BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Iselu Naijiria
Iṣẹ́ kò ní bọ́ lọ́wọ́ àwọn òṣìṣẹ́ ìjọba torí àmúlò àbájáde ìgbìmọ̀ Oronsanye-Ìjọba Nàìjíría
28 Èrèlè 2024
Ẹgbẹ́ òsìṣẹ́ Labour so ìwọ́de ìfẹ̀hónúhàn rọ̀
28 Èrèlè 2024
Wọn tí sọ Nàìjíríà di Zimbabwe: Alága ẹgbẹ́ NLC figbe ta
27 Èrèlè 2024
Tinubu kò lè pidán tí yóò mú àyípadà rere bá ètò ọrọ̀ ajé Nàìjíríà lásìkò yìí - Wòlíì Ayọdele
27 Èrèlè 2024
Tinubu ṣetán àmúlò àbájáde ìgbìmọ̀ Oronsanye tó dàbá àtúntò ìṣàkóso ìjọba
26 Èrèlè 2024
Tinubu yan Dangote, Elemelu, Soludo sí ìgbìmọ̀ tí yóò ṣe àtúnṣe ètò ọrọ̀ ajé Nàìjíríà
26 Èrèlè 2024
Tinubu, kéde ìlú ó fararọ ní Nàìjíríà lórí ọ̀wọ́ngógó tó gbòde - Àjọ ọmọ lẹ́yìn Krístì PFN
25 Èrèlè 2024
Ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ NLC, ẹ tún èrò yín pa lórí ìwọ́de tí ẹ fẹ́ ṣe - Mínísítà ètò ìdájọ́
25 Èrèlè 2024
Wo àwọn àwòrán tó jẹ ojú ni gbèsè pẹ̀lú àwọn èèkàn tó wá síbi òkú Iya Sunday Igboho
25 Èrèlè 2024
Gowon ní kí àwọn ọmọ Nàíjíríà ṣe sùúrù fún Ààrẹ Tinubu
24 Èrèlè 2024
Kò sí ohun tó lè dá ìfẹ̀hónúhàn wa dúró – NLC sọ fún àjọ ọ̀tẹlẹ̀múyẹ́
24 Èrèlè 2024
A kò ní padà sẹ́yìn lórí ìgbésẹ̀ àti mú àyípadà rere bá Nàìjíríà - Tinubu
24 Èrèlè 2024
EFCC yawọ Sabo n‘Ibadan, tí wọ́n ti n ṣẹ Dollar, ọwọ́ tẹ oníṣòwò mọ́kànlá
23 Èrèlè 2024
Ǹ kò kábàámọ̀ pé mo polongo ìbò fún Tinubu, ìdí tí mo fi bẹ̀bẹ̀ rèé - Olaiya Igwe
23 Èrèlè 2024
Ìṣòro tó ń kojú aráàlú pọ̀jù, ẹ má yọwó ìrànwọ́ tàbí gbé èlé gorí owó iná ọba – Ilé aṣòfin àpapọ̀
23 Èrèlè 2024
Sunday Igboho padà dé sí Nàíjíríà lẹ́yìn ọdún mẹ́ta
22 Èrèlè 2024
Ẹ̀mẹẹ̀ta l'ọ́sẹ̀ ni àwọn òṣìṣẹ́ ìjọba yóò máa wá sí ibi iṣẹ́ - Sanwo-Olu
22 Èrèlè 2024
Ìwádìí rèé lórí ìdí tí ọlọ́pàá ṣe gbé Alága ẹgbẹ́ Labour, Abure
22 Èrèlè 2024
Tinubu, a kò fọkàn balẹ̀ mọ, ìlérí tí o ṣe fún wa kọ́ rèé, ebi ń pa wá - Olùwọ́de n‘Ibadan
19 Èrèlè 2024
Zulum kéde gbígba àwẹ̀ ọjọ́ kan láti gbàdúrà fún Nàìjíríà
18 Èrèlè 2024
Ẹ kọ̀wé fipò sílẹ̀ tí ìṣòro Nàìjíríà bá ga jù yín lọ - Àwọn Gómìnà PDP sì Tinubu, APC
18 Èrèlè 2024
Mọ̀ nípa ìṣèjọba 'Parliamentary System' tí àwọn aṣòfin kan ní kí Naijiria padà sí?
16 Èrèlè 2024
PDP kéde ọjọ́ mẹ́ta fún ìkẹ́dùn alága ẹgbẹ́ náà l’Ondo, Fatai Adams, tó d’olóògbé
14 Èrèlè 2024
Àfàìmọ̀ kí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ má bèèrè fún N1m gẹ́gẹ́ bí owó oṣù òṣìṣẹ́ tó kéré jùlọ - NLC
12 Èrèlè 2024
Ìṣájú
Page
25
nínú
40
1
22
23
24
25
26
27
28
40
Tókàn