BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Okoowo Adani
Ìtàn ayé Henry Fajemirokun, olówó tó fi owó mọ Olúwa àti ènìyàn
9 Agẹmo 2020
Ilé ìfowópámọ́ Access ti gbà láti dá owó àwọn oníbàráà wọ́n padà
28 Òkùdu 2020
Ọlọ́run ló kọọ pé àwọn ọmọ mi yóò ṣiṣẹ tíátà, èmi kọ lo kàn-án nípa fún wọn - Ọga Bello
28 Ìgbé 2020
Sọ́jà àtàwọn ọlọ́jà kojú ìjà s'àwọn òṣìṣẹ́ Káńsù ní Eko
27 Èrèlè 2020
Àwọn àpọ́n ọmọ Yorùbá olówó Marun tí kò tíì laya
26 Sẹ́rẹ́ 2020
Màá ra Arsenal ní 2021 tí mo bá kọ́ iléeṣẹ́ ìfọ́po rọ̀bì tán - Dangote
13 Sẹ́rẹ́ 2020
2:42
Fídíò,
'Ojú inú mi ni mo fi ń rí àwọn irinṣẹ́ tí mo fi ń ṣe mọkálíìkì'
, Duration 2,42
11 Sẹ́rẹ́ 2020
2:07
Fídíò,
'Àwọn òyìnbó máa ń fẹ́ tọ́ oúnjẹ mi tí wọ́n rí lórí Instagram wò'
, Duration 2,07
10 Sẹ́rẹ́ 2020
Akẹ́kọ̀ọ́gboyè tó di sóbàtà rèé o!
6 Sẹ́rẹ́ 2020
2:33
Fídíò,
Mo ṣẹ̀ṣẹ̀ já ọjà 10 mílíọ̀nù ní iná jó, ẹ dákún é gbà wá-Ọlọ́jà
, Duration 2,33
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Iná ńlá ṣẹ́yọ nílú Ibadan, ó sọ ọ̀pọ̀ dí onígbèsè
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Iro ni ile Amerika pa mo mi lori esun jibiti- Allen Onyema
23 Bélú 2019
3:13
Fídíò,
Kò yẹ kó jẹ́ èmi ni èyí á ṣẹlẹ̀ sí tí wọ́n fìbọn fọ́ ọmọ mi lójú - Mama Tomi Waziri
, Duration 3,13
20 Bélú 2019
Òkùnkùn birimùbirimù ń bọ̀ ní Nàìjíríà!'- Joy Ogaji asojú Gencos
18 Bélú 2019
Nítorí ìkọlù àjòjì ní South Africa, èèyàn 5000 ló padánù iṣẹ́ wọn ní Nàìjíríà
8 Owewe 2019
3:56
Fídíò,
Èmí kò ní ra ǹkan mọ́ lórí ayélujára tí VAT bá bẹ̀rẹ̀ -oníṣòwò
, Duration 3,56
1 Owewe 2019
Fowler kò sí lábẹ́ ìwádìí kankan-Garba Sheu
20 Ògún 2019
2:38
Fídíò,
Gọngọ sọ, ẹlẹ́há pàdé àwọn tó lùú ní jìbìtì nílùú Eko lọ́jà Ibadan
, Duration 2,38
14 Agẹmo 2019
Àǹfàní n bẹ́ fun Naijiria nínú àdéhùn okòwò ní Afrika, AfCFTA ṣugbọ́n...
7 Agẹmo 2019
Ìṣẹ́ tó mu ọmọ Nàíjíríà lómi ti gba oorun lójú mi - Osinbajo
19 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
6
nínú
6
1
2
3
4
5
6