BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ofin
Ìjọba gbe ṣọ́ọ̀ṣì 4,000 tìpa, ìdí abájọ rèé
4 Ògún 2024
Wo àwọn Ìpínlẹ̀ tí Ìwọ́de 'EndBadGovernance' kò tí wáyé
2 Ògún 2024
3:52
Fídíò,
“Gbajúmọ̀ ni mí láàyè ara mi ṣùgbọ́n ṣé bí ọmọkùnrin ṣe ń rí ni mo rí yíì”- ìrora àwọn olùwọ́de Nàìjíríà
, Duration 3,52
2 Ògún 2024
Báyìí ni ìwọ́de #Endbadgovernance ṣe wáyé ní Eko, Ibadan, Osogbo, Ilorin
1 Ògún 2024
Mo lọ fásitì, àìríṣẹ́ sọ mí di ọlọ́kadà, wọ́n tú ń fi àdá lémi kiri – Olùwọ́de kan sọ ẹ̀dùn rẹ̀
1 Ògún 2024
Ẹ gbo ewúro sójú kọ̀lọ̀rànsí tó bá fẹ́ fa wàhálà tàbí dáná sunlé lásìkò ìwọ́de - ọ̀gá ọlọ́pàá Nàìjíríà pàṣẹ fáwọn agbófinró
1 Ògún 2024
Wo ìdí tí kò fi lè sí òṣìṣẹ́ ìjọba kankan tí yó gba ₦70,000 tí Ààrẹ Tinubu ṣẹ̀ṣẹ̀ búwọ́lù
31 Agẹmo 2024
Àwọn olóṣèlú tó bá orílẹ̀ èdè Nàìjíríà jẹ́ ló ń ti àwọn èèyàn láti ṣe ìwọ́de - Sat Guru Maharaj-ji
30 Agẹmo 2024
Wo àwọn ìfẹ̀hónúhàn tó mi ilẹ̀ tìtì tó ti wáyé sẹ́yìn ní Nàìjíríà àti ohun tó gbẹ̀yìn wọn
30 Agẹmo 2024
Ọ̀wọ́n gógó oúnjẹ sọ àwọn ọmọdé mílíọ̀nù mẹ́rin sínú àìrí oúnjẹ jẹ
29 Agẹmo 2024
SERAP gbé banki àpapọ̀ Nàìjíríà CBN lọ ilé ẹjọ́ lórí N100bn tó dọ̀tí 'tí CBN ò lè sọ ibi tó wà'
28 Agẹmo 2024
Ẹ̀yin tí ẹ fẹ́ ṣe ìfẹ̀hònúhàn ‘ebi ń pá wá,’ ẹ má wó Nàìjíríà lulẹ̀ - Oluwo
28 Agẹmo 2024
Ikú dóró, Sénétọ̀ Ifeanyi Ubah jáde láyé
27 Agẹmo 2024
Kí ló dé tí àwọn ọmọ Nàìjíríà fẹ́ ṣe ìfẹhonúhàn lẹ́yìn tí wọ́n ti mú ọ̀pọ̀ wọn si àhámọ́?
27 Agẹmo 2024
Ẹ wá forúkọ àti ìdánimọ̀ yín sílẹ̀ - Iléeṣẹ́ Ọlọ́pàá sọ fún àwọn olùfẹ̀hónúhàn
27 Agẹmo 2024
Kí ló fa ariwo, tí ọ̀pọ̀ èèyàn sì faraya torí Orò tí yóò jáde lásìkò ìwọ́de ebi ń pa wá?
25 Agẹmo 2024
Ooni gbé ìgbésẹ̀ ọ̀tun lórí ẹ̀sùn jìbìtì owó àti ti ìgbéyàwó tí wọ́n fi kàn-án
25 Agẹmo 2024
Baba Mohbad ṣe àyẹ̀wò tuntun fún òkú ọmọ rẹ̀ láti mọ irú ikú tó pa á
24 Agẹmo 2024
Ó lé ní aláwọ̀ dúdú 39 tí mo ti pa, fúnra mi ni mo sì ń sọ fún ọlọ́pàá pé mo ti pààyàn
22 Agẹmo 2024
Ọmọ Nàìjíríà tó lé ní àádọ́ta táwọn kan fi ṣòwò ẹrú lọ Ghana ti móríbọ́ wálé
22 Agẹmo 2024
Obìnrin tó ṣẹ̀wọ̀n ọdún 43 fún ẹ̀sùn ìpànìyàn tí kò mọ̀ nípa rẹ̀ gbòmìnira
21 Agẹmo 2024
Ooni sọ̀rọ̀ lórí ẹ̀sùn jìbìtì $180,000 t’óbìnrin kan fi kàn án, ó ní ó tún kọ̀ láti fẹ́ òun
18 Agẹmo 2024
Wo ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa aṣojú-ṣòfin nílùú Abuja tó kú lẹ́ni ọdún 39
17 Agẹmo 2024
Ilé aṣòfin ìpínlẹ̀ Kano tún gbé òfin tuntun kalẹ̀ lórí ọ̀rọ̀ Emir, àwọn ohun tó wà nínú rẹ̀ nìyí
16 Agẹmo 2024
Ìṣájú
Page
27
nínú
40
1
24
25
26
27
28
29
30
40
Tókàn