BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iwa-ipa nidi ibalopọ
Busola Daakolo: Mi ò fọwọ́ sí ìwé kankan tó takò ẹ̀sùn tí mo fi kan Fatoyinbo
7 Ògún 2019
Pásítọ̀ ọmọ Nàìjíríà, Omotoso, tí wọ́n fi ẹ̀sùn ìfipábánilòpọ̀ kàn pàdánù ìwé ìgbélùú ní South Africa
2 Ògún 2019
Bíbéèrè fún ìbálòpọ̀ gbogbo ìgbà sọ ìyàwó ilé dèrò ilé ìwòsàn
26 Agẹmo 2019
Ọ̀rọ̀ ti ń gba ibòmíràn yọ lórí ẹ̀ṣùn ìfipábánilòpọ̀ - Timi Dakolo Pariwo
21 Agẹmo 2019
CAN kò rán ẹnikẹ́ni lọ ṣọ́ọ̀ṣì COZA, iṣẹ́ ara wọn ní wọ́n lọ jẹ́ -Samson Ayokunle
17 Agẹmo 2019
Kí ló mú kí àwọn èèyàn máa jẹ ọ̀rọ̀ Adeboye lẹ́nu lórí Twitter
6 Agẹmo 2019
2:23
Fídíò,
'Ìfẹ̀hónúhàn ti àwọn kan ṣe ń bí èsò ìrònúpìwàdà lójú wọn'
, Duration 2,23
1 Agẹmo 2019
Biodun Fatoyinbo fi ipò sílẹ̀ lorí ẹ̀sùn ìfipábánilòpọ̀
1 Agẹmo 2019
Àdúrà kò le pa ìfipábánilòpọ̀ rẹ́, àtàwọn àkọlé mìí tó jẹyọ lórí ọrọ Fatoyinbo
30 Òkùdu 2019
Damasus, Omotola, Ezekwesili, Funmi Iyanda dá sí ẹ̀sùn ìfipábánilòpọ̀ Fatoyinbo
30 Òkùdu 2019
Ààrẹ fi nǹkan ọkùnrin rẹ̀ pa mí lójú, kó tó fipá bámi lòpọ̀ - Ọmọge Arẹwà
26 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
18
nínú
18
1
12
13
14
15
16
17
18