BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Okoowo
Ẹ bẹ̀rẹ̀ síí kò owó dọ́là tí o wà ní ìpamọ́ síta bí bẹ́ẹ̀ kọ́...Oluwo figbe ta
23 Ẹrẹ̀nà 2024
Ta ni Aigboje Aig-Imoukhuede tí wọ́n ṣẹ̀ṣẹ̀ yàn sípò alága níléeṣẹ́ Access Holdings Limited?
14 Ẹrẹ̀nà 2024
Ọlọ́pàá yìnbọn pa ọkùnrin kan lọ́jà Wuse ní Abuja, wàhálà bẹ́ sílẹ̀
13 Ẹrẹ̀nà 2024
Wo àwọn orílẹ̀-èdè tó lówó àti èyí tó tòṣì jùlọ ní Afrika
7 Ẹrẹ̀nà 2024
Binance fòpin sí ìdókoòwò naira lójú òpó rẹ̀, kí ni èyí túmọ̀ sí?
6 Ẹrẹ̀nà 2024
Wo àwọn ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa àsopọ̀ BVN àti NIN tí báńkì ń bèèrè báyìí
3 Ẹrẹ̀nà 2024
Ìjọba Nàìjíríà béèrè bílíọ́nù mẹ́wàá dọ́là gẹ́gẹ́ bí owó gbà máa bínú lọ́wọ́ Binance
1 Ẹrẹ̀nà 2024
Àwọn wo ló maa jẹ ànfààní N25,000 tí ìjọba àpapọ̀ fẹ́ẹ́ pín fáwọn aráàlú?
26 Èrèlè 2024
Ìjọba Oyo pín ₦500m fún àwọn olókoòwò kékèké
20 Èrèlè 2024
Ètò ọrọ̀ ajé United Kingdom wọ 'recession' - Wo nǹkan tí èyí túmọ̀ sí
16 Èrèlè 2024
Mọ̀ nípa Bolaji Agbede ti Access Bank fi rọ́pò olóògbé Herbert Wigwe gẹ́gẹ́ bí ọ̀gá àgbà tuntun
13 Èrèlè 2024
Wo àwọn nǹkan tí o nílò láti jàǹfàní ẹ̀yáwó ₦200bn tí ìjọba fẹ́ pín f'áwọn ọlọ́jà
12 Èrèlè 2024
Ǹjẹ́ oúnjẹ tí ìjọba àpapọ̀ fẹ́ pèsè yóò mú ìrọ̀rùn bá aráàlú
10 Èrèlè 2024
Ìjọba Nàìjíríà kò lérò láti tọwọ́ bọ owó dọ́là táwọn ọmọ Nàìjíríà fi pamọ́ - Cardoso, Gómìnà báǹkì àpapọ̀, CBN
5 Èrèlè 2024
Ìwọ́de bẹ́ sílẹ̀ ní Minna nítorí ọ̀wọ́ngógó tó gbòde ní Nàìjíríà
5 Èrèlè 2024
Ọ̀wọ́ngógó Dọ́là ní Nàìjíríà, àwọn Oníṣòwò 'Bureau de change' dáwọ iṣẹ́ dúró ní Abuja
2 Èrèlè 2024
Náírà sí Dọ́là: Tinubu ní láti fòfin de irun wíìgì ti wọ́n n kó wọlé sí Nàíjíríà – Reno Omokri
2 Èrèlè 2024
Akọ̀wé ìjọba Amẹ́ríkà, Anthony Blinken ṣàbẹ̀wò sí Tinubu
24 Sẹ́rẹ́ 2024
Iná jó ọjà ńlá Fanteka ní Kaduna, ṣọ́ọ̀bù 250 jóná
18 Sẹ́rẹ́ 2024
Èèyàn mẹ́jọ kú, ọ̀pọ̀ di àwátì nínú ìjàmbá ọkọ̀ ojú omi ní Niger
16 Sẹ́rẹ́ 2024
4:26
Fídíò,
'Mi ò rí nǹkan tó burú nínú bí èmi àti ọkọ mi ṣe jẹ́ àyàn'
, Duration 4,26
16 Sẹ́rẹ́ 2024
EFCC bẹ̀rẹ̀ ìwádìí Dangote àti àwọn 51 míràn lórí ẹ̀sùn màgòmágó owó dọ́là
7 Sẹ́rẹ́ 2024
Èsì tí Mínísítà tó kọ̀wé fipò sílẹ̀ fọ̀ rèé lẹ́yìn tí fọ́nrán fídíò ibi tó ti gba owó lọ́wọ́ oníṣòwò ọmọ China lu síta
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ṣe lóòtọ́ ni ìjọba àpapọ̀ ya ₦10b sọ́tọ̀ fún àtúnṣe ilé Femi Gbajabiamila nínú ètò ìṣúná ọdún 2024?
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ìṣájú
Page
5
nínú
11
1
2
3
4
5
6
7
8
11
Tókàn