BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ofin
Àwọn adigunjalè tó fọ́ bánkì l’Offa tí iléẹjọ́ dájọ́ ikú fún yóò pẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn - Agbẹjọ́rò
27 Owewe 2024
Àlàyé lórí ìdájọ́ ikú fáwọn ọ̀daràn márùn ún tó digunjalè ní bánkì nílùú Offa níbi tọ́pọ̀ ẹ̀mí ti ṣòfò
26 Owewe 2024
Kí ni yóò gbẹ̀yìn ìgbẹ́jọ́ Nnamdi Kanu bí adájọ́ ṣe ní òun kò lọ́wọ́ nínú ẹjọ́ rẹ̀ mọ́?
25 Owewe 2024
Ẹ̀yin obìnrin tọ́kọ yín ń yan àlè, ẹ má kọkọ sílẹ̀ o, ìdí rèé tí ẹ fi gbọdọ̀ forí ti ìgbéyàwó yín - Toyin Tomato
25 Owewe 2024
Òṣìṣẹ́ mọ́ṣúárì méjì kó sí gbaga ọlọ́pàá fẹ́sùn títa ẹ̀yà ara òkú ní Osun
20 Owewe 2024
Kí gan-an ló ń ṣẹlẹ̀ láàrin Yahaya Bello àti EFCC?
19 Owewe 2024
Ẹlẹ́wọ̀n 281 sálọ kúrò lọ́gbà ẹ̀wọ̀n ìlú Maiduguri
15 Owewe 2024
Ọkùnrin tó gún ààrẹ Comoros lọ́bẹ jáde láyé
15 Owewe 2024
Ọmọṣẹ́ olùdásílẹ̀ Gokada tó pa ọ̀gá rẹ̀ rí ẹ̀wọ̀n ogójì ọdún he
14 Owewe 2024
5:19
Fídíò,
Bàbá ọlọ́pàá tó pa ọmọ mi ti wá bẹ̀ mí, àmọ́ ìdájọ́ òdodo ni mò ń fẹ́ - bàbá akẹ́kọ̀ọ́ Kwara Poly tó d'olóògbé
, Duration 5,19
12 Owewe 2024
Ìjọba, ẹ tètè wá nǹkan ṣe sí ìwà ìpànìyàn fún ògùn owó tó wọ́pọ̀ láàrin àwọn ọ̀dọ́ Nàìjíríà - Oluwo
12 Owewe 2024
Wo iye ìgbà tí Portable ti ṣe nǹkan tó mú ọ̀pọ̀ èèyàn pariwo rẹ̀ lórí ayélujára
11 Owewe 2024
5:10
Fídíò,
Jíjẹ Ìmáàmù Ààfin Ogbomoso kò mú ìjà dání, ẹ̀tọ́ tí ìdílé Ayilara ń bèèrè fún ni - Sheikh Habeeb Ayilara
, Duration 5,10
10 Owewe 2024
Àwọn òbí akẹ́kọ̀ọ́ Kwara Poly táwọn afurasí ọlọ́pàá 'yìnbon pa' ń bèèrè ìdájọ́ òdodo, ọlọ́pàá bẹ̀rẹ̀ ìwádìí
10 Owewe 2024
Ọmọ ìyá méjì tó díbọ́n bíi obìnrin, tó dúnkookò láti fi ìhòòhò ọmọ Amẹ́ríkà kan han lórí ayélujára, rí ẹ̀wọ̀n ọdùn17 he
6 Owewe 2024
Afurasí ọ̀dọ́ ajínigbé gbé akẹ́kọ̀ọ́bìnrin fásitì, ó gba owó ìtúsílẹ̀ lọ́wọ́ òbí kó tó pa á, tó sì sin-ín sọ́gbà ilé wọn - Ọlọ́pàá
6 Owewe 2024
Ọmọ ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì tí Ọlọ́pàá kéde pé òun ń wá lórí ẹ̀sùn pé ó fẹ́ dojú ìjọba Bola Tinubu bolẹ̀, fọhùn síta
3 Owewe 2024
Ìgbẹ́jọ́ bẹ̀rẹ̀ lórí ikú Mojisola Awesu tí wọ́n bá lórí àkìtàn Ilorin, adájọ́ pàṣẹ àhámọ́ fún afurasí mẹ́rin
3 Owewe 2024
0:53
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́ - 2 Owewe, 2024
, Duration 0,53
2 Owewe 2024
Ìgbẹ́jọ́ àwọn olùwọ́de ebi ń pa wá bẹ̀rẹ̀, àdájọ́ ní kí wọn máa najú lọ́gbà ẹ̀wọ̀n ná
2 Owewe 2024
Ìwádìí rèé nípa obìnrin tó ní òun yóò fún gbogbo Yoruba ní májèlé àti ohun tó ń ṣẹlẹ̀ si lọ́wọ́lọ́wọ́
2 Owewe 2024
Ǹjẹ́ ìjọba lè pàṣẹ iye tí owó ọjà yóò jẹ́ ní Nàíjíríà?
31 Ògún 2024
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ oníṣègùn pẹ̀lú àgbárí èèyàn mẹ́rìnlélógún, ó ní ìwòsàn lòun fi ṣe
31 Ògún 2024
Agbẹjọ́rò di èrò ilé ẹjọ́ l'Akure fún ẹ̀sùn ṣíṣe ayédèrú ìwé ìpín ogún olóògbé
30 Ògún 2024
Ìṣájú
Page
25
nínú
40
1
22
23
24
25
26
27
28
40
Tókàn