Duration 4,29
5 Bélú 2019
Mo bu ọlọ́pàá jẹ nígbà tó fẹ́ yí mi lọ́rùn ní Mushin- Àáfà Fatai
2 Bélú 2019
Àdó olóró pa èèyàn méjìlélọ́gọ́ta ní Mọ́ṣáláṣí Afganistan ní àsìkò Jimoh
19 Ọ̀wàrà 2019
Ìjọba Borno bẹ àwọn ọgbọ̀n Alfa Saudi lọ́wẹ̀ láti rẹ́yìn Boko Haram
6 Ọ̀wàrà 2019
6:05
Fídíò,
Mo sọkún bíi ọmọ́dé nígbà tí à ń gbé òkú àwọn èèyàn jáde - Imam tó gba àwọn Krìstẹ́nì là
, Duration 6,05
4 Ọ̀wàrà 2019
Fayemi dá iléèwé Christ School padà fún ìjọ Anglican
17 Owewe 2019
Ọdún orò bẹ̀rẹ̀ ní Isẹ́yìn, alááfíà jọba padà lẹ́yìn ìpàdé gbogbo ẹlẹ́sìn
16 Owewe 2019
Ìṣájú
Page
21
nínú
23
1
16
17
18
19
20
21
22
23
Tókàn