BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Katakara lori itakun agbaye
Òͅnà tí àwoͅn onísͅòwò POS ń gbà lu àwoͅn ènìyàn ní jìbìtì rèé – Onísͅòwò POS sͅàlàyé
9 Bélú 2022
6:29
Fídíò,
Wá wo ọpọ́n ayò ọrọ̀ ajé, tó ń kọ́ ni nípa àṣà, ìṣe àti okoòwò nílẹ̀ Yorùbá
, Duration 6,29
24 Èrèlè 2022
Dangote, má ṣe dáwọn ọ̀dọ́ tó ní kó dupò ààrẹ lọ́dún 2023 lóhùn o- Shehu Sani
30 Sẹ́rẹ́ 2022
Owó gọbọi tí Nàíjíríà àti orilẹ̀èdè míì ní àgbáyé pàdánù torí wọn ti ojú òpó ayélujára
13 Sẹ́rẹ́ 2022
6:34
Fídíò,
Ojú mi fọ́ àmọ mi ò rí ara mi gẹ́gẹ́ bí oníbárà ni mo ṣe kẹ́kọ̀ọ́ gboyè tí mo di lẹ́kíṣọ́rà orí ayélujára - Sanya Adegbaye
, Duration 6,34
10 Sẹ́rẹ́ 2022
6:13
Fídíò,
Wo ọ̀nà to fi le lo ‘Social Media’ láti mú okoòwò rẹ dàgbà - Kiki Osinbajo
, Duration 6,13
29 Ọ̀wàrà 2021
Mompha pàdánù èròjà olówó ìyebíye mọ̀kànlá sọ́wọ́ EFCC
16 Ọ̀wàrà 2021
Ilé aṣòfin ìpínlẹ̀ Ogun ti pàsẹ pé ki adarí OPIC tẹ́lẹ̀ri dá #40 miliọ̀nù padà
18 Owewe 2021
Banki àpapọ̀ Nàìjíría ti pasẹ titi ojú òpó Aboki FX pa
17 Owewe 2021
Ìjọba ìpínlẹ̀ Eko buwọ́lu òfin máfi ẹranjẹko láàrín ìlú àti VAT
9 Owewe 2021
Àlàyé rè é lórí bí o ṣe lè gbá owó ìrànwọ́ N50bn COVID-19 tí CBN gbé jáde
21 Òkùdu 2021
Ọba Tejuosho tẹ ojú lọ́balọ́ba mọ́lẹ̀ fún ṣíṣe jìbìtì ìfẹ́ orí ayélujára - Ìgbìmọ̀ Afọbajẹ
7 Èbibi 2021
A furasí pé àwọn kan mọ̀ọ́mọ̀ sọ iná sí Ọ̀já aṣọ Kairo l'Oshodi - LASEMA
7 Èbibi 2021
6:38
Fídíò,
Kéére o! Àwọn ọmọ Yorùbá náà ti bẹrẹ sí ni dáná sun òkú ní Nàìjíríà, bí wọ́n ṣe ń ṣeé rèé
, Duration 6,38
5 Èbibi 2021
2:59
Fídíò,
Ọ̀nà márùn-ún rèé to lè gbà lo ayélujára fún èrè gọbọi lórí okoòwò
, Duration 2,59
16 Sẹ́rẹ́ 2021
Àmúlò ẹ̀rọ POS fun òwò ṣíṣe, ṣé ó tọ̀nà nínú Islam àbí bẹ́ẹ̀ kọ́?
12 Sẹ́rẹ́ 2021
Èèyàn kan kú, ẹni mẹ́ta farapa nínú àkàsọ̀ ìgbàlódé(lift) tó já ní Cocoa House n'Ibadan
6 Sẹ́rẹ́ 2021
Dangote já mi kulẹ̀ lóri ọ̀rọ̀ ìfẹ́ àmọ́ ó kọ́ mi bá a ṣé lówó - Ọ̀rẹ́bìnrin Dangote lahùn
1 Sẹ́rẹ́ 2021
Kí ló dúdú gan nínú ọjọ́ ''Black Friday'' tí ẹ̀gbẹ́ Hisbah takò ní Kano?
29 Bélú 2020
Ṣé o mọ̀ pé o leè forúkọ̀ iléeṣẹ́ rẹ̀ sílẹ̀ lọ́fẹ̀ẹ́? Oníṣẹ́ àdáni 250,000 ni ìjọba ṣe ìlànà yìí fún
28 Ọ̀wàrà 2020
Ìjọba àpapọ̀ gbọdọ̀ fòpin sí owó ìrànwọ iná ní Naijiria- NERC
4 Ọ̀wàrà 2020
Iléeṣẹ́ ìjọba méjì NIPOST àti FIRS, fẹ̀dí ara wọn síta lórí Twitter
4 Ògún 2020
Bí o ṣe lè forúkọ silẹ̀ fún ètò "N75BN Nigerian Youth Investment Fund" rèé...
25 Agẹmo 2020
Wo àwọn nkan tí ó yẹ kí o mọ̀ nípa Bitcoin, kí o tó ó dáwọ́ le e
16 Agẹmo 2020
Ìṣájú
Page
2
nínú
3
1
2
3
Tókàn