BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Sudan
Bàlúù ogun ju àdó olóró pa èèyàn 17 ní Khartoum, olú ìlú Sudan
17 Òkùdu 2023
'Iná fóònù ló kù tí àwa Dókítà fi ń gbẹ̀bí àwọn aláboyún'
5 Òkùdu 2023
Àwọn ará ilẹ̀ Sudan sọ ìrírí wọn ĺ́ẹyìn gbèndéke láti dáwọ́ ogun dúró ní Sudan
24 Èbibi 2023
Àwọn igun tó ń jà ní Sudan ti gbà láti sinmi ogun fún ọjọ́ Méje -Amẹ́ríkà
21 Èbibi 2023
Tuwo ni mo kọ́kọ́ jẹ lẹ́yìn tí ogun lé mi dé láti Sudan
13 Èbibi 2023
Iná ẹlẹ́tíríìkì ṣekúpa akẹ́kọ̀ọ́ onímọ̀ ẹ̀rọ ní Sudan bó ṣe ń bá ilé ìwòsàn tún iná ṣe
8 Èbibi 2023
Àṣìta ìbọn ba gbajúgbajá òṣèré tíátà
4 Èbibi 2023
Àwọn ọmọ Nàìjíríà ìṣí keji tí ogun lé kúrò ní Sudan ti wọ bàálù padà sílé
5 Èbibi 2023
''Òní ni àwoͅn oͅmoͅ Naijiria tó há sí Sudan yóò dé si Naijiria oͅmoͅogun''
28 Ìgbé 2023
1:29
Fídíò,
Àlàyé rèé lórí ogun tó ń wáyé ní Sudan táwọn ènìyàn fí ń sá kúrò níbẹ̀
, Duration 1,29
27 Ìgbé 2023
Bí o ṣe lè kó àwọn èèyàn kúrò lágbègbè tí ogun ti ń jà
26 Ìgbé 2023
A ti ń bá Egypt jíròrò lórí bí a ṣe máa fi ọkọ̀ kó àwọn ọmọ Nàìjíríà kúrò ní Sudan - ìjọba àpapọ̀
24 Ìgbé 2023
Ẹ̀yin ọmọ Naijiria ni Sudan, ẹ ṣì dúró sọ́hun o! Ìdí tá ò fi lè kóo yín wálé lásìkò yìí rèé – Ijoba
23 Ìgbé 2023
Pope Francis, Bíṣọ́bù àgbà ìjọ Canterbury bẹ̀rẹ̀ àbẹ̀wò mánigbàgbé fún àlááfíà lórílẹ̀èdè South Sudan
3 Èrèlè 2023
Obìnrin kan rí ẹ̀wọ̀n oṣù mẹ́fà fẹ́sùn wí pé ó fẹnukonu pẹ̀lú ọkùnrin
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Èèyàn 150 kú láàrin ọjọ́ méjì torí ìjà láàrin Hausa àtawọn ẹ̀yà míì
17 Ọ̀wàrà 2022
Ka nípa ohun tó fa ìjà tí àwọn ẹyà Hausa fí n béèrè ilẹ̀ bàbá wọn lọ́wọ́ ìjọba Sudan
23 Agẹmo 2022
Ènìyàn mẹ́sàn án ti kú ní ìfẹ̀họ́núhàn tako ìjọba ológun
1 Agẹmo 2022
Àjọ AU fajúro lórí ọwọ́jà ìdìtẹ̀ gbàjọba tó ń wáyé nílẹ̀ Afrika
7 Èrèlè 2022
Wo ọ̀nà tí obìnrin tó ti ní ìbálòpọ̀ tẹ́lẹ̀, ṣe le sọ ara rẹ̀ di ‘Virgin' lẹ́ẹ̀kejì
31 Ọ̀wàrà 2021
"Àwa ológun fipá gbàjọba ní Sudan láti dènà ogun abẹ́lé ni"
28 Ọ̀wàrà 2021
Olórí ìgbìmọ̀ aláṣẹ́ tó ga jù ní Sudan, Ọ̀gágun Burhan ti kéde ìlú ò fararọ
25 Ọ̀wàrà 2021
Ète ìdìtẹ̀ gbàjọba forí sánpọ́n ní Sudan
21 Owewe 2021
Ìjọba orílẹ̀-èdè Oman fòfin de Nàìjíríà àti orílẹ̀-èdè Mẹ́sàn míràn lati má wọ ìlú wọn
23 Èrèlè 2021
Ìṣájú
Page
2
nínú
3
1
2
3
Tókàn