BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin Musulumi
Háà! Ẹ wò ó bí ayé ṣe le mọ́ wa ní Afghanistan - Aráàlú figbe ta
29 Ògún 2021
Ìmáàmù àgbà orílẹ̀èdè Ghana gbé owó kalẹ̀ fún kíkọ́ Ṣọ́ọ̀ṣì
28 Ògún 2021
"Ìgbẹ̀yìn Naijiria yóò burú ju ti Afghanistan lọ tíjọba kò bá dẹ́kun ẹlẹ́yàmẹ̀yà"
18 Ògún 2021
Wo ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa Taliban àti bí wọ́n ṣe gbàjọba ní Afganistan
16 Ògún 2021
Wàhálà míràn tún bẹ́ sílẹ̀ ní Jos lẹ́yìn ìpànìyàn to wáyé lọ́jọ́ Satide
16 Ògún 2021
2:45
Fídíò,
'Ojú tí àwọn èèyàn fi n wò mí nítorí mó jẹ́ ẹlẹ̀hàá tó n ṣe bàtà kò dára'
, Duration 2,45
15 Ògún 2021
Ìmáàmù tí wọn ní ajínigbé ti jí, ni wọ̀n bá òkú rẹ̀ nínú mọ́tò
13 Ògún 2021
Àwọn aráàlú Igboho bẹ̀rẹ̀ ìjà ẹ̀mí fún ìdáǹdè Sunday Igboho
12 Ògún 2021
Akeugbagold sọ̀rọ̀ lórí bóyá ṣíṣe àjọ̀dún Hijra tọ̀nà àbí bẹ́ẹ̀kọ́ pẹ̀lú ìkéde ọjọ́ ìsinmi
9 Ògún 2021
8:19
Fídíò,
Ẹni ọdún mẹ́rin ni mo bẹ̀rẹ̀ Kéwú, 1967 ni mo ṣe wòlímọ̀, mo lè kéwú láti ìbẹ̀rẹ̀ dópin- Tunde Bakare
, Duration 8,19
3 Ògún 2021
Kí ni àwọn ẹ̀sun tuntun tí ìjọba ìpínlẹ̀ Kaduna tún gbé dìde tako Ibrahim El-zakzaky?
31 Agẹmo 2021
Ó ṣeéṣe ká pe ìjọba lẹ́jọ́ lórí ọ̀rọ̀ el-Zakzaky ṣùgbọ́n… - Islamic Movemnent of Nigeria
29 Agẹmo 2021
Irọ́ ni, a kò pe Sunday Igboho ní Prophet Muhammed (S.A.W) - Ẹgbẹ́ Afenifere
28 Agẹmo 2021
Ẹ káàbọ̀ sọ́jọ́ Arafat, tí Ọlọ́run yóò fi ààwẹ̀ pa ẹ̀ṣẹ̀ Mùsùlùmí rẹ́
19 Agẹmo 2021
Ojú àwọn arìnrìnàjò rí màbo lójú ọ̀nà Márosẹ̀ Ibadan sí Eko torí ọdún Ileya
19 Agẹmo 2021
Wo àwòrán bí ìrìnàjò Hajj ṣe n lọ ní Mecca lásìkò Covid-19
18 Agẹmo 2021
Wo aya tuntun tí Balogun Super Eagles, Ahmed Musa fẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìyàwó kẹta
12 Agẹmo 2021
Olórí Eléégún, Ìmáàmù àti èèyàn márùn-ún míì dèrò àtìmọ́lé l‘Osogbo
8 Agẹmo 2021
Ọwọ́ ṣìnkún ọlọ́pàá tẹ Kayode Esuleke, olórí Eléégún l‘Osogbo
30 Òkùdu 2021
Kò ní sí ìrìnàjò Hajj fáwọn ọmọ Nàìjíríà àt'orílẹ̀èdè míràn lọ́dún yìí
12 Òkùdu 2021
A ti rí ọmọ ilé kéú 11 míì nínú àwón tí agbébọn jí gbé ní ìpínlẹ̀ Niger
1 Òkùdu 2021
Àwọn olórí lágbáyé tó ti wọ inú ibojì Ànọ́bi Muhammad rí
28 Èbibi 2021
Wo àwọn ìpínlẹ̀ tó kéde àfikún ọjọ́ ìsinmi ọdún ìtúnu awẹ̀ síi
14 Èbibi 2021
Lẹ́yìn táwọn kan kírun lánàá, àwọn míì ṣọdún ìtúnu àwẹ̀ lónìí Ọjọ́bọ̀ n'Ibadan
13 Èbibi 2021
Ìṣájú
Page
17
nínú
23
1
14
15
16
17
18
19
20
23
Tókàn