BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Isẹ
2:35
Fídíò,
'Àwón òbí míì n fi ọmọ wọn ṣe òwò ní Naijiria’
, Duration 2,35
2 Èbibi 2020
"Owó oṣù òṣìṣẹ́ yóò di gbèsè, oúnjẹ yóò wọ́n, ìlú yóò le, bí ọrọ̀ ajé Náíjíríà bá dagun"
12 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìdí ti mo fi ṣe iṣẹ́ àmúrelé mi lábẹ́ ATM rèé - Dele
25 Èrèlè 2020
1:17
Fídíò,
Àwọn omidan Naijiria ni wọ́n fi ń ṣerú ní Lebanon- Ọmọlọla
, Duration 1,17
15 Sẹ́rẹ́ 2020
Nàìjíríà bí ìkókó 26, 039 lónìí ọjọ́ kíní, oṣù kínií, ọdún 2020- UNICEF
1 Sẹ́rẹ́ 2020
1:56
Fídíò,
Ẹ wo bí ẹ ṣe leè bèrè fún owó iléèwè ọmọ lórí ayélujára
, Duration 1,56
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
1:16
Fídíò,
Ìyá yìí gbúdọ̀ fọwọ́ mú ọ̀kan nínú òògùn àti oúnjẹ
, Duration 1,16
24 Bélú 2019
Mò ń dókòòwò láti pín ọrọ̀ mi yíká Nàíjíríà kí àdínkù leè bá ìṣẹ́ - Dangote
23 Ọ̀wàrà 2019
Ìjọba Buhari kò mọ̀ pé ìyà ń jẹ́ aráàlú ló ṣe ní ebi kò pa wá - Ọmọ Nàíjíríà
15 Ọ̀wàrà 2019
Kíní Buhari tun fẹ́ lọ ṣe l'Amerika?
23 Owewe 2019
2:08
Fídíò,
"Lẹ́yìn ọdún méjìlá, mo gun òkè fún ọjọ́ márùn-ún kí ń tó rí ìyá mi"
, Duration 2,08
15 Owewe 2019
Ẹ má jẹ́ kí ayélujára tàn yín jẹ́, mẹ̀kúnnù lọ̀pọ̀ àwa òṣèré tíátà - Iyabo Ojo
5 Owewe 2019
Olówó márùn-ún péré ní Nàíjíríà leè pá ìṣẹ́ àti òṣì rẹ́ - Àbọ̀ ìwádìí
4 Owewe 2019
Àwọn ọmọbíbí ìpínlẹ̀ Ọyọ nìkan ni yóò rí iṣẹ́ àgbàṣe gbà lábẹ́ ìjọba mi - Seyi Makinde
14 Ògún 2019
Ẹ yàgò fún gbájúẹ̀, a kò tíì gba ẹnikẹni fún iṣẹ́ tíṣà - Ìjọba Ọyọ lọgun
6 Ògún 2019
Àwọn olówó Naijiria 5 tí owó wọn ju owó ìsúnná Naijiria lọ!
15 Agẹmo 2019
Ìjọba ló ń ṣe kóríyá fún àlàfo ńlá láàrin ọlọ́rọ̀ àti mẹ̀kúnnù - Oxfam
9 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
5
nínú
5
1
2
3
4
5