BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Okoowo
'Ẹ fura o! Àwọn ohun tí yóò ṣẹlẹ̀ rèé tí Dangote bá di aláṣẹ epo rọ̀bì'
8 Bélú 2024
0:59
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,59
4 Bélú 2024
2:34
Fídíò,
'A gbàwẹ̀, gbàdúrà, ṣe ìtọrẹ àànú nítorí oko wà, síbẹ̀ gbogbo oko wa l'ẹ̀kún omi kó lọ'
, Duration 2,34
23 Ọ̀wàrà 2024
Wo bí o ṣe le mọ̀ pé o ti jìn sí ọ̀fìn tẹ́tẹ́ títá, àti bí o ṣe le bọ́
7 Ọ̀wàrà 2024
Kà nípa bí àwọn ìgbésẹ̀ ìṣèjọba Tinubu ṣe ń pa àwọn iléeṣẹ́ àdáni lára ní Naijiria
30 Owewe 2024
Aya Tinubu ṣàfilọ́lẹ̀ aṣọ orílẹ̀èdè láti mú ìṣọ̀kan wà ní Nàìjíríà
17 Owewe 2024
0:58
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,58
17 Owewe 2024
NNPCL bẹ̀rẹ̀ gbígbé epo láti iléeṣẹ́ Dangote - Wo àǹfàní tó wà fọ́mọ Naijiria
15 Owewe 2024
Wo kókó àdéhùn márùn-ún tí Tinubu tọwọ́bọ pẹ̀lú China, túmọ̀ sí fún ọ
4 Owewe 2024
Iṣẹ́ márùn ún tó lè sọ ọ́ di ọlọ́rọ̀ lọ́jọ́ iwájú àtàwọn iṣẹ́ tí yóò parun láìpẹ́
25 Ògún 2024
Lẹ́yìn tó san ìdá gọbọi àwọn oníbárà Heritage Bank tówó wọ́n há, Ajọ NDIC ṣàlàyé bí àwọn oníbárà yókù ṣe lè gba owó wọn
21 Ògún 2024
Báǹkì àpapọ̀ yarí pé òun kò ní ṣiṣẹ́, àyàfi bí wọ́n bá tú òṣìṣẹ́ rẹ̀ tí wọ́n jí gbé sílẹ̀
19 Ògún 2024
"A fẹ́ ṣe àyípadà ìwé òfin Nàìjíríà"
10 Ògún 2024
Owó tí iye rẹ̀ tó ₦3b ni a pàdánù lásìkò tí ìjọba kéde òfin kónílé-ó-gbélé – Àwọn oníṣòwò ẹkùn àríwá Nàìjíríà
8 Ògún 2024
MTN ti gbogbo iléeṣẹ́ wọn pa káàkiri Nàìjíríà
30 Agẹmo 2024
Kí ló dé tọ́mọ Nàìjíríà ń gba àdúrà fún àṣeyọrí Iléeṣẹ́ tí wọ́n ti ń fọ epo?
25 Agẹmo 2024
Ṣé lóòótọ́ ni àwọn òṣìṣẹ́ NNPC ní iléeṣẹ́ tí wọ́n ti ń fọ epo lókè òkun? Ohun táa mọ̀ rèé
24 Agẹmo 2024
4:17
Fídíò,
Ǹjẹ́ o tilẹ̀ mọ bí epo pupa tí o ń jẹ ṣe jáde? Àlàyé bí wọ́n ṣe ń ṣe epo rèé
, Duration 4,17
19 Agẹmo 2024
Mi ò ní ilé kankan lókè òkun, mo ń yálégbé nílùú Abuja ni - Dangote
15 Agẹmo 2024
Iré dé n'Ile Ife, Ọọ̀ni pàṣẹ iye táwọn ọlọ́jà gbọ́dọ̀ ta ata, fagilé ẹgbẹ́ ọlọ́jà
13 Agẹmo 2024
4:29
Fídíò,
Onímọ́tò ò ríbi gbà, ẹlẹ́sẹ̀ kò ríbi rìn – ohun tójú ń rí láwọn òpópónà tó wà ní ìpínlẹ̀ Ogun rèé
, Duration 4,29
9 Agẹmo 2024
Ìdí rèé táwọn oníbàárà Báǹkì Heritage kò ṣe tíì rí owó wọn gbà - NDIC
1 Agẹmo 2024
Ǹjẹ́ àwọn olórí ìṣèjọba tẹ́lẹ̀rí ní Nàìjíríà ní ipa tó jọjú nínú bí ìṣàkóso Nàìjíríà ṣe ń lọ báyì?
28 Òkùdu 2024
Ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ lórílẹ̀èdè Ghana ní àwọn ilúmọ́ọ̀ká kò gbọdọ̀ polówó ọtí mọ́: Shatta Wale, Camidoh àtàwọn ìlúmọ̀ọ́ká míràn bá fọnmú
21 Òkùdu 2024
Ìṣájú
Page
3
nínú
11
1
2
3
4
5
6
7
8
11
Tókàn