BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Olominira Congo
Àìrìjìnà ni àìrábuké ọ̀kẹ́rẹ́, orí ọ̀kadà ni wọ́n ń gbé òku sí lọ mọ́súárì
10 Èrèlè 2021
Ilẹ̀ Amerika ń wá olùkọ́ èdè Yorùbá, wo bí o ti lè forúkọ sílẹ̀ níbí
3 Èrèlè 2021
3:05
Fídíò,
Ẹ ṣe ìdájọ́ lórí ikú obìnrin tí alárùn Coronavirus tutọ́ sí lára - Adúláwọ̀ yarí
, Duration 3,05
5 Agẹmo 2020
Àrá sán pa aboyún ìnàkí àtàwọn mẹ́ta míì tó jẹ́ àrà ọ̀tọ̀ láyé
9 Èrèlè 2020
13:14
Fídíò,
Akànṣẹ́ àti alákòso Aṣẹ́wó
, Duration 13,14
29 Sẹ́rẹ́ 2020
Ènìyàn 27 lo ti bá iṣẹ̀lẹ̀ ọkọ̀ ofúrufú tó já rìnrìn ajò
24 Bélú 2019
Koko iroyin: Àwọn Asòfin Naijiria fẹ́ràn owó rìbá; Nigeria vs DR Congo (1-1)
28 Èbibi 2018
Bí alárùn Ebola bá wọ Nàíjíríà, kò sí gìrì, a ti múra sílẹ̀ láti paná rẹ̀ - Àjọ NCDC
6 Bélú 2019
Àwọn òṣìsẹ́ ètò ìlera tó n kojú ewu ikú láti gba ẹ̀mí là
1 Ògún 2019
Àìsàn Ebola tún ti padà dé sí Goma!
1 Ògún 2019
1:44
Fídíò,
Ọmọ Naijiria, ẹ ṣọ́ra lórí ọ̀rọ̀ Ebola
, Duration 1,44
22 Òkùdu 2019
Báwo ni abẹ́rẹ́ àjẹsára ṣe bẹ̀rẹ̀?
19 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
3
nínú
3
1
2
3